ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

งั้นขอให้หลุด 1230 ก่อนเลยแล้วกันครับ 70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

1200นู้นเลยไม่มีของมานานแล้ว หิวสุดๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอตามเฮียมาอยู่บ้านใหม่ด้วยค่ะ

สวัสดียามบ่ายครับ

ราคาทองSide Way แกว่งไปมาในช่วงแคบๆ หาทิศทาง

กลับมาหาเลขสวยตามเดิม $1.234 อาลัยอาวรณ์กันเสียจริง

คาดเดาเหมือนเดิมว่าน่าจะอ่อนตัวลงก่อนครับ

โดยน่าที่จะไปทดสอบแนวรับที่ $1.225 ก่อนที่จะขึ้นไปวัดใจกันอีกทีที่ $1.245

เล่นกันในช่วง $20 รวย / จน กันเห็นๆในวันเลยครับ

www.namchiang.com

www.gtwm.co.th

Broker Gold Futures

ถูกแก้ไข โดย Namchiang

ราคาทองคำลงไปไม่ถึงจุดนัดหมายที่ $1,225

ลงไปเพียงแค่ $1,231 แล้วดีดขึ้นทันที

สัญญานราย 4 ชั่วโมงบอกว่าราคาดีดขึ้นคาดว่ามีแนวต้านที่

$1,245 และ $1,250 เท่านั้นครับ

รายวันยังออก Side way

แต่มีสิ่งที่ทำให้ผมเชื่อว่าราคาทองคำมีโอกาสต่ำกว่า $1,200

เพราะรูปนี้น่ะครับ ขอเอารูปแบบใยแมลงมุมให้ดู

จะได้เหมือนมืออาชีพไงครับ อิอิอิอิ

ดูจากรูปแล้ว Stoc โอกาสขึ้นแบบชันๆน่าจะน้อยลงแล้ว

พร้อมที่จะปรับฐานได้เสมอ ในใจคาดเดาว่า

น่าจะมีการลากขึ้นไปเชือดอีกครั้งก่อนลงน่ะครับ

อันนี้แล้วแต่วิจารณญานของท่านน่ะครับ

ผมเห็นกราฟเลยขอนำมาเสนอเท่านั้น

ส่วนจะเชื่อหรือไม่ อยู่ที่ตัวของท่านครับ

ผมไม่ขอเกี่ยวเพราะเป็นการลงทุนของท่าน

อย่าเชื่อผมมากนะครับ ผมกูเดา น้องกูรู ครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ดูบอลฝรั่งเศสเตะแล้วไม่เหลือคราบอดีตแชมป์โลกเลย

มีการทำร้ายคู่แข่งด้วย เซ็ง

เลยขอแถมภาพนี้อีกภาพในคืนนี้ครับ

ความแตกแยกของฝรังเศสคือตัวอย่างสำหรับทุกๆเรื่อง

:blink: อาเฮียแบทตามมาบ้านใหม่ตามคำแนะนำแย้ว ตามไปหาขุมอร่อยตามรายแทงเฮียแบทมาเรียบร้อย อร่อยเหาะสุดยอดแถมราคาประหยัดกระเป๋า ชอบมาก ติดจาย โดยเฉพาะปอปูของชอบได้ปูตัวใหญ่มากแค่250รสชาดดีกว่าสมบูรณ์เป็นกองเล๊ย เยี่ยมยุทธ์จริงๆ อีกอย่างที่กินจนอายมองเพื่อนๆในร้านก้อคือ ปลากระพงราดน้ำปลา อาเฮียแบทเอ๊ย กินจนเหลื่อแต่กระดูกกลางเท่านี้น ส่วนอื่นกรอบอร่อยลงไปอยู่ในท้องหม๊ด คริ๊กๆ พูดแล้วอายอีกแหละ สั่งไป5เมนูนะเฮีย ไม่ถึงพัน แถมมีแต้มให้สะสมอีก รู้นิสัยคนกินอย่างลาวซะด้วย อิอิ มัวแต่น้ำลายยีดโม้เรื่องกิน อิอิ

อาเฮียว่าน่าเพิ่มแท่งเริ่มช่วงๆหนายดี อยากกอดเพิ่ม คิๆ จาได้ ทำมาหาเงิน หาที่กินอร่อยกันไป รวยกันปาย

อาเฮียว่าน่าเก็บต่ำกว่า1200แย้วรอเด้งๆซะหนึ่งรอบ อิอิ รอบนี้ว่าจะไปถึง1300หลอ ว่ารอบนี้กระเด้งก้อว่าจาออกเหมือนกาน ส่วนตัวว่าไม่น่าไปหลอกไปเชีอดยังเฮียแบทไม๊ ขอบคูณสำหรับกราฟและแนวทางให้ได้ตัดสินใจ รวยๆ ขอตัวปายก่อง พรุ่งนี้จามารอบทวิเคาะพร้อมกราฟระดับมือโปร คริ๊กๆ

อืมมมมมมม งั้นเชียร์ให้น้องทองลงต่อ 70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ขอคืนนี้หลุด 1230 ให้ได้เท้อออออออออะ07baa27a.gif07baa27a.gif07baa27a.gif

อืมมมมมมม งั้นเชียร์ให้น้องทองลงต่อ 70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ขอคืนนี้หลุด 1230 ให้ได้เท้อออออออออะ07baa27a.gif07baa27a.gif07baa27a.gif

รอตื่นเช้าวันใหม่ฟังข่าวดี..

กูดไนททุกคน !_087 !_087 !_087

น้องทองลุยยยยย วันนี้ขยันๆหน่อยนะ อย่าขี้เกียจจิem0009.gif