ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

:ph34r: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:blink: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:blink: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีค่ะ เฮียแบ้ท พี่ขายของ คุณDonjuan และเพื่อน ๆ

!Hi !30 !_087

1 เวลา 09:24:00 รับซื้อคืน 22550 ขายออก 22650 อ้างอิงราคา 1601.00 ค่าเงินบาท 29.95. สรุปว่า -50

สวัสดีค่ะ เฮียแบ้ท พี่ขายของ คุณDonjuan และเพื่อน ๆ

!Hi !30 !_087

สวัสดีครับผม รอบนี้รวยไหมครับ อิอิ

ถ้าวันนี้ น.ส.ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร ได้รับความเป็นธรรมจากคณะกรรมการการเลือกตั้ง ในการรับรองผลการเลือกตั้ง. เด็กขายของต้องระวังอย่างมากว่า " ค่าเงินบาทจะแข็งค่า " เพื่อตอบรับข่าวสาร

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba และทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามครับ

บาทแข็ง ราคายังไปได้ นอนเต็มอิ่ม ไปกินข้าวผัดปู ปลานึ่งซีอิ้ว ชิวๆก่ะสาวๆในกาแฟหัวเขียวดีกว่า หุ หุ

แหม...ท่านกัปตัน สำราญจริงนะ อิอิ

ช่วงนี้ยุ่งมากไม่ได้เข้ามา พอดีนับตังไม่เสร็จซะที

ช่วยนับหน่อยคร้าาาาาา สหายที่ร๊ากกกกก ( ขำๆ นะคะ อย่าถือสา กำลังอารมณ์ดี )

post-1552-007222600 1311046300.jpg

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

แหม...ท่านกัปตัน สำราญจริงนะ อิอิ

ช่วงนี้ยุ่งมากไม่ได้เข้ามา พอดีนับตังไม่เสร็จซะที

ช่วยนับหน่อยคร้าาาาาา สหายที่ร๊ากกกกก ( ขำๆ นะคะ อย่าถือสา กำลังอารมณ์ดี )

+1 นะครับ ถูกใจมากทั้งภาพและข้อความ ใจจริงก็อยากไปช่วยสุดสวยปืนไว แค่.................

อ้ายกันก็จัดมาให้พรี่มากมายเหลือเกิน นับของตัวเองยังไม่เสร็จ เลยไปช่วยไม่ได้ น้าคร๊า.......

สวัสดีครับเฮ๊ยแบท คุรเด็กขายของ และเพื่อนๆ ทุกๆ ท่านครับ

ผมคิดแบบนั้นเพราะว่า นักลุงทุนส่วนใหญ่ ยังไม่ค่อยมีใครเชื่อว่า จะไปต่อแน่หรือ แม้พี่ใหญ่จะช็อปไปอีก 13 ตัน(ชอบของแพง) ต้องมีย้ำกันแน่นๆ เพื่อรับคนแถวนั้นอีกแน่นอนครับ(1570-1580) เดาว่าไม่น่าเกินวันนี้พรุ่งนี้ แต่ตัวเลขในใจน่าจะลงไปแค่ 158X ปลายๆเท่านั้น บวกบาทแข็งเป็นกระยาสารท อิอิ คงได้ของถูกสูดกันเต็มปอด เพื่อไป 23,000 อ่ะครับ(แต่คิดว่าคงไปชัวร์ๆแถวๆ 22,850 ประมาณวันศุกร์) แถมปลายอาทิตย์เงินบาทอาจมีอ่อนค่า(ผู้นำเข้าสินค้าสั่งสินค้าเพราะบาทแข็ง)

ทั้งหมดเดามั่ว ถ้าผิด ด่า อ้ายกัน ครับผม อิอิ

สวัสดีค่ะ คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan และทุกท่าน

ขอบคุณมากๆสำหรับข่าวสาร ..และรอล้นเเก็บใหม่ด้วยคนค่ะ ^_^

ถ้าวันนี้ น.ส.ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร ได้รับความเป็นธรรมจากคณะกรรมการการเลือกตั้ง ในการรับรองผลการเลือกตั้ง. เด็กขายของต้องระวังอย่างมากว่า " ค่าเงินบาทจะแข็งค่า " เพื่อตอบรับข่าวสาร

+1111 เลยค่ะ ^_^

สวัสดีครับผม รอบนี้รวยไหมครับ อิอิ

รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้า กำลังนับตังอยู่เหมือนกัล ยังมีของอีกเพรียบบบบ ลงมาเก็บ ขึ้นก็ขายอิอิ แต่แอบอิจฉาคุณDonjuanว่าใจถึงจริง ๆ กว่าraty จะตัดสินใจมักเลยโอกาสไปเสมอมิเป็นราย slowly for sure อิอิ ขอบคุณคร้าาาาาาาา