ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคร้าคุณงูดินem0009.gif เห็นว่า MACD รายวันสวยจริงๆ ลงทุนระยะกลาง 3 เดือนใช่มั้ยคะ แหะๆ ซื้อเข้าปอดแล้วค่ะ แต่ถ้ากลางอาทิตย์หน้ามีทางได้กำไรซัก200-300- จะเสี่ยงขายแล้วซื้อกลับปลายอาทิตย์ค่ะ อิอิ หวังไว้ก่อนนะคร้าว่าดวงดาวจะช่วยem0009.gif ไม่ค่อยเข็ดซักทีทั้งที่รู้ว่าระยะยาวกำไรมากกว่า และไม่ต้องนั่งเฝ้าจอซะด้วย 07baa27a.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ไปทำบุญ นั่งสมาธิปล่อยปลาที่วัดตาขันจังหวัดระยอง ปันบุญกุศลให้เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคนมีความสุขกายสบายใจ คิดสิ่งใดให้สมปรารถนา สุขภาพแข็งแรง ผ่านพ้นภยันตรายทั้งปวง ร่ำรวยเงินทองหุ้นกองทุนกันทุกคนทุกท่านครับ

!10

แนวโน้ม ทิศทาง กับดวงดาว เป็นงัยบ้างครับ ใครพอมีความรู้ รบกวนหน่อยครับ !_087

ช่วงนี้ยุ่ง ๆ อยู่ครับ นี่ก็เกือบสุดสัปดาห์แล้ว ขอยกยอดไปพยากรณ์สัปดาห์หน้าเลยนะครับ

:ph34r:

!thk สวัสดีค่ะคุณงูดิน และเพื่อนๆ ชาวโหราทุกท่าน ช่วงนี้ยุ่งมากๆ กับการขนของหนีน้ำเห็นทองขึ้นจึงมาดูกันหน่อย

วันที่ 31 ตุลาคม ศุกร์เสริด บวกลบหน้าหลัง 4-6 วันนะค่ะ ส่งผลให้ทองขึ้น

วันที่ 17 พฤศจิกายน วันที่ 17 บวกลบหน้าหลัง 4-6 วันด้วยนะค่ะ โดยประมาณ

ดาวอาทิตย์ย้ายเข้าราศีพิจิก ไปเจอดาวราหู ดาวราหู คือดาวที่มีหมายเลข 8 หมายถึง ผันผวน แกว่งตัวแรง อาจจะแกว่งขึ้นหรือแกว่งลงก็ได้

ก็ขึ้นกับดาวอื่นที่มาประกอบในเวลานั้น เจอดาวเกตุ ดาวเกตุ คือดาวที่มีหมายเลข 9 หมายถึง คาดไม่ถึง ไม่มีเหตุผล เจอดาวพุธ และดาวศุกร์

ดาวพุธ ดาวศุกร์ คือดาวที่มีหมายเลข 4 6 หมายถึง แรงหนุนระยะกลาง ประมวลกันเอาเองนะค่ะ ว่าจะหนุนไปทางไหน :ph34r:

วันที่ 24 พฤศจิกายน ศุกร์เสริด บวกลบหน้าหลัง 4-6 วัน คำณวนกันเอาเองนะค่ะว่า น่าจะประมาณวันที่เท่าไหร่

ขอตัวไปขนของต่อนะค่ะ ขอบคุณค่ะ !thk

ถูกแก้ไข โดย Eang

ขอบคุณครับคุณเอี้ยง ของผมท่วมไปแล้ว ก็เลยไม่ต้องคิดอะไรมาก อิอิ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ คุณ ngoodin คุณ Eang และทุกคนที่ประสพปัญหาน้ำท่วมนะค่ะ ขอให้น้ำมาแล้วรีบไปค่ะ สู้ๆๆๆๆ ค่ะ

หมดภาระเรื่องหนีน้ำท่วมแล้ว ตอนนี้ก็ได้แต่รอ ๆ ๆ ให้น้ำลด แล้วค่อยคิดอ่านกันต่อไป

มาดูดวงดาวสัปดาห์หน้ากันดีกว่า

ต้นสัปดาห์ทองคำได้แรงหนุนจากพฤหัสเล็ง และมีศุกร์ร่วมราศี จันทร์โยคหน้า ทองคำจะปรับตัวขึ้นไปที่ 1750-1760 เหรียญ น้ำมัน เจอราหูจะมีความผันผวนและไม่มีดาวดีหนุนน่าจะแกว่งตัวลงแรง ๆ ไปที่ 90-91 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดาวศุกร์ยกหนีอาทิตย์ไป ราคาทองคำจะย่อตัวลงมาที่ 1730-1740 เหรียญ แต่ดาวศุกร์ไปร่วมพุธช่วยให้น้ำมันดีดขึ้นได้แรงเช่นกัน กลับไปที่ 94 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ไปช่วยทำมุมตรีโกณกับทองคำ ทองคำจะปรับตัวขึ้นได้เล็กน้อย น่าจะไปที่ 1750 เหรียญ น้ำมันยังคงทรง ๆ แถว 93-94 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้าทองคำและน้ำมันอาจจะแกว่งตัวผันผวนกันหน่อย แต่สุดท้ายก็คงมาอยู่แถวๆ เดิมครับ ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ต้องติดตามกันต่อไป

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 1 พฤศจิกายน 2554

ดวงจันทร์ทำมุมตรีโกณกับอังคารและพฤหัส โยคหน้าอาทิตย์

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

3 5 1

:ph34r: