ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

post-442-0-19843400-1324202672.gifค่อยยังชั่ว อาทิตย์หน้าทองไม่เป็นโรคทองร่วง :gvme

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับเพื่อน ๆ

สัปดาห์ที่แล้วราคาทองคำแกว่งตัว side way ตามดวงดาว แต่น้ำมันไต่ขึ้นเรื่อย ๆ ไม่เดินตามดาวเท่าไหร่ครับ

มาดูสัปดาห์หน้ากันหน่อย

ต้นสัปดาห์จันทร์ไปร่วมอาทิตย์ตรีโกณพฤหัสคู่ธาตุ ทองคำจะปรับตัวสูงขึ้นให้ชื่นใจไปที่ 1630 เหรียญ น้ำมันอยู่ในอิทธิพลราหู มีมฤตยู ตรีโกณ น้ำมันจะร่วงแรง ๆ ครับ ไปที่ 96-97 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ทองคำจะย่อตัวลงมาแถว 1610 เหรียญ จันทร์ไปร่วมศุกร์โยคหน้าช่วยน้ำมันไว้ให้ดีดขึ้นมาที่ 98-99 เหรียญ

ปิดสัปดาห์สิ้นปี ดวงดาวไม่เปลี่ยนแปลงมากยังคงทรง ๆ ทองคำแถว 1610-1620 เหรียญ น้ำมัน 98-99 เหรียญครับ

สรุปว่า ราคาคงออก side way ไปถึงสิ้นปี

สุขสันต์วันคริสต์มาส และสวัสดีปีใหม่ ขอให้มีความสุขทั้งปีนี้ปีหน้าและตลอดไปครับ

ขอบคุณมากครับคุณงูดิน และขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงตลอดปีใหม่นะครับ

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

ตามตำราที่ผมใช้โดยดูจากดวงจันทร์ ปีนี้ under perform ครับ เพราะทายแล้วถูก (กิน) ทุกครั้ง ไม่เคยถูกเลย หุหุ ผมจะใช้ตำรานี้เป็นครั้งสุดท้ายของปีนี้แล้วครับ ปีหน้า ใช้ตำราใหม่ ดูจากตำแหน่งราชาโชคและตำแหน่งเด่นอื่น ๆ ของดาวแทน ดูว่าจะแม่นขึ้นบ้างไหม หุ หุ

วันที่ 30 ธันวาคม 2554

ดวงจันทร์เล็งอังคาร ตรีโกณ เสาร์และเกตุ

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

3 7 9

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ทองคำยังคง sideway แถว 1610-1620 เหรียญตามดวงดาวมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว มาดูสัปดาห์หน้ากันหน่อย

ต้นสัปดาห์ ทองคำและน้ำมันจับมือกันไต่ขึ้นโดยมีจันทร์เพ็ญให้กำลัง ทองคำไปที่ 1630 เหรียญ น้ำมัน 102 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดาวอังคารที่ตรีโกณกดดันอยู่ยกราศีหลบออกมา ทำให้ทองคำและน้ำมันยืนได้อย่างแข็งแรงด้วยแรงตรีโกณของพฤหัส ทองคำไปที่ 1640 เหรียญ น้ำมัน 103 เหรียญ

ปลายสัปดาห์น่าจะยาวใหญ่ ดาวศุกร์ยกราศีไปโยคหน้า จันทร์และพฤหัสคู่ธาตุยึดโยงตรีโกณพยุงไว้อีกชั้นหนึ่ง ทองคำและน้ำมันพุ่งแรง ทองคำไปที่ 1650-1670 เหรียญ น้ำมัน 104-105 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้า ดวงดาวเกื้อหนุนทั้งทองคำและน้ำมันเต็มที่ครับ

ขอบคุณคุณงูดินมากครับใจชื่นขึ้นเยอะเลยlet pofit run

ขอบคุณค่ะ คุณงูดิน

ขึ้นไปเล้ย ทั้งซื้อใหม่ทั้งดอยเก่า เกือบเต็มพอร์ตพอดี