ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

เห็นคุณ ngoodin ทำบุญมามากมาย แล้วมาบอกให้พวกเราๆได้ร่วมโมทนา นับเป็นกุศลอันสูงส่ง....ขอโมทนาด้วยครับ

ว่าแล้ว... บอกบุญบ้าง

เมื่อวานไปวัดท่าซุง ไปทำบุญสังฆทานชุดใหญ่ + ทำบุญเจ้าภาพบวชเณร (เห็นท่านเจ้าอาวาสบอกว่าประมาณ ๙๐ องค์) + นั่งสมาธิ .... ก็ขอผลบุญนี้จงเป็นปัจจัยให้ทุกๆท่านมีความสุขกาย สุขใจ ร่ำรวยทั้งเงินทั้งทองมหาศาลนะครับ :upweak: :upweak: :upweak:

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อนุโมทนากับทุกท่านด้วยครับ

ว่าแต่สัปดาห์หน้าทิศทางเป็นอย่างไรบ้างครับอ.Ngoodin

ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

มารอคำทำนายคุณงูดินค่ะ อยากทราบจัง

เห็นคุณ ngoodin ทำบุญมามากมาย แล้วมาบอกให้พวกเราๆได้ร่วมโมทนา นับเป็นกุศลอันสูงส่ง....ขอโมทนาด้วยครับ

ว่าแล้ว... บอกบุญบ้าง

เมื่อวานไปวัดท่าซุง ไปทำบุญสังฆทานชุดใหญ่ + ทำบุญเจ้าภาพบวชเณร (เห็นท่านเจ้าอาวาสบอกว่าประมาณ ๙๐ องค์) + นั่งสมาธิ .... ก็ขอผลบุญนี้จงเป็นปัจจัยให้ทุกๆท่านมีความสุขกาย สุขใจ ร่ำรวยทั้งเงินทั้งทองมหาศาลนะครับ :upweak: :upweak: :upweak:

อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ สาธุ สาธุ ค่ะ a1WVNL.gifa1WVNL.gif

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ขออภัยที่มาช้า พอดีไปเที่ยวเขื่อนมา สนุกมาก แต่เจอทั้งแดดและฝน ก็เลยงอมไปหน่อยครับ

สัปดาห์ที่แล้วทองคำถูกทุบตามดวงดาวแต่ทุบแรงไปหน่อย ตอนนี้เพิ่งฟื้นขึ้นมาได้ ราคาใกล้เคียงกับที่พยากรณ์ไว้ มาดูสัปดาห์สงกรานต์กันครับ

ต้นสัปดาห์ทองคำอยู่ในอิทธิพลของเสาร์และมฤตยู ยังกดดันให้ลงต่อ แม้มีจันทร์มาช่วยตรีโกณแต่ก็ถูกราหูครอบไว้เสียอีก ทองคำคงทรง ๆ ที่ 1640-1650 เหรียญ น้ำมันโดนอังคารเล็งยังไปไหนไม่ได้ ทรงตัวที่ 102-103 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดาวพุธยกราศีไปเสริมกำลังอาทิตย์์ทั้งทองคำและน้ำมันจะจับมือกันสู้ดาวเสาร์ น่าจะปรับตัวขึ้นได้ ทองคำไปที่ 1660-1670 เหรียญ น้ำมัน 104 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ทองคำและน้ำมันจะทรง ๆ ขึ้นก็ไม่ได้ ลงก็ไม่ได้ ทองคำอยู่แถว 1660 เหรียญ น้ำมัน 104 เหรียญ

ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ติดตามดูกันครับ และอนุโมทนาบุญกับเพื่อน ๆ ที่เผื่อแผ่ปันผลบุญมาให้ด้วยครับ ขอกุศลส่งผลย้อนกลับไปให้ท่านเป็นร้อยเท่าพันทวีครับ

อนุโมทนาบุญด้วยนะคะยิ่งให้ยิ่งได้ทวีคูณนะคะอ.งูดิน

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ขอบคุณค่ะ คุณngoodin

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ คุณngoodin และคุณperanit

สาธุ สาธุ สาธุ ค่ะ

ขอให้รวยๆ แข็งแรงๆ ทุกๆคนเลยค่ะ

วันนี้ไปนั่งสมาธิปล่อยปลาที่วัดตาขันจังหวัดระยอง ปันผลบุญให้เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคนมีความสุขกายสบายใจ คิดสิ่งใดให้สมปรารถนา สุขภาพแข็งแรง ปลอดภัย ร่ำรวยเงินทองหุ้นกองทุนกันทุกคนทุกท่านครับ

:10