ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

เดือน มกราคม กุมภาพันธ์

วันที่ 14 มกรา ถึง27 มกรา ( +- หน้าหลัง 4 วันนะค่ะ) อาทิตย์ย้ายเข้าราศีมังกร เจอดาวศุกร์กับดาวพุธ เป็นแรงหนุนระยะกลางได้ดีค่ะ คิดว่าน่าจะขึ้นต่อ

คิดว่าทองน่าจะไปตามเทรน ระยะกลางจนถึงกลางเดือนกุมภานะค่ะ

วันที่ 14 กุมภา เป็นวันมาฆบูชา และดาวอาทิตย์ย้ายเข้าราศีกุมภ์ คิดว่าน่าจะยังรักษาระดับราคาไว้ได้ ด้วยน้ำทะเลหนุน อิอิ (อย่าลืมไปทำบุญกันนะค่ะ)

เดือนมีนาคม น่าจับตา

วันที่ 11 มีนาคม พุธเสริด +- 4 วัน ส่งผลให้ทองลง และย้ายเข้าราศีมีน ซึ่งเจอดาวมฤตยู

ดาวมฤตยู คือดาวที่มีหมายเลข 0 หมายถึง ทวีคูณ คือถ้าไปประกอบกับดาวอื่นมีความหมายในทางหนุน หรือกดดัน ก็จะทวีคูณความแรงขึ้นอีก

วันที่ 30 มีนาคม พุธเสริดอีกตามมาย้ำ คิดว่าทองน่าจะลงต่อค่ะ (พิจารณาการลงทุนกันด้วยความระมัดระวังนะค่ะ)

เดือนเมษายน

วันที่ 15 เมษายน พุธเสริด แต่ดาวอาทิตย์ย้ายเข้าราศีเมษ ซึ่งได้ตำแหน่งมหาอุจ คิดว่าทองไม่น่าจะลงมากค่ะ เริ่มๆ จะside way up นะค่ะ คิดว่า

วันที่ 30 เมษายน ศุกร์เสริด ส่งผลให้ทองขึ้นค่ะ

นอกเรื่องหน่อยนะค่ะ หนุกหนานค่ะ

สำหรับคนที่เกิดราศีเมษ และราศีตุลย์ ตั้งแต่สงกรานต์ไป เป็นเวลา 1 เดือน ระวังการโดนหักหลัง หรือถูกหักโค่น ครั้งหนึ่งในชีวิต สำหรับผู้หญิง อุจ เล็งอุจ ทำอะไรอย่าประมาทนะค่ะ

สำหรับผู้ชาย ทายต่ำต้อย อับเฉา เสื่อมผล คร่าวๆ นะค่ะ จิงๆ ต้องดูหลายอย่างประกอบ เพราะเวลาดาวเข้าตำแหน่งอุจ ชีวิตจะรุ่งสุด ระวังตกมาเจ็บนะค่ะ ช้างเจอช้างนะค่ะ

ดาวอาทิตย์กับเสาร์เล็งกัน ในตำแหน่งราศีเมษ และตุลย์ (เคล็บลับเล็กๆน้อยๆค่ะ สำหรับผุ้สนใจโหราศาสตร์) จากที่กล่าวมา ส่วนใหญ่จะเป็นวัยสร้างเนื้อสร้างตัวนะค่ะ

และราศีที่ว่า เป็นราศีจากการผูกดวงตามลัคนานะค่ะ ไปผูกดวงได้ตามเวปพยากรณ์ทั่วไปค่ะ โชคดีทุกคนค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
เดือน มกราคม กุมภาพันธ์ วันที่ 14 มกรา ถึง27 มกรา ( +- หน้าหลัง 4 วันนะค่ะ) อาทิตย์ย้ายเข้าราศีมังกร เจอดาวศุกร์กับดาวพุธ เป็นแรงหนุนระยะกลางได้ดีค่ะ คิดว่าน่าจะขึ้นต่อ คิดว่าทองน่าจะไปตามเทรน ระยะกลางจนถึงกลางเดือนกุมภานะค่ะ วันที่ 14 กุมภา เป็นวันมาฆบูชา และดาวอาทิตย์ย้ายเข้าราศีกุมภ์ คิดว่าน่าจะยังรักษาระดับราคาไว้ได้ ด้วยน้ำทะเลหนุน อิอิ (อย่าลืมไปทำบุญกันนะค่ะ) เดือนมีนาคม น่าจับตา วันที่ 11 มีนาคม พุธเสริด +- 4 วัน ส่งผลให้ทองลง และย้ายเข้าราศีมีน ซึ่งเจอดาวมฤตยู ดาวมฤตยู คือดาวที่มีหมายเลข 0 หมายถึง ทวีคูณ คือถ้าไปประกอบกับดาวอื่นมีความหมายในทางหนุน หรือกดดัน ก็จะทวีคูณความแรงขึ้นอีก วันที่ 30 มีนาคม พุธเสริดอีกตามมาย้ำ คิดว่าทองน่าจะลงต่อค่ะ (พิจารณาการลงทุนกันด้วยความระมัดระวังนะค่ะ) เดือนเมษายน วันที่ 15 เมษายน พุธเสริด แต่ดาวอาทิตย์ย้ายเข้าราศีเมษ ซึ่งได้ตำแหน่งมหาอุจ คิดว่าทองไม่น่าจะลงมากค่ะ เริ่มๆ จะside way up นะค่ะ คิดว่า วันที่ 30 เมษายน ศุกร์เสริด ส่งผลให้ทองขึ้นค่ะ นอกเรื่องหน่อยนะค่ะ หนุกหนานค่ะ สำหรับคนที่เกิดราศีเมษ และราศีตุลย์ ตั้งแต่สงกรานต์ไป เป็นเวลา 1 เดือน ระวังการโดนหักหลัง หรือถูกหักโค่น ครั้งหนึ่งในชีวิต สำหรับผู้หญิง อุจ เล็งอุจ ทำอะไรอย่าประมาทนะค่ะ สำหรับผู้ชาย ทายต่ำต้อย อับเฉา เสื่อมผล คร่าวๆ นะค่ะ จิงๆ ต้องดูหลายอย่างประกอบ เพราะเวลาดาวเข้าตำแหน่งอุจ ชีวิตจะรุ่งสุด ระวังตกมาเจ็บนะค่ะ ช้างเจอช้างนะค่ะ ดาวอาทิตย์กับเสาร์เล็งกัน ในตำแหน่งราศีเมษ และตุลย์ (เคล็บลับเล็กๆน้อยๆค่ะ สำหรับผุ้สนใจโหราศาสตร์) จากที่กล่าวมา ส่วนใหญ่จะเป็นวัยสร้างเนื้อสร้างตัวนะค่ะ และราศีที่ว่า เป็นราศีจากการผูกดวงตามลัคนานะค่ะ ไปผูกดวงได้ตามเวปพยากรณ์ทั่วไปค่ะ โชคดีทุกคนค่ะ

ดีจุงเบย ลองเทรดตามโหราศาสตร์ เผื่อจะเข้าทางบ่างน๊อ ขอบคุณน๊ะค๊ะ คุณ Eang

สวัสดีปีใหม่ อ.งูดิน และ คุณเอี้ยงคับ (ต่อไปบอยเรียกอาจานได้มั๊ยคับ อิอิ)

มาแร้วๆ วันเสริดที่รอคอย ขอบคุณมากนะคับ