ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

คิดดูแล้ว เห็นร้านกาแฟมั่วท้องกับน้องรีลูกค้าชักจะเยอะ ก็เลยมาเปิดกระทู้ใหม่ดีกว่า ก็คงคาดหมายราคาทองคำตามดวงดาวเหมือนเดิม และเชิญเพื่อน ๆ ที่สนใจเข้าร่วมแจมเหมือนเดิมครับ คุณเอี้ยง คุณ As_Cr ถ้าว่างก็มาลองเดา ๆ กันดูนะครับ

สัปดาห์ที่แล้วราคาผันผวน ขึ้น ๆ ลง ๆ ตามอิทธิพลของราหู ปิดตลาดพุ่งขึ้นแรงทั้งทองคำและน้ำมัน ซึ่งตรงข้ามกับที่ผมเดาไว้ว่าน่าจะพุ่งลงแต่กลับพุ่งขึ้น อย่างไรก็ดี ราคาปิดก็ใกล้เคียงกับที่พยากรณ์ไว้

มาดูสัปดาห์หน้าครับ

สัปดาห์หน้าทองคำและน้ำมันจะจับมือไปด้วยกันครับ นั่นก็น่าจะหมายถึงตลาดหุ้น set ซึ่งอิงราคาน้ำมันเป็นส่วนใหญ่ด้วยมั้ง

ต้นสัปดาห์และกลางสัปดาห์ ดวงจันทร์ยังอยู่ในภพที่ไม่ใ้ห้คุณ ทองคำและน้ำมันจะทรงตัว แต่ก็คงแกว่งตัวขึ้น ๆ ลง ๆ ไม่ไปไหน ตามอิทธิพลของราหู ทองคำน่าจะอยู่ที่ 1240-1250 เหรียญ น้ำมัน 77-78 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ ดวงจันทร์โคจรไปทำมุมตรีโกณกับอาทิตย์และพุธ ทองคำและน้ำมันจะปรับตัวสูงขึ้นเล็กน้อย ทองคำปิดที่ 1260 เหรียญ น้ำมัน 79 เหรียญ

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 1 กรกฎาคม 2553

ดวงจันทรเล็งอังคารกับเกตุ และส่งกำลังไปราศีที่ 8 ที่มีดาวเสาร์ครองอยู่

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ 3 9 7

:ph34r:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เลขเด็ดมาแร้วคร่า..พวกเรา จดกันวั้ยนะคร้า...เส็ด..เก้า..จ๋าม.. :blush:

ขอบคุณค่ะ ที่สละเวลาให้ ขอตามอ่านค่ะ !thk !10

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 1 กรกฎาคม 2553

ดวงจันทรเล็งอังคารกับเกตุ และส่งกำลังไปราศีที่ 8 ที่มีดาวเสาร์ครองอยู่

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ 3 9 7

ขอบคุณค่ะ !thk คะแนน +1 ค่ะ ว่าแต่ 397 บน หรือ ล่าง ค่ะ :D

ถูกแก้ไข โดย tlek

ที่มันพุ่งขึ้นเพราะอิทธพลของ ราหูมาอมจั๋นทร์ ละมั้ง07baa27a.gif ท่านหมอดู

ที่มันพุ่งขึ้นเพราะอิทธพลของ ราหูมาอมจั๋นทร์ ละมั้ง07baa27a.gif ท่านหมอดู

คุณหมอภูฯ ขรา ที่นี่เป็นตำหนักท่านงูดินนะคร้า ปล่อยมุขที่นี่เด๋วจะโดนลูกศิษย์ทั่น ยำเอาน๊า กลับไปตั้งรับที่ร้านเราดีกั่วมั๊ย !_06 !_06

คุณหมอภูฯ ขรา ที่นี่เป็นตำหนักท่านงูดินนะคร้า ปล่อยมุขที่นี่เด๋วจะโดนลูกศิษย์ทั่น ยำเอาน๊า กลับไปตั้งรับที่ร้านเราดีกั่วมั๊ย !_06 !_06

โห้ยย เข้ามาบ่อย ๆ เลยครับชาวกาแฟ มาช่วยกันปั่นให้มันแข็งเอ๊ย ให้กระทู้มันวิ่งเยอะ ๆ เพราะปกติกระทู้นี้ในบ้านเก่าก็ไม่ค่อยจะวิ่งอยู่แล้ว แต่ผมเช็ค rating จากจำนวนคนที่ดูรูปที่แปะไว้ แต่บ้านใหม่นี้เช็ค rating ไม่ได้แฮะ ทำไงดีหว่า

:huh:

ขอบคุณค่ะ !thk คะแนน +1 ค่ะ ว่าแต่ 397 บน หรือ ล่าง ค่ะ :D

เอ บนหรือล่างนี้ดวงดาวไม่ได้บอกไว้อะครับ คงต้องมั่วซื้อเอาเองน่ะ

ยินดีด้วยครับ สำหรับบ้่านใหม่ wub.gif

ขอบคุณครับเฮียกัมพล

ขอบคุณมากครับ ท่องไว้ท่องไว้ 397 !01 !01 !01

คุณงูดินเปิดห้องโหราพยากรณ์แล้ว ประเดิมอาทิตย์หน้าทองขึ้นเลยนะ อย่ามัวยึกยักล่ะ

ยกของคุณเอี้ยงมาจากกระทู้เดิม

สวัสดีค่ะคุณงูดิน และพี่น้องชาวโหราฯ ทุกท่าน

วันที่ 3(+-4 วัน) พุธเสริด ทำให้ทองลงค่ะ อย่างเร็วก็ช่วงใกล้ๆ สิ้นเดือน

วันที่ 7 (+-4วัน) ศุกร์เสริด ทำให้ทองขึ้นค่ะ เวลามันใกล้เหลื่อมล้ำกันมาก ดูจังหวะกันให้ดีนะค่ะ

วันที่ 22 พุธมนต์ จากสถิติ ทองจะลงช้า หรือside way

วันที่ 26 กรกฎา วันนี้เป็นวันอาสาฬหบูชา พระจันทร์เต็มดวงวันพระใหญ่ จากสถิติทองขึ้นค่ะ

ขอให้เพื่อนๆ ทุกคน โชคดีมีกำไรกันทุกคนนะค่ะ ผิดถูกก็ขออภัยด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณเอี้ยง