ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะคุณงูดินเรียกเค้าได้ยินเสียงแว่วๆ เค้ามะค่อยเก่งเท่าไหร่ค่ะ ถ้าให้เดาน่ะ

วันจันทร์กะวันอังคาร ราคาทองยังอยู่ในระดับสูง

พุธ พฤหัส ศุกร์ ราคาลงแรงค่ะ

กลัวหน้าแตกจิ !_cd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะคุณงูดินเรียกเค้าได้ยินเสียงแว่วๆ เค้ามะค่อยเก่งเท่าไหร่ค่ะ ถ้าให้เดาน่ะ

วันจันทร์กะวันอังคาร ราคาทองยังอยู่ในระดับสูง

พุธ พฤหัส ศุกร์ ราคาลงแรงค่ะ

กลัวหน้าแตกจิ !_cd

ขอบคุณครับ มาช่วยกันพยากรณ์ เรื่องหน้าแตกเนี่ย ไม่ต้องกลัวหรอก เดี๋ยวแตกบ่อย ๆ ก็ชินไปเองแบบผม แล้วก็ทำเป็นมั่ว ๆ กลบ ๆ ทายรอบใหม่ต่อปาย หมอดูเขาก็ทำงี้ทั้งน้าาาาน

:ph34r:

]

:) :D

ขอบคุณคุณngoodinมากๆเล๊ย มายฮู้จาได้ดูดวงบ้างไม๊ อิอิ

:D สวัสดีค่ะคุณงูดิน ขอบคุณพี่ปุณณ์นะค่ะ มาฉลองขึ้นบ้านใหม่ก่อน ยังไม่คุ้นเลยค่ะ หากระทู้ยังไม่ค่อยถูก :P

แวะมาดูเลขเด็ดคุณงูดินค่ะ :rolleyes:

:o :o 3..9..7.. !thk !thk

!031 โห..เลขเด็ด ขอด้วยคน..ขอบคุณครับ !01 คุณงูดิน !ee

:D สวัสดีค่ะคุณงูดิน ขอบคุณพี่ปุณณ์นะค่ะ มาฉลองขึ้นบ้านใหม่ก่อน ยังไม่คุ้นเลยค่ะ หากระทู้ยังไม่ค่อยถูก :P

แวะมาดูเลขเด็ดคุณงูดินค่ะ :rolleyes:

มามะ มาจอยกันจอยกันเลยครับคุณเอี้ยง สบาย ๆ เหมือนเดิม

มามะ มาจอยกันจอยกันเลยครับคุณเอี้ยง สบาย ๆ เหมือนเดิม

สวัสดีค่ะ คุณงูดิน โฮะ..ต้องท่านอาจารย์งูดิน งวดนี้ได้เลขเด็ดแล้นนนน...เดี๋ยวต้องรีบไปซื้อ

397 บน 87 78 77 บนกับล่าง :lol: แถมโต๊ด 397 อีก 10 บ. :wub: งบน้อยแทงหลายตัวความน่าจะเป็นถูกคงเยอะแต่กำไรน้อย :wub:

ถ้างวดนี้ถูกตรงๆ จะยกกาแฟมาเสริฟ์ที่สำนักหลายๆ แก้วเจ้าค่ะ !uu

ถือน้องทองต่อค่ะ รอวันจันทร์ กับอังคาร ตามท่านอาจารย์ !thk !thk

สวัสดีค่ะ คุณงูดิน โฮะ..ต้องท่านอาจารย์งูดิน งวดนี้ได้เลขเด็ดแล้นนนน...เดี๋ยวต้องรีบไปซื้อ

397 บน 87 78 77 บนกับล่าง :lol: แถมโต๊ด 397 อีก 10 บ. :wub: งบน้อยแทงหลายตัวความน่าจะเป็นถูกคงเยอะแต่กำไรน้อย :wub:

ถ้างวดนี้ถูกตรงๆ จะยกกาแฟมาเสริฟ์ที่สำนักหลายๆ แก้วเจ้าค่ะ !uu

ถือน้องทองต่อค่ะ รอวันจันทร์ กับอังคาร ตามท่านอาจารย์ !thk !thk

เท่าที่ทายมา ถูก.......กิน ทุกงวดครับ

ขอบคุณครับ มาช่วยกันพยากรณ์ เรื่องหน้าแตกเนี่ย ไม่ต้องกลัวหรอก เดี๋ยวแตกบ่อย ๆ ก็ชินไปเองแบบผม แล้วก็ทำเป็นมั่ว ๆ กลบ ๆ ทายรอบใหม่ต่อปาย หมอดูเขาก็ทำงี้ทั้งน้าาาาน

อิอิ ไม่ต้องกลัวครับ ไม่แตกอีกแน่นอน เพราะมันหมดที่ที่จะให้แตกแล้ว :excl: (เครื่องหมายหยุด ห้ามยกตรีนมาถีบผม)

อิอิ ไม่ต้องกลัวครับ ไม่แตกอีกแน่นอน เพราะมันหมดที่ที่จะให้แตกแล้ว :excl: (เครื่องหมายหยุด ห้ามยกตรีนมาถีบผม)

เห็นด้วยกับคุณหมอเล็กค่ะ หน้าแตกเรื่องเล็ก หน้าท้องลายเรื่องใหญ่ (แสดงว่าอ้วนมั๊กๆ )

แต่เขาสงสัยว่า ทำไม กระทู้ ท่านอาจารย์งูดิน วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์ มาหลบในหมวดสภากาแฟ ได้ไง

แบบนี้ต้องแนวหน้า วิเคราะห์ทองคำ ชิมิค่ะ !54

น้องรีนี่ช่างสังเกต ผมตั้งใจมาแอบตรงนี้ เพราะตรงหน้าวิเคราะห์นั้น กูรูนักวิเคราะห์มีเป็นร้อย ทั้งเปิดกระทู้ใหม่ ทั้งปั่นกระทู้ทุกวัน ไหนจะแฟนคลับมาชื่นชมกันอีก กระทู้มันก็เลยอับเดทไว ทำให้กระทู้โหราพยากรณ์ของรูกูอย่างผมซึ่งปกติอัพเดทราย week มันตกหน้ากระเด็นไปอยู่ท้าย ๆ เสียสง่าราศี ขัดกับหลักฮวงจุ้ย อิอิ ก็เลยเอามาเปิดห้องสภากาแฟ เพราะกูรูไม่ค่อยมาปั่นกระทู้กันแถวนี้ ทำให้กระทู้ของผมสามารถโดดเด่้นเป็นสง่าในหน้าแรก เคียงคู่กับร้านกาแฟของน้องรีอย่างผ่าเผย

อิอิ อย่าบอกเฮียกัมนะ

มาขึ้นบ้านใหม่คุณงูดินทีหลังใครเลย แต่ยังเป็นแฟนพันธุ์แท้หมือนเดิมนะคะ !30

เลขสวยมากค่ะคุณน้องรี เท่าที่สังเกตุดู 7 บน ปีนี้มาเกือบทุกงวด :wub: :wub: