ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

น้องรีนี่ช่างสังเกต ผมตั้งใจมาแอบตรงนี้ เพราะตรงหน้าวิเคราะห์นั้น กูรูนักวิเคราะห์มีเป็นร้อย ทั้งเปิดกระทู้ใหม่ ทั้งปั่นกระทู้ทุกวัน ไหนจะแฟนคลับมาชื่นชมกันอีก กระทู้มันก็เลยอับเดทไว ทำให้กระทู้โหราพยากรณ์ของรูกูอย่างผมซึ่งปกติอัพเดทราย week มันตกหน้ากระเด็นไปอยู่ท้าย ๆ เสียสง่าราศี ขัดกับหลักฮวงจุ้ย อิอิ ก็เลยเอามาเปิดห้องสภากาแฟ เพราะกูรูไม่ค่อยมาปั่นกระทู้กันแถวนี้ ทำให้กระทู้ของผมสามารถโดดเด่้นเป็นสง่าในหน้าแรก เคียงคู่กับร้านกาแฟของน้องรีอย่างผ่าเผย

อิอิ อย่าบอกเฮียกัมนะ

:ph34r:

เมื่อคืนเปิดมือถืออ่านเจอ กระทู้คุณงูดิน ดีใจ กลับมาบ้านมาเปิดในคอม อ้าวไม่มีในหน้าวิเคราะห

กำลังคิดว่าเมื่อคืนตาฝาด ซะอีก :ph34r: :lol: ื่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สงสัยจารวยกันทั้งกาทู้ละงวดนี้ !54

ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยนะคะ !thk

อ้าว..แวะมาจะดูทอง..ดั้ยเลขปายแทงหวย เฉยเรย 555+ !ee

เมื่อคืนเปิดมือถืออ่านเจอ กระทู้คุณงูดิน ดีใจ กลับมาบ้านมาเปิดในคอม อ้าวไม่มีในหน้าวิเคราะห

กำลังคิดว่าเมื่อคืนตาฝาด ซะอีก :ph34r: :lol: ื่

555 เป็นเหมือนกันเลยค่ะ คุณitums

วันนี้ไปงมหน้าวิเคราะห์ตั้งนาน :D

ขอบคุณสำหรับเลขเด็ดและแนวทองด้วยนะคะ คุณงูดิน

ขอบคุณพี่เอี้ยงด้วยนะคะ คิดถึงๆ

สวัสดีค่ะพี่งูดิน ยินดีที่เปิดบ้านใหม่ค่ะ เพิ่งเข้ามาชมบ้านนี้เป็นครั้งแรกค่ะ

เพิ่งรู้ว่าพี่งูดินเป็นโหราพยากรณ์ด้วย แถมมีของชำร่วยเลขเด็ดสำหรับคนมาเยี่ยมด้วย

โห!พี่งูดินนี่เก่งหลายอย่างจริงๆ นับถือ นับถือ :wub: :wub:

สวัสดีค่ะพี่งูดิน ยินดีที่เปิดบ้านใหม่ค่ะ เพิ่งเข้ามาชมบ้านนี้เป็นครั้งแรกค่ะ

เพิ่งรู้ว่าพี่งูดินเป็นโหราพยากรณ์ด้วย แถมมีของชำร่วยเลขเด็ดสำหรับคนมาเยี่ยมด้วย

โห!พี่งูดินนี่เก่งหลายอย่างจริงๆ นับถือ นับถือ :wub: :wub:

ขอบคุณที่ชมครับ แต่ที่ว่าเก่งหลายอย่างนี่ ความจริง มั่วทุกอย่างนะครับ ขอบอก

ตามมาบ้านใหม่ด้วยค่ะคุณงูดินและก็ไม่พลาดเลขเด็ด 3 9 7 ขอบคุณค่ะ เพี้ยง เพี้ยง บน ล่าง ล่าง บน !_09 !_09 !_09

ยินดีด้วยค่ะ สำหรับ บ้านใหม่ :wub:

ติดตาม เป็นแฟนคลับ เหมือนเดิมค่ะ จากบ้านเก่า สู่ บ้านใหม่ค่ะ !30

ลุ้นหวยเลขเด็ดบ่ายนี้ครับ

เอ่ออออ เดี๋ยวผมปิดตำหนัก ไปหาที่ซ่อนตัวก่อนนะครับ

เอ บนหรือล่างนี้ดวงดาวไม่ได้บอกไว้อะครับ คงต้องมั่วซื้อเอาเองน่ะ

!_01 !_01 ตำ รา มวด

ถูกแก้ไข โดย ♂ ۩Ψ ۞ĻũŽįFęŕ۞ Ψ۩