ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1190.00 สัปดาห์นี้ ราคาแทบไม่ขยับ :023

อันดับ 1 เดือนนี้ เป็นคุณ wann ที่กลับมาทวงแชมป์ได้อีกครั้ง แถมคะแนนสะสมทั้งปี ก็นำโด่งขึ้นมาเป็นอันดับ 1 เช่นกัน :gd

อันดับ 2 คุณ wishwish ที่เดือนที่แล้วอยู่อันดับ 3 เดือนนี้ขยับขึ้นมาได้อีกลำดับ เดือนหน้า ท่าทางมีลุ้น :_01

อันดับ 3 คุณเปาบุ้นจิ้น เจ้าเก่า จองอันดับ 4 ไปหลายรอบ หลังจากโดนแซว สงสัยมีแรงฮึด เลยขยับอันดับขึ้นมาอีกหน่อย :uu

แชมป์หลังไมค์เช่นเคยนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก สัปดาห์หน้า ว่ากันใหม่ :01

• ถูกใจ 4

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยินดี กับ คุณwan แชมป์เดือนนี้ค่ะ และคุณwish wish คุณเปาบุ้นจิ้น

เดือนหน้าสนุกกันใหม่ นะค่ะ

• ถูกใจ 2

ยินดีกับแชมป์เดือนนี้คุณwann คุณwishwish และคุณเปาบุ้นจิ้น เดือนหน้าเจอกันใหม่

• ถูกใจ 2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...