ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

แข่งขันทายราคาทองคำ The POG Daily Guessing Contest 2016

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1133.50

หลังจากขับเคี่ยวกันมาอย่างยาวนาน มาถึงวันสุดท้าย เราก็ได้แชมป์ประจำเดือนธันวาคมและประจำปี 2559 เรียบร้อย

อันดับ 1 กับ 2 เป็นทั้งแชมป์ประจำเดือนและประจำปีพอดี

คือคุณ wishwish ที่เข้าป้ายเป็นที่ 1

เอาชนะคุณ dada ที่เข้าป้ายรองแชมป์ ไปหวุดหวิด เฉือนกันไม่ถึงแต้ม :uu

อันดับ 3 ประจำเดือน เป็นคุณ primmy

ขณะที่อันดับ 3 ประจำปี เป็นคุณ s ë a s ë a

รางวัลประจำเดือนธันวาคม และ ประจำปี 2559 นี้ จึงตกเป็นของคุณ wishwish ยินดีด้วยครับ

สำหรับรางวัลพิเศษ ปีนี้ เลขที่ออกเป็น 1133.50 ดังนั้น ผู้ได้รับรางวัล คือผู้ที่มีคะแนนอยู่ในอันดับที่ 3 พอดี คือคุณ s ë a s ë a ยินดีด้วยครับ

( ส่วนรางวัลเป็นอะไร เอ่อออ... กำลังคิดอยู่ เดี๋ยวจะมาบอกอีกที 555 ) :17

ปีนี้คงเป็นปีสุดท้ายที่จะจัดการแข่งขันนี้ :32 เนื่องด้วยภาระกิจที่มีมากขึ้น ขอบคุณสมาชิกที่ท่าน ที่ร่วมสนุกกันมาหลายปี :01

0nygold.gif pog161224.png

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยินดีกับแชมป์และรองแชมป์ด้วยค่ะ

ขอบคุณเฮียกัมและคุณกุ้งที่น่ารัก

ขอให้ทุกคนมีความสุขในปีใหม่ที่จะมาถึงนี้นะคะ

ขอบคุณ เฮียกัม ที่ได้สละเวลาและทุนทรัพย์ จัดการแข่งขันนี้ให้พวกเราได้ร่วมสนุกกัน รวมถึงคุณกุ้ง สปอนเซอร์ผู้ใจดี

ยินดีกับ คุณ s ë a s ë a / รองแชมป์ ด้วยครับ

ขอบคุณ คุณ guide / คุณขาใหม่ / และสมาชิกทุกๆท่านที่ร่วมสนุกกันมาครับ

ถูกแก้ไข โดย wishwish

ขอแสดงความยินดีกับคุณ wishwish ด้วยค่ะ และคุณ s ë a s ë a ด้วยค่ะ

และ คุณกัมพล พี่กุ้ง ที่ ทำให้มีกิจกรรมสนุก ๆ แบบนี้ที่ผ่านมา

ส่งท้ายปีเก่า กัน และมีความสุข ทุกท่าน ๆ ในปีใหม่ ที่ใกล้จะถึงนี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยครับคุณ wishwish และคุณ s ë a s ë a

:gd :gd

ขอให้สมาชิกทุกๆท่านที่ร่วมสนุกมีความสุขตลอดปีใหม่นี้ครับ

:01 :01 :01

ขอบคุณเฮียกัมและคุณกุ้ง ที่ทำให้มีกิจกรรมสนุก ๆ ครับ

:bye

ขอบคุณเฮียกัม ขอบคุณเจ้กุ้ง ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านด้วยค่ะ

และขอแสดงความยินดีกับคุณ wishwish แชมป์ประจำปีด้วยค่ะ

:01 :01

เฮียกัมครับ

วันนี้ได้รับ Asus Notebook K541UV-XX011D เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

:01 :01 :01

ถูกแก้ไข โดย wishwish

ยินดีกับคุณwishwish แชมป์ประจำปี รองแชมป์ dada seasea และขอบคุณคุณกัม คุณกุ้ง ที่มีกิจกรรมดีๆแบบนี้ มีความสุขทุกๆคนนะคะ

แสดงความยินดีกับคุณ wishwish คุณ seasea ด้วยนะค่ะ

:gd :gd :gd

ขอบคุณ เฮียกัม เจ๊กุ้ง ที่จัดกิจกรรมให้พวกเราได้ลุ้นกันสนุกทั้งปี

:031 :031 :031

ขอให้ทุกๆท่านโชคดีมีความสุขนะคร้าาาาา

:bye :bye :bye

ปล. ปีหน้าสมาชิกคงเหงากันถ้วนหน้า ไม่มีกิจกรรมให้เล่นกันแล้ว มันเป็นความเคยชินว่า วันนี้เราทายราคากันรึยัง ......................

:32 :32 :32