ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

บ้านใหม่หลังนี้ใช้ค่าใช้จ่ายไปเยอะ ผ่านมาไม่นานต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มอีกแล้ว ที่ผ่านมาเพื่อนๆบอกว่าอยากช่วยลงขันแต่คุณกัมพลจะบอกว่าไม่ต้องยังไหวอยู่ เวปยิ่งดังรวมทั้งทองบูมสุดๆ ค่าใช้จ่ายต่างๆคงเพิ่มขึ้นมาก

ถ้า ต้องการให้ช่วยไร ลอง บอกได้นะครับ ถ้าช่วยได้ จ๊ะช่วยนะครับ เข้าใจว่าการเปิดเว้ป ขึ้นมาก็มีค่าใช้จ่ายนะครับ แล้วเป็นเว็ปที่ไม่คิดค่าบริการด้วย ^^

ถูกแก้ไข โดย WATB

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มาให้กำลังใจเฮียกัมและทีมงานทุกคนนะค่ะ ต้องเข้ามาอ่านทุกวันเลยค่ะ ขาดไปเหมือนไม่มีเพื่อนรุ้ใจเลยค่ะ

เวปไม่ขึ้น ผมก็ลงแดงเหมือนกัน พี่น้อง

ขอบคุณ สำหรับกำลังใจจากทุกท่านนะครับ

กัมพล

เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆนะครับ เพื่อพวกเราชาว ThaiGold ครับ

สงสัยต้องมีการสมัครสมาชิกแบบลุงโฉลกแล้วมั้งเฮียกัม

เก็บสักคนละ 100 บาท หรือบริจาคตามความสมัครใจ

เว็บจะได้มีความเสถียรมากขึ้นนะครับ :lol:

ต้องการให้ช่วยลงขันกันยังไง บอกได้เลยครับ ผมอยู่ได้เพราะเว็บนี้แท้ๆเลย ขาดเว็บเหมือนจะขาดใจ :lol:

korakots

โพสต์ วันนี้, 08:55 PM

ต้องการให้ช่วยลงขันกันยังไง บอกได้เลยครับ ผมอยู่ได้เพราะเว็บนี้แท้ๆเลย ขาดเว็บเหมือนจะขาดใจ :lol:

เห็นด้วยอย่างแรงครับ !gd

ขอบคุณเฮียกัมพลครับ !01 !01 !01

อ่านแล้วเหนื่อยแทนเฮียเลย

เฮียมีอะไรให้ช่วยก็บอกกันมาได้เลยนะคะไม่ต้องเกรงใจ

ปอ ลิง ถ้าการสื่อสารตรงนี้กับเวปสมาคมติดขัด แนะนำเฮียฝากความในใจไว้ที่ fackbook แก้ขัดก่อนก็ได้นะก๊ะ !uu

ขอบคุณเฮียมาก ๆ เลยค่ะ..ที่เป็นห่วงชาวเรามาตลอด !thk

ถูกแก้ไข โดย ริวคิ

เฮียสู้ๆ คิดเหมือนทุกท่านเลยครับ ถ้าอยากให้ช่วยลงขัน เฮียบอกได้เลยนะครับ ว่าต้องใช้ยอดเท่าไหร่ แจ้งไว้ก็ได้ว่าแล้วแต่ความสมัครใจของแต่ละท่าน จะได้ไม่เป็นการบังคับกัน

ผม(แล้วก็คิดว่าน่าจะอีกหลายๆคน)น่าจะยินดีช่วยเหลือครับ เพราะเวบนี้ เฮีย และกูรูทุกท่านให้อะไรผมเยอะเหลือเกินครับ

ป.ล. เข้าเวบไม่ได้สองวัน กำไรที่ผมคอยเก็บมาตลอดทั้งเดือนหายเกลี้ยงเลยคร๊าบ กร๊ากกก~

ผมเป็นผู้เสพมานาน

อ่านกระทู้คณกัม กระทู้คุณเน็กซ์ และเด็กขายของ

พูดตามตรงโพสต์นี้เป็นโพสต์แรก

แต่อยากจะบอกว่า

เป็นโพสต์แรกที่ตั้งใจพิมพ์เพื่ออยากสนับสนุนเงินครับ

เฮียสู้ๆ คิดเหมือนทุกท่านเลยครับ ถ้าอยากให้ช่วยลงขัน เฮียบอกได้เลยนะครับ ว่าต้องใช้ยอดเท่าไหร่ แจ้งไว้ก็ได้ว่าแล้วแต่ความสมัครใจของแต่ละท่าน จะได้ไม่เป็นการบังคับกัน

ผม(แล้วก็คิดว่าน่าจะอีกหลายๆคน)น่าจะยินดีช่วยเหลือครับ เพราะเวบนี้ เฮีย และกูรูทุกท่านให้อะไรผมเยอะเหลือเกินครับ

ป.ล. เข้าเวบไม่ได้สองวัน กำไรที่ผมคอยเก็บมาตลอดทั้งเดือนหายเกลี้ยงเลยคร๊าบ กร๊ากกก~

ยกมือสนับสนุนด้วยคนจ้า...ร่วมด้วยช่วยกันนะ

ดีนะที่คืนเวปเรามา....ไม่งั้นเจ๊แว่นจะรวมพลชาวไทยโกลด์

"ฉี"..ใส่ถุงไปปาใส่มานเลยพวกเรา !Announce

ดีนะที่คืนเวปเรามา....ไม่งั้นเจ๊แว่นจะรวมพลชาวไทยโกลด์

"ฉี"..ใส่ถุงไปปาใส่มานเลยพวกเรา !Announce

มาทันป้าแว่น พอดีเลย....

2 วันมานี้หาเป้าเฮียไม่เจอ เลยได้อยู่ดอยสูงเทียมฟ้าเลยอ่ะ

เป็นกำลังใจให้เฮียกัมเสมอนะคะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

หนูเป็นห่วง(เป้า)ค่ะ จุ๊บ ๆ :lol:

ถูกแก้ไข โดย Thunny's Honey

เฮีย ไม่ต้องกัดฟันขนาดนั้น... โบตั๋นหน้าโหดยินดีช่วย ...เมื่อไรบอกมาเล้ย

เป็นกำลังใจให้นะคะ บ้านนี้อบอุ่นใครๆก็อยากเข้ามาอยู๋ ยังไงก็คิดว่าสมาชิกทุกคนที่ได้รับความรู้จากบ้านนี้คงยินดีช่วยสนับสนุนอยู่แล้วค่ะ :wub: