ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

มีจริงๆ ไม่นั้น สาวๆ จะไปฝึกจากไหนละ

***คนที่อยู่นานๆ แค่ดูตัวดู....ก็บอกได้เลยว่า คนนี้ไม่ผ่าน ไม่ต้องฝึก ให้ไปหาอาชีพไหม่ได้เลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอิ่ม อาชีพนี้จ้างกันแพงมั๊ยครับเนี่ย ;)

kitty ก็เคยฝึกอาบน้ำค่ะ แต่ฝึกกับหุ่น ก่อนไปอาบให้คนจริงๆ

อ่า คุณ kitty.... ฝึกอาบน้ำเด็กทารกใช่ไหมครับ (รึเปล่าน้า)

อาจารย์ของสาวอาบอบนวดเป็นนายแบบให้หมอนวด ฝึกอาบน้ำไง

วันๆนอนอยู่ในอ่าง มีผู้หญิงมาฝึกอาบน้ำ มาฝึกอาบน้ำให้ (ผู้หญิงไม่ใช่เกิดมาก็เป็นหมอได้นะ ต้องผ่านการอบรมก่อน)

โดยปกติของร่างกายคน ถูกน้ำสัก1ชั่วโมงก็เริ่มไม่ไหวแล้ว ถ้า 3วัน ตามร่องต่างๆก็เป็นแผด และที่สำคัญสุดๆ ตรงนั้นก็เริ่มเน่า angry.gif สุดท้ายก็ต้องหนี แล้วจะไม่กลับมาอีก

70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gifฮ่าๆ กำลังรู้สึก แย่ๆ มาอ่านคุงp59 ขำซะ น้ำหมากกระจาย70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif ถามจริงๆคะ มีด้วยเหรอคะ อาชีพนี้

ทองทำ New high อีกแล้วครับ (300เรียญโดยประมาณ)

น่ากลัวจริงๆ

ที่บอกว่าน่ากลัวคือ นึกถึงตอนทองลง

ณ.วันนี้ มีหลายคน ออกมานั่งพักแล้ว

มีหลายคนเสียดาย ที่ไม่ได้เข้า

คนที่มีของและทนถืออยู่ ก็กลัวไม่ใช่น้อย ที่ทน เพราะรักษาระบบ

นี้เหละเรียกว่า จิต

ถ้าเราตัดจิตออกไปได้ เราก็ไม่กลัว

และเพราะเรามีจิต

หลายครั้งเราก็เลยเสียท่าเจ้ามือใหญ่

***มีคนเคยบอกว่า ต้องเล่นแบบไม่มีความรู้สึก เป็นคำที่ฟังแล้วเข้าใจง่าย แต่ด้วยความเป็นจริง มันทำไม่ได้หรอก เพราะเรารู้สึกตลอด ต่อให้ดูกราฟวันละครั้งก็ตามเราก็รู้สึก

แต่ถ้าให้ทำตามระบบ แบบนี้ฟังแล้วอาจ งงๆ แต่ก็พอเข้าใจได้และ ทำตามได้ แต่ความรู้สึกและความกลัวก็ยังอยู่

***คนที่รู้สึกน้อย คน คนนั้นต้องผ่านการฝึกจิตมาดีและฝึกมายาวนาน เข้าใจเรื่องทุกข์ เรื่องสุขดีแล้ว ท่านจึงไม่ทุกข์ ไม่สุข จะเืรื่องทุกข์ หรือเรื่องสุข ท่านเห็นเป็นเรื่องธรรมดา

post-61-038902300 1313024338.jpg

ถูกแก้ไข โดย p59

ขอบคุณครับผม ฝึกจิตๆ หึๆเพราะเป็นหนึ่งในพวกหวั่นไหวง่าย >.<

เหอๆ ดูข้างสนาม ยังจะเป็นลม นี่เล่นเองจะไหวมั๊ยเนี่ย ^^

คุณP คะ ตอนนี้ควรนั่งนิ่งๆหรือพอจะกระดุกกระดิกได้บ้างหรือยัง :) :D

เริ่มเมื่อยแล้วค่ะ !10 !10 (อยากออก....)

ขอบคุณค่ะคุณP

รับปฏิบัติค่ะ นั่งนิ่งๆ ขออนุญาตกรอกตาไปมาเล็กน้อยด้วยนะคะ