ไปที่เนื้อหา

Update Gold USD/THB สมาคมฯ Gold965% Gold9999 CrudeOil USDX Dowjones GLD10US HUI SPDR(ton) Silver Silver/Oz Silver/Baht

- - - - -

อัพเดทข้อมูลโบรกทองล่าสุด

โบรกทอง....ลงทุนทอง

มี 2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 น้องใหม่ชอบซิ้งทอง

น้องใหม่

• ขาอ่อน
  • 1 โพสต์
  • ที่อยู่กรุงเทพมหานคร

โพสต์ 05 มิถุนายน 2017 - 09:28

แนบรูป: ตารางบริษัททอง.jpg

https://www.mx7.com/...U7Ta7YDhZ56VTSo

อัพเดท โบรกทองต่างๆครับ เผื่อเพื่อนๆคนไหนสนใจจะเก็บไว้เป็นตัวเลือกได้ครับ ส่วนใครที่มีข้อมูลเพิ่มสามารถเพิ่มข้อมูลได้เลยนะครับ

ปล. ข้อมูลนี้ผมได้มาจากการรวบรวมข้อมูลจากหลายๆที่ หากผิดพลาดประการใดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

แก้ไขโดย น้องใหม่ชอบซิ้งทอง, 05 มิถุนายน 2017 - 09:28.

#2 Korpong A.

น้องใหม่

• เพิ่งสมัคร
  • 1 โพสต์

โพสต์ 07 มิถุนายน 2017 - 13:10

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะครับ

#3 Nuttapong

น้องใหม่

• ขาอ่อน
  • 1 โพสต์

โพสต์ 14 มิถุนายน 2017 - 17:08

อยากเริ่มเล่นทอง พอจะมีข้อมูลแนะนำไหมครับ :gvme :gvme :gvme :gvme

มีผู้ใช้งาน 1 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ