ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เด็กใหม่ครับ ลงชื่อจองหนังสือครับคุณ เน็ก ด้วยครับ

ขอสงสัยหน่อย ถ้าสั่งขายK-Gold วันที่29 แล้วเงินจะเข้าวันไหน และได้รับปันผลหรือเปล่าครับ

29 t+-3 น่าจะวันที่ 6 มกราคม 54

ปันผล ไม่ได้ค่ะ จะได้วันที่ 4 มกราคม 54 ตัดสินใจขายไปก่อน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเฮียเน็ก ปีใหม่นี้ขอให้เฮียและครอบครัวมีความสุข คิดสิ่งใดขอให้สมดังใจปรารถนาครับ :wub:

:wub: :wub: ขอให้คุณ NEXT มีความสุขตลอดปี 2011 !thk !thk !thk

:wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

ขอให้คุณ NEXTTONOTHING มึความสุขสมความปรารถนาตลอดกาลนานค่ะ

:wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย พระสยามเทวาธิราช พระแก้วมรกต และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก

จงดลบันดาลให้คุณเน็กซ์และเพือนๆชาวไทยโกลด์ ตลอดจนครอบครัวทุกท่านจงพบแต่ความสุข ความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปเทอญ

และ เดินทางถึงที่หมายโดยรอดปลอดภัยทุกท่าน ทุกคน มีแต่ความสุขความเจริญ ขายทองรวยๆตลอดปีใหม่ ๒๕๕๔ และตลอดไป

29 t+-3 น่าจะวันที่ 6 มกราคม 54

ปันผล ไม่ได้ค่ะ จะได้วันที่ 4 มกราคม 54 ตัดสินใจขายไปก่อน

ขอบคุณครับ วันนี้ถามทางกสิกร พนักงานแจ้งT+5ครับ ถูกเปล่า

วันนี้NAV K-Gold ยังไม่ออกเลย

ขอบคุณครับ วันนี้ถามทางกสิกร พนักงานแจ้งT+5ครับ ถูกเปล่า

NAV ออกแล้ว

ได้เงินไปเที่ยวปีใหม่225บาท :D

จำได้ว่า เปลี่ยนจาก +4 มา + 3 นะคะ

K-oil ต่างหาก ที่ +5

ขอคิวจองหนังสือด้วยคน รวมสามเล่มพร้อมลายเซ็นต์นะครับ.....ขอโทษ..!! อยากให้ทองลงต่ำกว่า1400 จิงๆ...เพราะเพิ่งศึกษา ( โอกาศทอง)ยังซื้อทองไม่ทันเลย..สองหมื่นอัพแล้ว....

ขอขอบคุณทุกคำอวยพรด้วยครับ

ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่าน สุขกาย-สุขใจ ที่สำคัญปีนี้รวย นะครับ

สังเกตว่า มีสมาชิกใหม่เข้ามาหลายคนขอกล่าวคำว่ายินดีต้อนรับ

ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านด้วย ที่เข้ามาโพสข้อมูลต่างๆและพูดคุยวิเคราะห์กัน

เดี๋ยวตามอ่านแล้วจะได้มาว่ากันในรายละเอียดต่อไปครับ

โครงการหนังสือก็ใกล้คลอดแล้วนะครับหวังว่าจะเป็นอีกช่องทางนึงที่จะส่ง ข้อมูลต่างๆเหล่านี้ ออกไปให้ถึงคนในวงกว้าง

สถานะการณ์ต่างๆเริ่มตึงเครียด และงวดเข้ามาเรื่อยๆ กระทู้โอกาสทอง(จริงๆ) ปีหน้าก็ตามกันต่อ

มีเรื่องที่จะต้องพูดคุยกันอีกมาก

ปีหน้าใครเทรดหรือลงทุนในตลาดทองคำ ตาแห้ง แน่ๆครับ

(เพราะห้ามกระพริบตาเลย)

ใครจะไปเที่ยว เที่ยวให้สนุก-ขับรถระวังกันด้วยนะครับ โชคดีปีใหม่ทุักท่านครับ

ส่งความสุขในวันปีใหม่ให้กับคุณ Nexttonothing และสมาชิกทุกท่าน เช่นกันครับ

สุขกาย สุขใจ ทรัพย์สินล้นตัว (มีเหลือเก็บ) กันทุกๆท่าน นะครับ

หากทำหนังสือ จองด้วย 1 เล่ม

แต่ หากให้ร่วมสมัย อยากให้ทำ ebook ด้วย แล้วฝากขายใน App store ของ apple for iPad and iPhone

ยอดขายอาจทะลุทะลวง ติดtop ebook ในเมืองไทยก็ได้ นะครับ...

ขอบคุณครับ

จองหนังสือ10 เล่ม ขอลายเซ็นต์ด้วยทุกเล่มค่ะ

ขอบคุณสำหรับบทความดีๆตลอดหลายเดือนนี้นะครับ และขอคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิโปรดดลบันดาลให้ปีใหม่นี้คุณเน็กซ์และครอบครัวมีความสุข สุขภาพดี ร่ำรวยเงินทอง และคิดสิ่งใดให้สมปรารถนานะครับ