ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ติดตามอ่านมานานแล้วครับ ขอจองหนังสือ 1 เล่มครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอจองด้วย 1 เล่มค่ะเนื้อหาประมาณกีหน้าค่ะ ขนาดA4หรือค่ะ พกพาสดวกไหมค่ะ ถ้าปกแข็งคงหนักน่าดู แต่ชอบเนื้อหามากๆค่ะ

ขนาด A5 สะดวกพก (ประมาณกล่อง DVD) 200 กว่าหน้าครับ

จองแบบไม่ลังเลเลยครับ 1 เล่ม(ลังเลเล่มที่2,3อ่าครับ ผมไม่ค่อยมีตัง แบบจนง่ะ !_09 )

ถ้าเป็นไปได้ขอลายเซ็นต์คุณเน๊กด้วยจะได้ไหมอ่าคับ(ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรนะครับไม่เคืองๆ)

ปล.หนังสือเล่มนี้จะเป็น oยาเม็ดแดง อีกขนานหรือป่่าวน้าาา

ติดตามมาโดยตลอดครับ ได้ความรู้เยอะเลย

ผมขอจอง1เล่มด้วยครับ

เคาะราคาให้ง่ายต่อการตัดสินใจครับ หากว่าสั่งกันเยอะมากกกจริงๆ(หวังว่า) โรงพิมพ์อาจจะลดให้ครับ(มั๊ง)

หากแพงต้องโทษผมคนเดียวเลย เพราะด้วยความที่ผมดันชอบ -แบบปกแข็ง- ต้นทุนก็เลยสูง

ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

งั้นก็ขอให้คุณเน็กซ์ขายดี เทน้ำ เทท่า เลยแล้วกัน (ทะลุ 99999 . เลขสวยค่ะ) post-1438-058341100 1294764507.gif

เพราะพรุ่งนี้พี่หมอหนูคงเข้ามาเหมาสักโหล อิอิ (ไอ้เด็กคนนี้ของพี่หมอ ขอแอบแซวพี่หมอหน่อยนะคะ)

คืนนี้ราตรีสวัสดิ์...

จอง 2 เล่มครับ ขอแถมลายเซ็นด้วยนะครับ :ph34r: :lol:

จองด้วย 1 เล่ม (จิงๆ อยากซื้อแจกเหมือนกัน แต่ งบจำกัด + กลัวว่าให้แล้วแค้ายังไม่อ่าน - เพราะถ้าได้เริ่มอ่านนะผมว่าติดแน่เลย แต่จะให้เค้าเริ่มอ่าน นี่ซิ ยาก เลยขอแค่ 1 เล่ม ก่อน) ไว้เดี๋ยวอาจจะเพิ่มอีก ทีหลัง

เนื้อหาเยอะกว่าในกระทู้นี้รึเปล่าครับ หรือ ใกล้เคียงกัน (เหมือนกันก้อไม่ว่านะ แค่อยากรู้อะครับ)

ประชาสัมพันธ์ 1

หนังสือ โอกาสทอง(จริงๆ) ดิ้นมากๆจนใกล้จะคลอดแล้วนะครับ

อยากทราบจำนวนคร่าวๆ ก่อนจะสั่งพิมพ์ รบกวนบอกผมหน่อย

ราคาก็เคาะที่เล่มละ 290 บาท

หากว่าแพงต้องขออภัยด้วย เนื่องจากผมพิมพ์จำกัดจำนวน และ

พิมพ์แบบปกแข็ง(เย็บด้ายไม่ใช้แถบกาว ทน+สวย) :lol:

แต่เชื่อว่าข้อมูลที่มีอยู่ภายในนั้นจะัคุ้มค่าและเป็นประโยชน์ครับ

คนที่ลงชื่อจองไว้ก่อนหน้านี้แล้ว

คอนเฟิร์มอีกครั้งก็ดี เผื่อมีการเปลี่ยนแปลงจำนวนเล่ม หากโพสบอกแล้ว

วันหลังเกิดเปลี่ยนใจไม่เอาแล้วก็ไม่ว่ากันนะครับ แค่อยากทราบจำนวนคร่าวๆ

เพราะกลัวพิมพ์เหลือแล้วขายไม่ออกเหมือนกัน

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

Nexttonothing

ปล. ขอบคุณเฮียกัมพล(หน้าไมค์อีกครั้ง)ที่อนุญาตให้ประชาสัมพันธ์ โครงการหนังสือนะครับ

ปลื้มใจ..........

1.คุณTiny 1 เล่ม

2.คุณสลึง 1 เล่ม

3.คุณPapook 2 เล่ม

4.คุณSupakit 1 เล่ม

5.คุณBigg9 1 เล่ม

6.คุณAuu22 1 เล่ม

7.คุณPaw 1 เล่ม

8.คุณmote055 1 เล่ม

9.คุณpharma_nina 1 เล่ม

10.คุณ dboy 1 เล่ม

11.คุณLekster 5 เล่ม

12.คุณAuntonio 1 เล่ม

13.คุณOho 1 เล่ม

คิดว่ายังอยู่ในโครงการ เพิ่งอ่านพบส่วนนี้ว่าใกล้คลอดแล้ว คงไม่สายไปนะค่ะที่จะบอกว่าขอเพิ่ม 2 เล่ม พร้อมลายเซ้็นต์ด้วยค่ะ

ขอจองหนังสือคุณnext ด้วยค่ะ รับ 3 เล่มนะคะ รบกวนขอลายเซ็นต์ทุกเล่มเลยนะคะ :D

อยากอ่านเร็วๆค่ะ แค่หน้าปกก็น่าอ่านมากเลย

ขอร่วมลงชื่อ จอง 2 เล่มนะครับ

ปล.ขอบคุณสำหรับความเสียที่อุตส่าเสียเวลาทำเป็นรูปเล่มอย่างสวยงามมาให้ครับ