ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณนะคะคุณเน็กซ์...

เข้ามาแวะอ่านบ่อยๆ เลยรวมยอดขอบคุณเลยนะคะ อิอิ

ฝากความคิดถึง... ถึงแฟนคนสวยด้วยนะคะ

!thk !thk !thk !thk !thk !thk !thk

ขอบคุณ คุณ vanta มากนะคะที่คิดถึง (ดีใจจังค่ะ ที่จำกันได้) !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณ Next สุขภาพแข็งแรง หน้าตาแจ่มใส เงินทองเหลือใช้ เฮงๆ

อ้าวน้า Next วันเกิดเหรอคับ Happy Birth Day คับมีความสุขมาก ๆ

กิจการรุ่งเรือง ค้าขายร่ำรวย เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรงคับ

ต้องนี่เลยเค้กทองคำ อิอิ

ปล...หวัดดี Maye Maye ja ด้วยน๊างานนี้มี surprise แหง ๆ น้า Next แกล้งไม่รู้หน่อยนะ อิอิ โชคดีคับ !gd

ถูกแก้ไข โดย kikkapu

ปล...หวัดดี Maye Maye ja ด้วยน๊างานนี้มี surprise แหง ๆ น้า Next แกล้งไม่รู้หน่อยนะ อิอิ โชคดีคับ[/color] !gd

สวัดดีเช่นกันค่ะ ขอโทษทีนะคะที่ไม่ได้ไปทักทาย ไม่ค่อยได้เล่นเลย แฮ่ๆ "เค้กทองคำน่าทานจังค่ะ"

(แอบมีsurpriseเล็กๆน่ารักๆ แต่ขอไม่บอกนะคะ อิอิ) !bye

HBD ครับ อ เน็กซ์ ร่ำรวย แข็งแรง นะครับ อย่างอื่นตามมาเอง ครับ

ติดตามเสมอครับ

อ้าวน้า Next วันเกิดเหรอคับ Happy Birth Day คับมีความสุขมาก ๆ

กิจการรุ่งเรือง ค้าขายร่ำรวย เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรงคับ

ปล...หวัดดี Maye Maye ja ด้วยน๊างานนี้มี surprise แหง ๆ น้า Next แกล้งไม่รู้หน่อยนะ อิอิ โชคดีคับ !gd

ตัวเองมีความรู้เรื่องITน้อยถึงน้อยมาก เห็นเค็กทองเข้ากับบรรยากาศดี เลยขออนุญาตร่วมใช้เค็กคุณคิกคาปุู้มาอวยพรคุณเน็กด้วยนะค่ะ

สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday ka :)

ขอให้ร่ำรวยด้วยรูปสมบัติ ทรัพย์สมบัติ ปัญญาสมบัติ กุศลสมบัติ รวมทั้งสุขภาพแข็งแรง และก้าวหน้าในหน้าที่การงาน ความรัก ครอบครัวและในทุก ๆ ด้านค่ะ :wub:

!Hi !Announce

ยินดีคับคุณ Yelle11 !Hi

ขอบคุณค่ะ (ช่ายก่อนขอหรือป่าวเนี่ย) :P

โอ้ว ช้าไปหน่อย แต่ขอ Happy Birthday อ.เน็กซ์ด้วยอีกคนครับ

ขอให้มีความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรงๆ ตลอดไปนะครับ

อวยพรวันเกิดย้อนหลังด้วยนะคะ ขอให้คุณเน็กซ์มีความสุขกับสิ้งที่ทำด้วยนะคะ

เห็นคุณเน็กซ์ในงานไทยโกลด์ ความคิดของคุณเน็กซ์เป็นผู้ใหญ่มากกๆๆๆ เลยค่ะ เมื่อเทียบกับอายุ นับถือจริงๆๆค่ะ

HBD ย้อนหลังด้วยคนค่ะ

ขออัญเชิญคำสอนของท่านพุทธทาสภิกขุ ว่าด้วยหนทางแห่งความสุข มาไว้ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

คิดดี

พูดดี

ทำดี

คบคนดี

ไปสู่สถาานที่ดี...

ขอร่วมอวยพรวันเกิดให้คุณเน็กซ์ย้อนหลังด้วยคนค่ะ :)

... รวยเงิน รวยทอง รวยความสุข ค่ะ ...

:)คุ ณ Maye Ja ดูน่ารักมากค่ะ ดูสมกันดีค่ะ เหมือนเกิดมาคู่กัน :)

แฮปปี้เบริดเดย์ย้อนหลังนะครับ อจ เน็ท..

สุข สมหวัง ทุกเรื่องราวทุกประการครับ.... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

สวัสดีค่ะคุณ Next

เมื่อวานไม่ได้เข้ามาในเวป เลยไม่ทราบว่าเป็นวันเกิดคุณ Next

ขออวยพรย้อนหลังให้แล้วกันนะค่ะ

ขอให้คุณ Next สดชื่น แข็งแรง แล้วก็เฮงเฮง นะค่ะ

ps. ดีใจจัง ตังเม เกิดเดือนเดียวกับคุณ Next เลยค่ะ