ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Piranha

เส้นทางทองคำ โดย ปิรันย่า !

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ

เพิ่งจะมีเวลารวบรวมสติสตังค์เข้ามาในเวป ถึงได้รู้ว่ามีการเปลี่ยนโฉมใหม่กันอีกแล้ว

ปิรันย่าขอขอบพระคุณด้วยหัวใจในความห่วงใยและกรุณาถามถึงของทุกท่านที่กรุณาโพสต์ไว้ และต้องขออภัยที่ผู้เขียนมิได้แวะเข้ามาโพสต์แต่อย่างใดเนื่องจากถูกน้ำโจมตีเข้ามาตั้งแต่ต้นเดือน พ.ย. ในปริมาณที่มากมายมหาศาลกว่าที่คาดไว้ตั้งแต่ต้น

เนื่องจากการป้องกันความเสียหายจากน้ำที่ล้อมรอบบริษัทไว้ทั้ง 4 ด้านซึ่งมีเนื้อที่มากในสภาพที่มีท่อขนาดลูกฟุตบอลเชื่อมต่อกับสาธารณะเป็นสิบๆจุดนั้นมิใช่เรื่องที่กระทำกันได้แบบสบายๆ ผู้เขียนจำเป็นต้องเค้นพลังสมาธิใช้ทุกทรัพยากร ทุกประสบการณ์และทุกเทคนิคเท่าที่คิดออกได้เพื่อรับมือกับภาวะที่ไม่เคยประสบมาก่อน กว่าจะเอาตัวรอดจนอยู่ในระดับที่ควบคุมสถานการณ์ได้นับว่าต้องอ้วกแตกไปหลายรอบ ( ณ ขณะนี้ยังคงมีน้ำล้อมรอบหลังคันกระสอบทรายในระดับ 40 ซม.อยู่ ต้องทำการผลิตและจัดส่งในสภาวะเช่นนี้อยู่ทุกวัน ) สำหรับเรื่องการลงทุนตั้งแต่เกิดเหตุนั้นผู้เขียนจึงต้องใช้วิธีเลิกคิด เลิกวิเคราะห์ เลิกดู เลิกเข้าเวป ตัดขาดจากข้อมูลการลงทุนทุกอย่าง เพื่อมิให้สมาธิวอกแวกขณะที่ต้องรับมือกับเรื่องมหันตภัยตรงหน้าแม้แต่น้อยครับ

อย่างที่เล่ามาข้างต้น ขณะนี้ผู้เขียนจึงไม่อยู่ในสถานะที่จะสามารถแนะนำใครในเรื่องเก็งกำไรได้ดีเนื่องจากขาดความต่อเนื่องทางด้านข้อมูลมานานพอสมควร การฝืนเดาสุ่มไปแนะนำให้สาธารณะคงได้อัตราความแม่นยำต่ำกว่าการโยนเหรียญให้ออกหัวหรือก้อย เอาไว้ถ้าทุกอย่างเข้าที่และเข้าทางคงมีโอกาสพบกันใหม่

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แวะมาแจ้งข่าวให้แฟนคลับหายคิดถึงก็ดีใจแล้คะ ขอให้นำ้ลดไวๆคะ ไม่ต้องห่วงแฟนคลับจ้า ดอยเตี้ยๆคะ

สู้ สู้ ค่ะ เฮียปิรันย่า

ขอบคุณครับที่มาแจ้งข่าวให้ทราบ จากที่พรรณาให้ฟังน่าจะย่านนิคมอุตสาหกรรมบางชันหรือเปล่าครับ...

ที่ว่ามาผมเดา

แอบคิดถึงแต่ไม่แสดงออกอยู่เหมือนกันค่ะ แค่แวะมาทักทายก็ดีใจมากแล้วค่ะ

ขอให้น้ำลดไวๆนะคะ :bye

ุ่

:Hi ขอบคุณค่ะเฮียปิรันย่า :Announce ขอส่งกำลังใจมาช่วย ให้ทุกๆสิ่งกลับสู่สภาวะปกติโดยเร็วและสามารถทำมาค้าขายได้เพิ่มขึ้นนับหมื่นเท่านะคะ

หัวอกเดียวกันคะขอเป็นกำลังใจซึ่งกันและกัน

เป็นกำลังใจให้เฮียปิรันย่านะค่ะ. สู้ สู้

เป็นกำลังใจให้เฮียปิรันย่าครับ สู้ๆ :aa

เป็นกำลังใจให้เฮียย่านะค่ะ สู้ๆๆๆๆๆๆ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณปิรันย่า

เป็นกำลังใจให้ผ่านพ้นวิกฤตเร็วๆนะคะ

ชอบคุณมากที่แวะมาค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ :v@