ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Joch ปากน้ำโพ

วิเคราะห์เจาะลึกแผนการลงทุน by Joch ย้อนเวลาแต่ไม่ Upadate ปัจจุบัน

โพสต์แนะนำ

ถ้าราคาขณะนี้ไม่รู้แปะจะให้ราคา

25600-25500. หรือเปล่า :mad:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ พักนี้มาแต่เช้าเลยนะคะ อ.จอร์จ ขอบคุณสำหรับแนวทาง รายแทงทองคำค่ะ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย a-dang

ขอบคุณมากๆเลย !thk ค่ะ

ขอบคุณกูรูอีกหลายท่านด้วยนะคะ อินเตอร์เน็ตไม่ค่อยเป็นใจ ช่วงนี้สัญญาณขาดๆหายๆค่ะ

ส่วนใหญ่ทำได้แค่เปิดอ่านก็หรูแล้ว

สวัสดียามเช้าครับ เข้ามาติดตามกระทู้ครับ ขอบพระคุณสำหรับบทวิเคราะห์อาจารย์ Joch มากครับ

ถ้าราคาขณะนี้ไม่รู้แปะจะให้ราคา

25600-25500. หรือเปล่า :mad:

เดาว่ายากคะ. เท่าที่ติดตามมา อย่างมาก 25550/25450

สวัสดีค่ะ พักนี้มาแต่เช้าเลยนะคะ อ.จอร์จ ขอบคุณสำหรับแนวทาง รายแทงทองคำค่ะ อิอิ

สวัสดีครับคุณเอ ...เวปมีปัญหาครับ ลงข้อมูลไม่ได้ แจ้งเจ้าของเวป แล้วไม่ค่อยใส่ใจ กะว่าจะไม่ต่ออายุแล้วล่ะ คงได้เจอกันบ่อย ๆ ในเวปนี้ครับ แฟนพันธุ์แท้ เก่า ๆ ยังจำกันได้ป่าว แต่ก็เริ่มมีแฟน ๆ ใหม่เข้ามาติดตามแล้วครับ ....คุณเอ เป็นงัย ถือ L ไว้เต็มมือตามแผนซินะ....ขอให้โชคดีนะ

ถูกแก้ไข โดย อ.Joch ปากน้ำโพ

สวัสดียามเช้าครับ เข้ามาติดตามกระทู้ครับ ขอบพระคุณสำหรับบทวิเคราะห์อาจารย์ Joch มากครับ

สวัสดียามเช้าเช่นกันครับ ...ขอให้โชคดีและมีความสุขกับการลงทุนนะครับ

ขอบคุณมากๆเลย !thk ค่ะ

ขอบคุณกูรูอีกหลายท่านด้วยนะคะ อินเตอร์เน็ตไม่ค่อยเป็นใจ ช่วงนี้สัญญาณขาดๆหายๆค่ะ

ส่วนใหญ่ทำได้แค่เปิดอ่านก็หรูแล้ว

ยินดีครับ ...ขอให้โชคดีและมีความสุขกับการลงทุนนะครับ

ขอบคุณด้วยคนค่ะ โทรไปหาอาจารย์สายไม่ว่า ว่าจะสอบถามเรื่องเรียนวิเคราะห์กราฟค่ะ

ขอบคุณด้วยคนค่ะ โทรไปหาอาจารย์สายไม่ว่า ว่าจะสอบถามเรื่องเรียนวิเคราะห์กราฟค่ะ

ต้องรบกวนโทรบ่อย ๆ ครับ เพราะบางครั้งคุย และให้คำปรึกษาลูกศิษย์ และเม็มเบอร์อยู่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับคุณ'มนต์ภัสสร'

สวัสดีครับคุณเอ ...เวปมีปัญหาครับ ลงข้อมูลไม่ได้ แจ้งเจ้าของเวป แล้วไม่ค่อยใส่ใจ กะว่าจะไม่ต่ออายุแล้วล่ะ คงได้เจอกันบ่อย ๆ ในเวปนี้ครับ แฟนพันธุ์แท้ เก่า ๆ ยังจำกันได้ป่าว แต่ก็เริ่มมีแฟน ๆ ใหม่เข้ามาติดตามแล้วครับ ....คุณเอ เป็นงัย ถือ L ไว้เต็มมือตามแผนซินะ....ขอให้โชคดีนะ

มี L ไม่มี s ค่ะ อาจารย์ ตอนนี้ก็เล่นตามแผนที่ อ. เคยสอนไว้ค่ะ เพราะเวปมีปัญหานี้เอง เข้าไปดูวิเคราะห์ อ. ไม่ได้ ขอให้ อ. มาแบ่งปันที่เวปนี้ก็ดีนะคะ เพื่อน ๆ นักลงทุนจะได้รู้แนวทางไปด้วย ขอบคุณแทนเพื่อน ๆ นักลงทุนทุก ๆ ท่านที่แวะเข้ามาอ่านค่ะ

มี L ไม่มี s ค่ะ อาจารย์ ตอนนี้ก็เล่นตามแผนที่ อ. เคยสอนไว้ค่ะ เพราะเวปมีปัญหานี้เอง เข้าไปดูวิเคราะห์ อ. ไม่ได้ ขอให้ อ. มาแบ่งปันที่เวปนี้ก็ดีนะคะ เพื่อน ๆ นักลงทุนจะได้รู้แนวทางไปด้วย ขอบคุณแทนเพื่อน ๆ นักลงทุนทุก ๆ ท่านที่แวะเข้ามาอ่านค่ะ

ดีใจด้วยครับ วันนี้จ้องแนวรับ 1750 ไว้ดี ๆ นะ ไม่หลุดถือ L ต่อ มีโอกาสได้เห็น 1800 เร็ว ๆ นี้ หรือถ้าไม่อยากเสี่ยงลุ้นแนวรับ 1750 เพราะกลัวว่าจะเสียดายกำไรที่ได้ ก็ให้ดูว่ายืนเหนือ 1761ได้ไหม ถ้าได้ก็ถือ L ต่อ ถ้าผ่านไม่ได้ก็ปิด L ออกมาก่อนก็ได้ เอากำไรไว้ก่อนลองตัดสินใจดูครับ... และช่วงนี้เพื่อน ๆ นักลงทุนบางท่านบ้านคงเจอน้องน้ำ ไปเที่ยวหาพี่กรุ่ง เลยถือโอกาส แจกวิเคราะห์ฟรีซะเลย ....โชคดีนะ...

post-951-090360100 1320375244.jpg

!031

post-951-066779600 1320395062.jpg