ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Joch ปากน้ำโพ

วิเคราะห์เจาะลึกแผนการลงทุน by Joch ย้อนเวลาแต่ไม่ Upadate ปัจจุบัน

โพสต์แนะนำ

วันนี้ผมขอลบการวิเคราะห์ออกก่อนนะครับเพราะมีคะแนนเป็นลบในกระทู้บนครับ สงสัยเมื่อวานผมคงวิเคราะห์ไม่โดนใจ ขอบคุณครับสำหรับคะแนนโหวต

ขอเป็นกำลังใจให้จารย์จอร์ชค่ะ สู้สู้ ค่ะ +1 !30

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:wub: ++1ให้แล้ว เป็นกำลังใจให้ทุกวัน คนที่รออยู่เค้าจะเสียใจนะ กลับมาเร็วๆอ.Jochคนดี :)

และขอขอบคุณกับอีกหลาย ๆ ท่านที่ไม่ไดเอ่ยนามที่ออกมาแสดงตัวให้กำลังใจผม และสำหรับคนที่โหวด-1 ผมก็ยอมรับครับว่าผมอาจไม่โดนใจเค้า หรือจะกดผิดก็ตามแต่ผมวางมาตราฐานจากคุณภาพคะแนนโหวด อย่างไรก็ตามถ้าวันไหนเป็นลบมากกว่าบวก ผมก็จะไม่นำวิเคราะห์มาลงแล้วกันนะครับ และจะไม่น้อยใจหรือถือโกรธด้วย ...สำหรับวันนี้ผมขอลงกร๊าฟอย่างเดียวครับ ถ้าอ่านแล้วไม่ถูกใจกด - ครับ ถ้าอ่านแล้วถูกใจกด + ครับ เพื่อทดสอบคุณภาพการวิเคราะห์ของผมครับ ขอบคุณทุกท่านครับ ....โชคดีครับ

post-951-027939900 1321413559.jpg

อ joch วิเคราะห์หน่อยชิคะ ดูกราฟไม่เป็นเด้ ภาษาลาว เคยเชื่อก็ได้กำไรหลายครั้งอยู่น้า ให้คะแนน 100000 คะแนน o.k ไม่ จ๊ะ มาเถอะ ข้าน้อยกำลังคอยอยู่หน้าจอ ตั้งแต่ 8.00 นแล้ว

อ joch วิเคราะห์หน่อยชิคะ ดูกราฟไม่เป็นเด้ ภาษาลาว เคยเชื่อก็ได้กำไรหลายครั้งอยู่น้า ให้คะแนน 100000 คะแนน o.k ไม่ จ๊ะ มาเถอะ ข้าน้อยกำลังคอยอยู่หน้าจอ ตั้งแต่ 8.00 นแล้ว

ตอนเช้าผมโพสต์แล้วแต่ไม่ได้เซฟไว้ครับ ก็เลยลบไปหมด ขอเป็นวิเคราะห์เต็ม ๆ พรุ่งนี้นะครับ วันนี้นิ้วล็อคแล้วครับ หุหุ...วิธีอ่านก็คลิ๊กขยายครับ มีวิเคราะห์กำกับไว้แล้วครับ อ่านแผน 1 ก่อนถ้าไม่ผ่านแนวต้านก็อ่านแผน 2 ครับ ขาทองแท่งอ่านทองแท่ง ขา Gf อ่าน Gf ครับ ....ขอให้โชคดี...

มาอ่านทุกครั้งเลยค่ะ ขอบคุณในใจ :rolleyes: ทุกครั้ง พยายามกดคะแนนให้ค่ะ แต่บางครั้งกดไม่ได้ค่ะ ขอบคุณมากๆๆนะคะ :rolleyes:

ดีใจครับอย่างน้อยยังเห็น อ.joch ยังอยู่กับพวกเรา ยังเอากร๊าฟมาให้เราดู ขอบคุณอีกครั้งครับ :lol: :lol:

!thk ขอบคุณค่ะ อ.จอร์จ ไม่ท้อ ไม่ถอย นะคะ !v@

ว่าจะกด + ให้อย่างเดียวเพื่อเป็นกำลังใจ แต่มันเคยมีเหตุการณ์คนกดผิดนะ อ. Joch

เพราะว่าปุ่มกด บวก ลบ มันอยู่ใกล้กัน

ถึงเป็นความตั้งใจก็ไม่อยากให้ถือสาหาความคะ

เป็นธรรมดาของโลกมีไม่ใครชอบเราได้ทุกคน

ว่าแต่มีแฟนคลับมารอตรึม

กลับมาก็ดีใจแหละ อิอิ

ว่าแต่ขอทวงเคล็ดลับการซื้อขายกับแปะ หลังไมค์ ยังไม่ได้ สุดยอดเคล็ดวิชาเลยคะ

ถ้ายังไม่ว่าง รอได้จ้า คริ คริ

!thk ขอบคุณค่ะ อ.จอร์จ ไม่ท้อ ไม่ถอย นะคะ !v@

ตราบใดยังมีคนต้อนรับเราอยู่... สู้ตายครับ !v@ ขอบคุณครับศิษย์เอ....โชคดีครับ....

ว่าแต่ขอทวงเคล็ดลับการซื้อขายกับแปะ หลังไมค์ ยังไม่ได้ สุดยอดเคล็ดวิชาเลยคะ

ถ้ายังไม่ว่าง รอได้จ้า คริ คริ

รอเช่นกันครับ อ.joch

ว่าจะกด + ให้อย่างเดียวเพื่อเป็นกำลังใจ แต่มันเคยมีเหตุการณ์คนกดผิดนะ อ. Joch

เพราะว่าปุ่มกด บวก ลบ มันอยู่ใกล้กัน

ถึงเป็นความตั้งใจก็ไม่อยากให้ถือสาหาความคะ

เป็นธรรมดาของโลกมีไม่ใครชอบเราได้ทุกคน

ว่าแต่มีแฟนคลับมารอตรึม

กลับมาก็ดีใจแหละ อิอิ

คร๊าบน้อมรับครับ....ส่วนเคล็ดลับก็คือกั๊กมากก็พร้อมใจกันไม่เล่นด้วยซิครับ เดี๋ยวราคาก็ยุติธรรมเอง เอาราคาเรลด์ไทมน์ มาเปรียบเทียบครับ ลองดูครับ ...โชคดีครับ

ขอบคุณครับ +1ให้แล้วนะครับ มาอนุเคราะห์ให้แนวทางทุกวันนะครับ :rolleyes:

ขอบคุณครับอ.Joch !01 +1ให้เป็นคนที่22แล้วครับ