ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดียามเช้าครับคุณ chez คุณginger คุณchinchilla คุณbbeam คุณNuchaba คุณdep99 คุณminda คุณmoddang

คุณNongree คุณbmw2770 คุณmtts คุณ@@inlove@@ และทุกท่านครับ

วันนี้ได้อ่านกราฟแลข้อมูลจากคุณ chez ชัดเจนครับและเยี่ยมยอดมากครับ

ราคาทองเมื่อวานมาหยุดแถว fibo50 ครับ เมื่อคืนขึ้นไปทดสอบ 1518 ทะลุได้สามครั้ง ก่อนลงมาอยู่แถวๆ 1516

ผมมองว่าวันนี้คงขึ้นไปทดสอบ 1518 ต่อและผ่าน1518ได้ไม่ยาก แต่ปัญหาอยู่ตรง fibo 61.8 ราคาจะดีดผ่านไม่ง่ายนัก

เพราะจะมีแรงขายออกมามาก แต่ถ้าผ่านได้จะเป็นขาขึ้นทันที :lol:

post-1891-058298300 1305072312.gif

แนวต้าน 1521 1526 1534

แนวรับ 1507 1500 1494

ถูกแก้ไข โดย news

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ คุณ chez

สวัสดีMttS ขอบคุณน้องมากที่อธิบายเรื่องคลื่นทำให้เข้าใจคลื่นกะfibo ทำให้รู้ความเชื่อมโยง จุดที่สำคัญต่างๆที่สัมพันธ์กัน

:lol: ไม่สบายดีขึ้นหรือยัง ดูแลตัวเองดีๆนะจะได้หายไวๆ :wub:

สวัสดี chez (เมื่อวานรอ 555)ขอบคุณ :D วันนี้จะตั้งใจเรียน

(แล้วคิดถึงครอบครัวยิ้มหวานยิ้มหวาน)ไปด้วย

:P สวัสดี moddang bmw2770 news (เป็นไงบ้างทุกคน)

สวัสดี ลุง ป้า น้าอา พี่น้องๆ เพื่อนๆทุกคน

(เพื่อนคือคนที่สัมผัสได้ถึงความรู้สึกดีๆที่มีให้กัน แม้บางครั้งจะไม่แสดงออกก็ยังพอรู้สึกได้ ;) )

:wub: เราควรใส่ใจกับเรื่องดีๆ

สบายใจ :P ง่ายนิดเดียวแค่ ชื่นชมสิ่งดีที่เรามีอยู่บ้าง :P

!v@ !30 !v@

คุณTopping :wub: อ่านของ mtts ยัง อ่านเยอะนะ :P

ถูกแก้ไข โดย ginger

สวัสดียามเช้าครับคุณ chez คุณginger คุณchinchilla คุณbbeam คุณNuchaba คุณdep99 คุณminda คุณmoddang

คุณNongree คุณbmw2770 คุณmtts คุณ@@inlove@@ และทุกท่านครับ

วันนี้ได้อ่านกราฟแลข้อมูลจากคุณ chez ชัดเจนครับและเยี่ยมยอดมากครับ

ราคาทองเมื่อวานมาหยุดแถว fibo50 ครับ เมื่อคืนขึ้นไปทดสอบ 1518 ทะลุได้สามครั้ง ก่อนลงมาอยู่แถวๆ 1516

ผมมองว่าวันนี้คงขึ้นไปทดสอบ 1518 ต่อและผ่าน1518ได้ไม่ยาก แต่ปัญหาอยู่ตรง fibo 61.8 ราคาจะดีดผ่านไม่ง่ายนัก

เพราะจะมีแรงขายออกมามาก แต่ถ้าผ่านได้จะเป็นขาขึ้นทันที :lol:

post-1891-058298300 1305072312.gif

แนวต้าน 1521 1526 1534

แนวรับ 1507 1500 1494

สวัสดี news ผลัดกันชมแล้วสบายใจดีนะ news ก็เก่งขึ้น comment ดี :)

ทุกคนช่วยกันชมงี้+กับขยันๆ

เราก็สบาย555เชียร์ !v@ ไปแล้วก็ เรียนไป ดูกราฟไป !v@

ทำงานให้สบายใจนะเด๋วงานกองเต็มอีก

สวัสดี news ผลัดกันชมแล้วสบายใจดีนะ news ก็เก่งขึ้น comment ดี :)

ทุกคนช่วยกันชมงี้+กับขยันๆ

เราก็สบาย555เชียร์ !v@ ไปแล้วก็ เรียนไป ดูกราฟไป !v@

ทำงานให้สบายใจนะเด๋วงานกองเต็มอีก

:wub: :lol: :wub:

ในเร็ววันนี้คาดว่าจะมีการย่อครับ แต่ไม่มากตัวผมคาดว่าการย่อย่อลงมาเพื่อทำขา2ของคลื่น5ดังนั้นควรใช้เวลาที่ย่อเข้าช้อนซื้อครับ

ในเร็ววันนี้คาดว่าจะมีการย่อครับ แต่ไม่มากตัวผมคาดว่าการย่อย่อลงมาเพื่อทำขา2ของคลื่น5ดังนั้นควรใช้เวลาที่ย่อเข้าช้อนซื้อครับ

ขอบคุณครับ

ดีค่ะ เพิ่งเห็นว่า มาเปิดกระทู้ เก่งจังเลยค่ะ

ขอเป็นแฟนคลับด้วยคนนะคะ !30 !30 !30 !gd !57 :lol: :lol: :lol: :lol:

รออยู่ ให้ลงมาตรงกับเวลาในไทยละกัน

ขอบคุณที่ส่งข่าว :wub: หายดีแล้วเหรอ

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะ พิมพ์ iPhone ช้าจังเดี๋ยวตอนเย็นมาเม้นท์ใหม่

วันนี้เข้ามาในกระทู้....แล้วรู้สึกอบอุ่น...บอกไม่ถูก.....(ใครจะว่าเว่อร์มั๊ยเนี่ย) :P

วันนี้เข้ามาในกระทู้....แล้วรู้สึกอบอุ่น...บอกไม่ถูก.....(ใครจะว่าเว่อร์มั๊ยเนี่ย) :P

น้องchez มาก็ดีแล้วดูกราฟให้หน่อยสิน้า ว่าราคากับสัญาณมัน มี ไดเว่อร์หรือปะ่อะ :P

ไงก็รอดูคืนนี่ก็ได้

น้องไม่เวอร์หรอก เรารู้สึกเหมือนมีน้อง (แถมหลาน) +เพื่อนด้วย ยังพี่ ป้า น้าอา ลุงยาย ปู่ ย่า

แฟนคลับอีกต่างหาก :D

ถูกแก้ไข โดย ginger

สวัสดี.....เพื่อนๆ..พี่ๆ...น้องๆ..ทุกท่านครับ :lol:

post-828-019539200 1305054846.gif

ตามรูปพี่ผมเดาว่าไปแถว 1531-3 ละครับค่อยจบขา 1 ของคลื่น 5 ลูกนี้ เดานะครับพี่

ขอบคุณครับพี่ mtts + พี่ chez + พี่ news

ป.ล. พักนี้อากาศเปลี่ยน ยังไงก็ขอให้พี่ๆ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ