ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น้องบีมบายดีนะคะ แข็งแรงน่ารักขี้เล่นช่ายป่าวคะ อารมณ์ดี กินอิ่มนอนหลับ เลี้ยงง่ายโตวันโตคืนแน่ๆ เพราะอยู่ท่ามกลางความรัก ความอบอุ่น ทั้งจากที่บ้าน และพี่ ป้า น้า อา ในเวปนี้ ที่คอยห่วงหานึกถึงตลอด มีความสุขมีกำไรเฮงๆทุกด้านนะคะ

น้องบีมช่วงนี้นอนยาวขึ้น จะนอนตั้งแต่4-5ทุ่ม บางทีก็3ทุ่ม เลยไปถึง9-10โมงเช้าครับ อาจมีตื่นมาอึเวลาตี5บ้าง

:17 แต่เริ่มคุยมากขึ้นงอแงน้อยลง ตอนนี้ปู่กะย่าน้องบีมแย่งกันอุ้มน้องบีมครับ :uu ถ้ามีโอกาสเพราะน้องบีมนอนเร็วไม่ค่อยได้ไปเล่นด้วย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

GT Gold Bullion

มองช่วงบ่ายถึงเย็นเป็นโอกาสสุดท้ายของขาชอร์ต คาดว่าปรับฐานจบ แล้วคืนนี้จะเริ่มขึ้นต่อได้

See Translation

22 พ.ค. 55

http://www.forexfact....php?tomorrow=1

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ขอบคุณทุกโพสครับ รอย่อครับคุณbaskie30

ขอบคุณทุกโพสครับ รอย่อครับคุณbaskie30

รอเหมือนกันครับตั้งรอไว้แล้ว :aa

บางทีมันชอบมาตอนเราไม่อยู่หน้าจอต้องตั้งรอไว้ ก่อนยิ่งช่วงกลางคืนยิ่งไม่ต้องพูดถึง ดูแลน้องบีมอุ้มพาไปหาปู่กะย่า บ้างถ้าตอนนั้นตื่น บางทีงอแงให้อุ้มนอนก็มี :17 แต่ไม่เป็นไรครับ เห็นหลับสบายในอ้อมแขนแค่นี้ก็ดีใจแล้ว :57

https://click2win.se...WIN/Welcome.jsp <<<<< หากเพื่อนคนไหนอยากทดลองเทรดGF ตอนนี้click2win เปิดโอกาสให้แข่งเทรดทุกอย่าง ครับ เราไม่ต้องคิดเรื่องเอาชนะ แต่เราคิดว่าเราซ้อมก่อนลงทุนจริง ก็ไม่เสียหาย :gd

ส่วนผมมีเวลาบ้างไม่มีเวลาบ้าง เพราะเน้นเล่นในระดับรายวัน (อิอิ) :57 บวกกับอยากทดลองเล่นหุ้นและsetดู ก็เลยฝึกฝนในนี้ไปในตัวครับ แต่ช่วงนี้หุ้นเป็นขาลง คิดขำๆถ้าset50ลงมาที่760-750ตลาดจะเป็นไงน้า

ถูกแก้ไข โดย baskie30

thgigglestar.gif สวัสดี chez หลานปา หลานอร น่ารักมากๆ เปายืนตรงยิ้มแป้น หนูอรหน้ากลมแก้มยุ้ย

(ปาป๊ากะมาม้าเยี่ยมมาก)

ขอให้ขายดี มีกำไร เฮงๆ สุขกาย สบายใจ กิจการรุ่งเรือง เถ้าแก่เฮง ลูกหลานดี ลูกน้องดี ----ข้อสำคัญอย่าลืมเข้ากระทู้บ้าง----(แฟนๆคิดถึง)

ขอให้ัป้าิขิงเฮงๆเช่นกันคับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ดูกราฟเลย...วันก่อนเห็นราคาลงมาเยอะ..ก็เลยมาเปิดกราฟดู

มาถึงแนวรับสำคัญพอดีก็เลยเข้ากระทู้มาบอกๆกันน่ะครับ

คิดถึงจ้า...วันเวลาผ่านไปเร็วเนอะ มัวต่ะก้มหน้าก้มตาเทรด ลูกหลานโตไปถึงไหน ๆ แล้ว ดูท่าทางเด็ก ๆ สดใสนะคะ :lol:

เด็กๆสดใสดีครับ...แต่คนเล็กนี่ดื้อมากๆ...

คุณแด้นี่ใช้สำนวนอย่างกับผู้สูงอายุเลย พวกเราๆเพิ่งจะวัยกลางคนกันเท่านั้นเอง...

แต่เดี๋ยวนี้พอต้องดูตัวหนังสือเล็กๆ...ผมต้องหยีตา..แล้วก็โยกศรีษะออกมาห่างๆ...สงสัยอายุมากแล้วจริงๆ

โตแล้วหร๋อเนี่ย น่ารักทั้งคู่เลย :gd

โตกันแล้วครับ...ตอนนั้นมาเป็นสมาชิกไทยโกลใหม่ๆ...คนเล็กยังพูดไม่ได้เลย...จนเดี๋ยวนี้เถียงคล่องแล้วล่ะ

ลูกน่ารักมาก คนโตคงเหมือนพ่อ คนเล็กคงเหมือนแม่เนาะ สรุป คุณแม่สวยมาก

โฮะ ๆ ๆ ทายผิดน่ะครับ....ใครๆก็บอกว่าอั่งเปาคนโตน่ะเหมือนแม่...ส่วนเอมอรคนเล็กน่ะสวยเหมือนพ่อ...ฮ่ะฮ่ะฮ่ะ

r0000.jpg ขอให้ัป้าิขิงเฮงๆเช่นกันคับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ดูกราฟเลย...วันก่อนเห็นราคาลงมาเยอะ..ก็เลยมาเปิดกราฟดู มาถึงแนวรับสำคัญพอดีก็เลยเข้ากระทู้มาบอกๆกันน่ะครับ เด็กๆสดใสดีครับ...แต่คนเล็กนี่ดื้อมากๆ... คุณแด้นี่ใช้สำนวนอย่างกับผู้สูงอายุเลย พวกเราๆเพิ่งจะวัยกลางคนกันเท่านั้นเอง... แต่เดี๋ยวนี้พอต้องดูตัวหนังสือเล็กๆ...ผมต้องหยีตา..แล้วก็โยกศรีษะออกมาห่างๆ...สงสัยอายุมากแล้วจริงๆ โตกันแล้วครับ...ตอนนั้นมาเป็นสมาชิกไทยโกลใหม่ๆ...คนเล็กยังพูดไม่ได้เลย...จนเดี๋ยวนี้เถียงคล่องแล้วล่ะ โฮะ ๆ ๆ ทายผิดน่ะครับ....ใครๆก็บอกว่าอั่งเปาคนโตน่ะเหมือนแม่...ส่วนเอมอรคนเล็กน่ะสวยเหมือนพ่อ...ฮ่ะฮ่ะฮ่ะ

สวัสดี chez หลานอั่งเปา หลานอร + แม่น้องอร

หลานน่ารัก เซฟรูปเก็บไว้ดูแล้ว

อร ฉายแววซน+ดื้อแต่น่ารัก ใสซ่า 555

เปาคงรู้บ้างแล้วว่า ดื้อๆ ซ่่าๆเป็นไง

เด็กซนดื้อของเราโตแล้ว ยังดื้อเหมือนเดิม เข้ามหาฯลัยแล้ว ปี 1, กำลังเริ่มใน มิ.ย นี้ อึกคน

chez เย็นใจได้เลย เปากะอรฉลาด เด็กๆเดี๋๋ยวก็โต เห็นลูกโตขึ้นทุกวันก็มีความสุขแล้ว

ถูกแก้ไข โดย ginger

หวัดดีคะ ลูกสาวลูกชายน่ารักนะคะ ยินดีที่รู้จักนะคะ มีความสุขสดชื่นมีกำไรทุกการตัดสินใจนะคะ