ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เข้ามาช่วยเชียร์เฮียกัมอีกคน... post-1438-019934800 1311638469.gif

วันนี้น้องเล็กทายเองนะ Twinturbo + Tiny 1609.9 ;)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอด้วยยยย :( สลัดทิ้งหนูทามมายยยยยยย แต่ก็ขอเชียร์เฮียด้วยคน(ชอบมวยรอง อิอิ) :wub: :lol: 1626.6 อีกวัน

!047 ขอเป็นกำลังใจ ให้ทั้ง 2 ท่านนะครับ โดยเฉพาะคุณเอ ใช้วิชาความรู้ความสามารถที่สอนไปให้เต็มที่เลยนะครับ +กับความมั่นใจ จะได้แชมป์หรือไม่ ไม่เป็นไร มี L เต็มมือ ก็โอเคแล้วชิมิ คุณเอ ....วันนี้ทายดีดตอนดึกละกัน 1625!53

ถูกแก้ไข โดย Joch ปากน้ำโพ

!047 ขอเป็นกำลังใจ ให้ทั้ง 2 ท่านนะครับ โดยเฉพาะคุณเอ ใช้วิชาความรู้ความสามารถที่สอนไปให้เต็มที่เลยนะครับ +กับความมั่นใจ จะได้แชมป์หรือไม่ ไม่เป็นไร มี L เต็มมือ ก็โอเคแล้วชิมิ คุณเอ !53

ขอบคุณค่ะ อ. จอร์จ และขอคุณสำหรับเทคนิคต่าง ๆ ที่สอนให้รอดพ้นจากตลาดค่ะ

รอด้วยยยย :( สลัดทิ้งหนูทามมายยยยยยย แต่ก็ขอเชียร์เฮียด้วยคน(ชอบมวยรอง อิอิ) :wub: :lol: 1626.6 อีกวัน

วันนี้ ไม่สลัดละ ร๊ากกกกกกกสุดใจ wub.gif เบียดซะชิดเลย 1626.7 happy.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...