ไปที่เนื้อหา

Update Gold USD/THB สมาคมฯ Gold965% Gold9999 CrudeOil USDX Dowjones GLD10US HUI SPDR(ton) Silver Silver/Oz Silver/Baht

* * * * * 6 โหวต

การบวกให้คะแนนและกำลังใจผู้ที่ชื่นชอบในกระทู้

มี 19 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ปุยเมฆ

โก๊ะไม่เลิก..เลยเรา..

• Administrators
  • 3,188 โพสต์
  • ที่อยู่กรุงเทพมหานคร

โพสต์ 15 กรกฎาคม 2011 - 11:41

ตรงนี้วิธีเวปเก่า ยกเลิกแล้ว (ของใหม่อยู่ข้างล่างค่ะ)
กดบวกช่องสีเขียว ๆ ที่ขวามือใต้กระทู้ ที่ผู้นั้นโพสต์ไว้
  • รูปที่โพสต์
  • รูปที่โพสต์
สามารถให้คะแนน ไ้ด้วันละไม่เกิน 3 คะแนน
โดยสามารถให้บุคคลนั้นซ้ำกันได้ ใน 1 วัน แต่ต้องเปลี่ยนช่องโพสต์ที่จะให้
เพราะเมื่อให้คะแนนไปแล้ว ช่องบวกลบ เขียวแดงจะหายไป

การให้คะแนนกระทู้ที่ชื่นชอบ ติดดาว

กดดาว ได้ที่ขวามือบนของกระทู้
รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์

เพื่อง่ายต่อการค้นหา และเป็นกำลัีงใจต่อเจ้าของกระทู้ (โดยจะอยู่ที่ ขวามือล่าง ชื่อสมาชิกผู้กำลังออนไลน์)

ให้คะแนนกระทเ
เเ
เพ

รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์

การลงทุน จิตใจหรือจิตวิทยาสำคัญที่สุดเราต้องนิ่งเเละไม่สับสนราคาระหว่างวัน..เพราะจะทำ..ใจเรากลัวเเละตัดสินใจพลาด...

คนที่ไม่มีระบบเล่นด้วยอารมณ์ยากที่จะอยู่ในตลาดได้

ให้รอย่อแล้วค่อยเข้า ตกขบวนช่างมัน ไว้รอมี trend จริงๆ ค่อยกลัวตกขบวน (ห้อยไว้ จำำใส่กะโหลก เืผื่อจะซึมไปทางสายเลือดมือข้างที่กดราคา) <^_^>

#2 tiptip

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 239 โพสต์

โพสต์ 15 กรกฎาคม 2011 - 12:05

ขอบคุณ คุณปุยเมฆมากๆเลย ถ้าอะไรมีรบกวนถามอีกน๊ะค๊ะ :rolleyes:

#3 ปุยเมฆ

โพสต์ 15 กรกฎาคม 2011 - 12:27

ขอบคุณค่ะ คุณ tiptip สงสัยอะไรถามได้เลยนะคะรูปที่โพสต์ ยินดีค่ะ

รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์

การลงทุน จิตใจหรือจิตวิทยาสำคัญที่สุดเราต้องนิ่งเเละไม่สับสนราคาระหว่างวัน..เพราะจะทำ..ใจเรากลัวเเละตัดสินใจพลาด...

คนที่ไม่มีระบบเล่นด้วยอารมณ์ยากที่จะอยู่ในตลาดได้

ให้รอย่อแล้วค่อยเข้า ตกขบวนช่างมัน ไว้รอมี trend จริงๆ ค่อยกลัวตกขบวน (ห้อยไว้ จำำใส่กะโหลก เืผื่อจะซึมไปทางสายเลือดมือข้างที่กดราคา) <^_^>

#4 heng-81

ขาประจำ

• ขาประจำ
  • 40 โพสต์
  • ที่อยู่สมุทรสาคร

โพสต์ 15 กรกฎาคม 2011 - 21:26

ขอบคุณครับ แต่ผมดูใน comบ้าง iphoneบ้าง comบวกได้แต่ในiphone บวกไม่ได้ครับรบกวนหน่อยครับจะบวกอย่างไรดี บางครั้งอยู่นอกบ้านต้องดูจาก iphone

#5 ปุยเมฆ

โพสต์ 18 กรกฎาคม 2011 - 13:17

ดูโพสต์heng-81, เมื่อ 15 กรกฎาคม 2011 - 21:26, พูดว่า:

ขอบคุณครับ แต่ผมดูใน comบ้าง iphoneบ้าง comบวกได้แต่ในiphone บวกไม่ได้ครับรบกวนหน่อยครับจะบวกอย่างไรดี บางครั้งอยู่นอกบ้านต้องดูจาก iphone

บวกไม่ได้ค่ะ ใน iphone หรือ โทรศัพท์ แต่ comment ได้นะ
ไม่เป็นไรหรอก คนที่คุณอยากให้คะแนน เขาคงไม่ว่ากระไร รูปที่โพสต์ถ้าจะบวกได้เครื่องพกพา ต้องเป็น Ipad หรือ Tab แต่ถ้าอยากบวกจริง ๆ ใช้ปากกา ก็ได้ค่ะ แต่คงพยายามเกินไป รูปที่โพสต์

#6 Aiya

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 2,140 โพสต์
  • ที่อยู่ขอนแก่น

โพสต์ 18 กรกฎาคม 2011 - 13:27

ใน iphone + ได้คะแต่ต้องเปลี่ยนตรง version ที่ขีดเส้น มันจะเปลี่ยนไปเป็น version ที่คล้ายกับหน้าจอ computer จะเห็นปุ่มเครื่องหมาย บวกและลบ เราก็ขยายให้ใหญ่หน่อยจะได้ไม่กดผิด ลองดูคะ

#7 ใบตอง

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 171 โพสต์
  • ที่อยู่อุบลราชธานี

โพสต์ 24 พฤศจิกายน 2011 - 09:55

ขอบคุณคุณปุยเมฆ ที่แนะนำวิธีให้คะแนนค่ะ พึ่งทราบว่าให้ได้หลายคะแนนค่ะ

#8 ใบตอง

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 171 โพสต์
  • ที่อยู่อุบลราชธานี

โพสต์ 24 พฤศจิกายน 2011 - 09:56

ทำไมเวลาพิมพ์ มีขีดอะไรมาขีดตรงข้อความเวลากำลังพิมพ์ค่ะ ตอนที่พิมพ์หาคุณปุยเมฆค่ะ

#9 ปุณณ์

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 976 โพสต์
  • ที่อยู่ประเทศไทย

โพสต์ 24 พฤศจิกายน 2011 - 10:02

คุณคงไปกดโดนสัญญลักษณ์ S ไว้น่ะค่ะ

#10 moddang..

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 5,059 โพสต์
  • ที่อยู่สระบุรี

โพสต์ 24 พฤศจิกายน 2011 - 10:38

ดูโพสต์ใบตอง, เมื่อ 24 พฤศจิกายน 2011 - 09:55, พูดว่า:

ขอบคุณคุณปุยเมฆ ที่แนะนำวิธีให้คะแนนค่ะ พึ่งทราบว่าให้ได้หลายคะแนนค่ะ

เพิ่มเติมค่ะ คุณปุณณ์

มันมีตัวหนา ตัวเอียง ขีดเส้นใต้ ตัวล่าง ตัวยก.....ประมาณนี้ 1692 1692

ขอบคุณค่ะ สวัสดีค่ะ สวัสดีค่ะ ไปล่ะค่ะ
แชร์ประสบการณ์ผู้ป่วยกับการดูแลสุขภาพแบบแพทย์วิถีธรรม " http://morkeaw-healt...01_archive.html "

#11 ปุยเมฆ

โพสต์ 27 พฤศจิกายน 2011 - 18:43

การบวกให้คะแนนบุคคลในบ้านใหม่

กดในช่อง ชอบสิ่งนี้ ขวามือล่าง (เหนืออ้างถึง)ในช่องความเห็นผู้ที่โพสต์ โควต้า จะมีวันละ 7 คะแนน ที่ให้เพิ่มต่อบุคคล แต่ถ้าคุณกดผิด สามารถกด

X ไม่ชอบ

จะได้โควต้าคืน แล้วไปกดให้บุคคลใหม่ได้ หรือจะกดคืนบุคคลเดิมได้เช่นกัน

การให้คะแนนกระทู้ที่ชื่นชอบ ติดดาว

กดดาว ได้ที่ซ้ายมือบนของกระทู้

ให้คะแนนกระทู้ รูปที่โพสต์ รูปที่โพสต์ รูปที่โพสต์ รูปที่โพสต์ รูปที่โพสต์ 139 โหวต

#12 ValentineBoy

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 7,263 โพสต์

โพสต์ 18 กันยายน 2012 - 17:36

ดูโพสต์ปุยเมฆ, เมื่อ 27 พฤศจิกายน 2011 - 18:43, พูดว่า:

การบวกให้คะแนนบุคคลในบ้านใหม่

กดในช่อง ชอบสิ่งนี้ ขวามือล่าง (เหนืออ้างถึง)ในช่องความเห็นผู้ที่โพสต์ โควต้า จะมีวันละ 7 คะแนน ที่ให้เพิ่มต่อบุคคล แต่ถ้าคุณกดผิด สามารถกด

ถ้าวันไหนเราไม่ได้ออน หรือ ไม่ได้กดให้ใคร
7 คะแนนนี้จาสะสมไปรึป่าวคับพี่ปุยเมฆ

Ich liebe dich... ya รูปที่โพสต์

#13 ปุยเมฆ

โพสต์ 21 กันยายน 2012 - 15:34

ดูโพสต์ValentineBoy, เมื่อ 18 กันยายน 2012 - 17:36, พูดว่า:

ถ้าวันไหนเราไม่ได้ออน หรือ ไม่ได้กดให้ใคร
7 คะแนนนี้จาสะสมไปรึป่าวคับพี่ปุยเมฆ

ไม่สะสมค่ะ บอย

#14 ValentineBoy

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 7,263 โพสต์

โพสต์ 21 กันยายน 2012 - 16:53

ดูโพสต์ปุยเมฆ, เมื่อ 21 กันยายน 2012 - 15:34, พูดว่า:

ไม่สะสมค่ะ บอย

ขอบคุณคับพี่ปุยเมฆ
Ich liebe dich... ya รูปที่โพสต์

#15 คนอ่อนหัด

ขาประจำ

• ขาประจำ
  • 75 โพสต์

โพสต์ 22 มกราคม 2014 - 10:52

สวัสดีค่ะคุณปุยเมฆ มีหลายกระทู้ที่ชอบ แต่ลองกด ช่อง ชอบสิ่งนี้ แล้วไม่ได้จะขึ้นกรอบว่า

เกิดข้อผิดพลาด
โควต้าบวกคะแนนตวามดีของคุณวันนี้หมดแล้ว ทุกครั้งเลยค่ะต้องทำอย่างไรคะ

มีผู้ใช้งาน 1 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ