ไปที่เนื้อหา

Update Gold USD/THB สมาคมฯ Gold965% Gold9999 CrudeOil USDX Dowjones GLD10US HUI SPDR(ton) Silver Silver/Oz Silver/Baht

* * * * * 6 โหวต

การบวกให้คะแนนและกำลังใจผู้ที่ชื่นชอบในกระทู้

มี 19 ความเห็นในกระทู้นี้

#16 yot111

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 1,366 โพสต์
  • ที่อยู่กรุงเทพมหานคร

โพสต์ 22 มกราคม 2014 - 11:04

ดูโพสต์คนอ่อนหัด, เมื่อ 22 มกราคม 2014 - 10:52, พูดว่า:

สวัสดีค่ะคุณปุยเมฆ มีหลายกระทู้ที่ชอบ แต่ลองกด ช่อง ชอบสิ่งนี้ แล้วไม่ได้จะขึ้นกรอบว่า

เกิดข้อผิดพลาด
โควต้าบวกคะแนนตวามดีของคุณวันนี้หมดแล้ว ทุกครั้งเลยค่ะต้องทำอย่างไรคะ

ของผมก้อเป็นเหมือนกัน หงุดหงิดมาก :wacko:

#17 ปุยเมฆ

โก๊ะไม่เลิก..เลยเรา..

• Administrators
  • 3,188 โพสต์

โพสต์ 22 มกราคม 2014 - 11:06

ดูโพสต์yot111, เมื่อ 22 มกราคม 2014 - 11:04, พูดว่า:

ของผมก้อเป็นเหมือนกัน หงุดหงิดมาก :wacko:
2 ท่านนี้ ขาใหญ่แล้ว เดี๋ยวแก้ไขให้ค่ะ

ไว้ลองดูอีกทีนะคะ

รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์

การลงทุน จิตใจหรือจิตวิทยาสำคัญที่สุดเราต้องนิ่งเเละไม่สับสนราคาระหว่างวัน..เพราะจะทำ..ใจเรากลัวเเละตัดสินใจพลาด...

คนที่ไม่มีระบบเล่นด้วยอารมณ์ยากที่จะอยู่ในตลาดได้

ให้รอย่อแล้วค่อยเข้า ตกขบวนช่างมัน ไว้รอมี trend จริงๆ ค่อยกลัวตกขบวน (ห้อยไว้ จำำใส่กะโหลก เืผื่อจะซึมไปทางสายเลือดมือข้างที่กดราคา) <^_^>

#18 ปุยเมฆ

โก๊ะไม่เลิก..เลยเรา..

• Administrators
  • 3,188 โพสต์

โพสต์ 22 มกราคม 2014 - 11:15

คุณ yott ออนอยู่ ลองดูค่ะ ได้หรือยัง แก้ไขให้แล้ว ถ้าไม่ได้จะแก้อีกวิธีค่ะ

รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์

การลงทุน จิตใจหรือจิตวิทยาสำคัญที่สุดเราต้องนิ่งเเละไม่สับสนราคาระหว่างวัน..เพราะจะทำ..ใจเรากลัวเเละตัดสินใจพลาด...

คนที่ไม่มีระบบเล่นด้วยอารมณ์ยากที่จะอยู่ในตลาดได้

ให้รอย่อแล้วค่อยเข้า ตกขบวนช่างมัน ไว้รอมี trend จริงๆ ค่อยกลัวตกขบวน (ห้อยไว้ จำำใส่กะโหลก เืผื่อจะซึมไปทางสายเลือดมือข้างที่กดราคา) <^_^>

#19 yot111

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 1,366 โพสต์

โพสต์ 22 มกราคม 2014 - 11:17

ได้แล้ว แจ๋วเลย ขอบคุณมากครับ :P

#20 คนอ่อนหัด

ขาประจำ

• ขาประจำ
  • 75 โพสต์

โพสต์ 22 มกราคม 2014 - 11:49

ได้แล้วค่ะขอบคุณมากมากค่ะ

มีผู้ใช้งาน 1 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ