ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ปุยเมฆ

การบวกให้คะแนนและกำลังใจผู้ที่ชื่นชอบในกระทู้

โพสต์แนะนำ

ตรงนี้วิธีเวปเก่า ยกเลิกแล้ว (ของใหม่อยู่ข้างล่างค่ะ)

กดบวกช่องสีเขียว ๆ ที่ขวามือใต้กระทู้ ที่ผู้นั้นโพสต์ไว้

สามารถให้คะแนน ไ้ด้วันละไม่เกิน 3 คะแนน

โดยสามารถให้บุคคลนั้นซ้ำกันได้ ใน 1 วัน แต่ต้องเปลี่ยนช่องโพสต์ที่จะให้

เพราะเมื่อให้คะแนนไปแล้ว ช่องบวกลบ เขียวแดงจะหายไป

การให้คะแนนกระทู้ที่ชื่นชอบ ติดดาว

กดดาว ได้ที่ขวามือบนของกระทู้

bullet_star.pngbullet_star_off.pngbullet_star_off.pngbullet_star_off.png

เพื่อง่ายต่อการค้นหา และเป็นกำลัีงใจต่อเจ้าของกระทู้ (โดยจะอยู่ที่ ขวามือล่าง ชื่อสมาชิกผู้กำลังออนไลน์)

ให้คะแนนกระทเ

เเ

เพ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ คุณปุยเมฆมากๆเลย ถ้าอะไรมีรบกวนถามอีกน๊ะค๊ะ :rolleyes:

ขอบคุณค่ะ คุณ tiptip สงสัยอะไรถามได้เลยนะคะsmile.gif ยินดีค่ะ

ขอบคุณครับ แต่ผมดูใน comบ้าง iphoneบ้าง comบวกได้แต่ในiphone บวกไม่ได้ครับรบกวนหน่อยครับจะบวกอย่างไรดี บางครั้งอยู่นอกบ้านต้องดูจาก iphone

ขอบคุณครับ แต่ผมดูใน comบ้าง iphoneบ้าง comบวกได้แต่ในiphone บวกไม่ได้ครับรบกวนหน่อยครับจะบวกอย่างไรดี บางครั้งอยู่นอกบ้านต้องดูจาก iphone

บวกไม่ได้ค่ะ ใน iphone หรือ โทรศัพท์ แต่ comment ได้นะ

ไม่เป็นไรหรอก คนที่คุณอยากให้คะแนน เขาคงไม่ว่ากระไร wub.gifถ้าจะบวกได้เครื่องพกพา ต้องเป็น Ipad หรือ Tab แต่ถ้าอยากบวกจริง ๆ ใช้ปากกา ก็ได้ค่ะ แต่คงพยายามเกินไป tongue.gif

ใน iphone + ได้คะแต่ต้องเปลี่ยนตรง version ที่ขีดเส้น มันจะเปลี่ยนไปเป็น version ที่คล้ายกับหน้าจอ computer จะเห็นปุ่มเครื่องหมาย บวกและลบ เราก็ขยายให้ใหญ่หน่อยจะได้ไม่กดผิด ลองดูคะ

ขอบคุณคุณปุยเมฆ ที่แนะนำวิธีให้คะแนนค่ะ พึ่งทราบว่าให้ได้หลายคะแนนค่ะ

ทำไมเวลาพิมพ์ มีขีดอะไรมาขีดตรงข้อความเวลากำลังพิมพ์ค่ะ ตอนที่พิมพ์หาคุณปุยเมฆค่ะ

คุณคงไปกดโดนสัญญลักษณ์ S ไว้น่ะค่ะ

ขอบคุณคุณปุยเมฆ ที่แนะนำวิธีให้คะแนนค่ะ พึ่งทราบว่าให้ได้หลายคะแนนค่ะ

เพิ่มเติมค่ะ คุณปุณณ์

มันมีตัวหนา ตัวเอียง ขีดเส้นใต้ ตัวล่าง ตัวยก.....ประมาณนี้ 1692 1692

ขอบคุณค่ะ สวัสดีค่ะ สวัสดีค่ะ ไปล่ะค่ะ

การบวกให้คะแนนบุคคลในบ้านใหม่

กดในช่อง ชอบสิ่งนี้ ขวามือล่าง (เหนืออ้างถึง)ในช่องความเห็นผู้ที่โพสต์

โควต้า จะมีวันละ 7 คะแนน ที่ให้เพิ่มต่อบุคคล แต่ถ้าคุณกดผิด สามารถกด

X ไม่ชอบ

จะได้โควต้าคืน แล้วไปกดให้บุคคลใหม่ได้ หรือจะกดคืนบุคคลเดิมได้เช่นกัน

การให้คะแนนกระทู้ที่ชื่นชอบ ติดดาว

กดดาว ได้ที่ซ้ายมือบนของกระทู้

ให้คะแนนกระทู้ star.png star.png star.png star.png star_off.png 139 โหวต

การบวกให้คะแนนบุคคลในบ้านใหม่

กดในช่อง ชอบสิ่งนี้ ขวามือล่าง (เหนืออ้างถึง)ในช่องความเห็นผู้ที่โพสต์

โควต้า จะมีวันละ 7 คะแนน ที่ให้เพิ่มต่อบุคคล แต่ถ้าคุณกดผิด สามารถกด

ถ้าวันไหนเราไม่ได้ออน หรือ ไม่ได้กดให้ใคร

7 คะแนนนี้จาสะสมไปรึป่าวคับพี่ปุยเมฆ

ถ้าวันไหนเราไม่ได้ออน หรือ ไม่ได้กดให้ใคร

7 คะแนนนี้จาสะสมไปรึป่าวคับพี่ปุยเมฆ

ไม่สะสมค่ะ บอย

ไม่สะสมค่ะ บอย

ขอบคุณคับพี่ปุยเมฆ

สวัสดีค่ะคุณปุยเมฆ มีหลายกระทู้ที่ชอบ แต่ลองกด ช่อง ชอบสิ่งนี้ แล้วไม่ได้จะขึ้นกรอบว่า

เกิดข้อผิดพลาด

โควต้าบวกคะแนนตวามดีของคุณวันนี้หมดแล้ว ทุกครั้งเลยค่ะต้องทำอย่างไรคะ