ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณ danial อยู่ประเทศอะไรคะ ลองเปลี่ยนประเทศเมลล์ดีไหมคะ คนอื่นเขาลงท้าย ส่วนมาก .com กันทั้งนั้น อาจจะเป็นสาเหตุ เพราะดูอย่างอื่น ก็ปกติดีค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช่คะ พยายามโพสต์หรือ หาที่โพสต์ได้ทุกวัน แต่ก้ไม่เคยโพสต์ หรือ ตอบกระทู้ได้เลย ได้แต่นั่งอ่านที่เค้าคุยกันอ่ะคะ

อยากถามอะไรก็ถามไม่ได้ เป็นเด็กดอยมา 3 เดือนแล้วอ่ะคะ

แล้วทำไมกระทู้นี้ ถาม / ตอบได้อ่ะคะคุณ ปุยเมฆ

ถ้าสมัครเมล์ให้ ต้องสมัคร สมาชิกใหม่ด้วยป่าวคะ

ขอบคุณคะ

ไหน ๆ ชื่อนี้ ยังไม่มีประวัติการใช้อะไรมาก ลองสมัครด้วย .com และเป็นสมาชิกใหม่ เลยก็ได้ค่ะ จะดูว่าติดปัญหาอะไรอีกไหม

เมื่อกี้แก้ไขไปได้คน แต่คนละปัญหากับคุณ ลองแก้ไข เขาก็วิ่งเล่นได้ทั่วแล้ว

เอาอย่างนี้ สมัครตั้งแต่ 9 มกรา 12 คงไม่อยู่สถานะว่าเพิ่งสมัคร เช้ามาลอง user เดิมดูก่อนนะคะ รายงานผลด้วยละกัน

แอดมินต้องคอยแก้ไขปัญหาหลายๆอย่าง ขอบคุณมากครับ

คุณปุยเมฆ นี่แดนเนียลคนเมื่อวานนะ เปลี่ยนชื่อใหม่แล้วเป็นดอทคฃอมแล้วก็ยังโพสต์ไม่ได้เหมือนเดิม

ทำไงดีคะ

ขอบคุณคะ

คุณปุยเมฆ นี่แดนเนียลคนเมื่อวานนะ เปลี่ยนชื่อใหม่แล้วเป็นดอทคฃอมแล้วก็ยังโพสต์ไม่ได้เหมือนเดิม

ทำไงดีคะ

ขอบคุณคะ

เมื่อวานลองแก้ user เดิมให้แล้วค่ะ ลองใช้ดูก่อน แล้วรายงานผลด้วยนะคะ user ใหม่ยังไม่ว่างเช็่คค่ะ

ใช่คะ พยายามโพสต์หรือ หาที่โพสต์ได้ทุกวัน แต่ก้ไม่เคยโพสต์ หรือ ตอบกระทู้ได้เลย ได้แต่นั่งอ่านที่เค้าคุยกันอ่ะคะ

อยากถามอะไรก็ถามไม่ได้ เป็นเด็กดอยมา 3 เดือนแล้วอ่ะคะ

คุณ danial เทสส่งข้อความส่วนตัวให้คุณ ทำได้แล้วนะคะ จากก่อนเปลี่ยนแปลงให้ ทำไม่ได้ น่าจะปกติแล้ว ลองโพสต์กระทู้วิเคราะห์ทองนะคะ

แต่ ในนาม cotton ส่งข้อความส่วนตัวให้ไม่ได้ คงต้องแก้ไขอีก แต่ยังขอไม่แก้ ถ้า user เดิมใช้ได้ รบกวนลบออกได้เลยค่ะ

ของห้องอื่นไม่มีช่องนี้ให้ ตรงขวาบนก่ขึ้นแท๊ปว่า คุณตอบกระทู้นี้ไม่ได้ ทำงัยอ่ะ

สร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่หรือลงชื่อเข้าใช้เพื่อแสดงความคิดเห็น

คุณต้องเป็นสมาชิกก่อน ถึงจะแสดงความคิดเห็นได้

สร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่

ลงทะเบียนเพื่อสร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่ในชุมชนของเรา มันง่ายมาก!

ลงทะเบียนบัญชีผู้ใช้ใหม่

ลงชื่อเข้าใช้งาน

มีบัญชีผู้ใช้แล้ว? ลงชื่อเข้าใช้ที่นี่

ลงชื่อเข้าใช้เลย

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้