ไปที่เนื้อหา

Update Gold USD/THB สมาคมฯ Gold965% Gold9999 CrudeOil USDX Dowjones GLD10US HUI SPDR(ton) Silver Silver/Oz Silver/Baht

* - - - - 1 โหวต

การตอบกระทู้

มี 44 ความเห็นในกระทู้นี้

#31 ปุยเมฆ

โก๊ะไม่เลิก..เลยเรา..

• Administrators
  • 3,188 โพสต์
  • ที่อยู่กรุงเทพมหานคร

โพสต์ 27 มีนาคม 2012 - 00:53

คุณ danial อยู่ประเทศอะไรคะ ลองเปลี่ยนประเทศเมลล์ดีไหมคะ คนอื่นเขาลงท้าย ส่วนมาก .com กันทั้งนั้น อาจจะเป็นสาเหตุ เพราะดูอย่างอื่น ก็ปกติดีค่ะ

รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์

การลงทุน จิตใจหรือจิตวิทยาสำคัญที่สุดเราต้องนิ่งเเละไม่สับสนราคาระหว่างวัน..เพราะจะทำ..ใจเรากลัวเเละตัดสินใจพลาด...

คนที่ไม่มีระบบเล่นด้วยอารมณ์ยากที่จะอยู่ในตลาดได้

ให้รอย่อแล้วค่อยเข้า ตกขบวนช่างมัน ไว้รอมี trend จริงๆ ค่อยกลัวตกขบวน (ห้อยไว้ จำำใส่กะโหลก เืผื่อจะซึมไปทางสายเลือดมือข้างที่กดราคา) <^_^>

#32 danial

น้องใหม่

• ขาอ่อน
  • 12 โพสต์

โพสต์ 27 มีนาคม 2012 - 00:55

ใช่คะ พยายามโพสต์หรือ หาที่โพสต์ได้ทุกวัน แต่ก้ไม่เคยโพสต์ หรือ ตอบกระทู้ได้เลย ได้แต่นั่งอ่านที่เค้าคุยกันอ่ะคะ

อยากถามอะไรก็ถามไม่ได้ เป็นเด็กดอยมา 3 เดือนแล้วอ่ะคะ

#33 danial

น้องใหม่

• ขาอ่อน
  • 12 โพสต์

โพสต์ 27 มีนาคม 2012 - 00:58

แล้วทำไมกระทู้นี้ ถาม / ตอบได้อ่ะคะคุณ ปุยเมฆ
ถ้าสมัครเมล์ให้ ต้องสมัคร สมาชิกใหม่ด้วยป่าวคะ

ขอบคุณคะ

#34 ปุยเมฆ

โพสต์ 27 มีนาคม 2012 - 01:06

ไหน ๆ ชื่อนี้ ยังไม่มีประวัติการใช้อะไรมาก ลองสมัครด้วย .com และเป็นสมาชิกใหม่ เลยก็ได้ค่ะ จะดูว่าติดปัญหาอะไรอีกไหม

เมื่อกี้แก้ไขไปได้คน แต่คนละปัญหากับคุณ ลองแก้ไข เขาก็วิ่งเล่นได้ทั่วแล้ว

รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์

การลงทุน จิตใจหรือจิตวิทยาสำคัญที่สุดเราต้องนิ่งเเละไม่สับสนราคาระหว่างวัน..เพราะจะทำ..ใจเรากลัวเเละตัดสินใจพลาด...

คนที่ไม่มีระบบเล่นด้วยอารมณ์ยากที่จะอยู่ในตลาดได้

ให้รอย่อแล้วค่อยเข้า ตกขบวนช่างมัน ไว้รอมี trend จริงๆ ค่อยกลัวตกขบวน (ห้อยไว้ จำำใส่กะโหลก เืผื่อจะซึมไปทางสายเลือดมือข้างที่กดราคา) <^_^>

#35 ปุยเมฆ

โพสต์ 27 มีนาคม 2012 - 01:12

เอาอย่างนี้ สมัครตั้งแต่ 9 มกรา 12 คงไม่อยู่สถานะว่าเพิ่งสมัคร เช้ามาลอง user เดิมดูก่อนนะคะ รายงานผลด้วยละกัน

#36 ส้มโอมือ

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 5,042 โพสต์

โพสต์ 27 มีนาคม 2012 - 06:28

แอดมินต้องคอยแก้ไขปัญหาหลายๆอย่าง ขอบคุณมากครับ
สารบัญส้มโอมือไฟล์PDF.pdf(น่าจะทำให้เพื่อนๆหาข้อมูลเอกสารที่ผมทำไว้ง่ายขึ้นครับ)

#37 jingjai

น้องใหม่

• เพิ่งสมัคร
  • 1 โพสต์
  • ที่อยู่ประเทศไทย

โพสต์ 27 มีนาคม 2012 - 11:31

มือใหม่กำลังหัดค่ะ

#38 Cotton

น้องใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์ 27 มีนาคม 2012 - 12:47

คุณปุยเมฆ นี่แดนเนียลคนเมื่อวานนะ เปลี่ยนชื่อใหม่แล้วเป็นดอทคฃอมแล้วก็ยังโพสต์ไม่ได้เหมือนเดิม
ทำไงดีคะ

ขอบคุณคะ

#39 ปุยเมฆ

โพสต์ 27 มีนาคม 2012 - 14:28

ดูโพสต์Cotton, เมื่อ 27 มีนาคม 2012 - 12:47, พูดว่า:

คุณปุยเมฆ นี่แดนเนียลคนเมื่อวานนะ เปลี่ยนชื่อใหม่แล้วเป็นดอทคฃอมแล้วก็ยังโพสต์ไม่ได้เหมือนเดิม
ทำไงดีคะ

ขอบคุณคะ
เมื่อวานลองแก้ user เดิมให้แล้วค่ะ ลองใช้ดูก่อน แล้วรายงานผลด้วยนะคะ user ใหม่ยังไม่ว่างเช็่คค่ะ

#40 ปุยเมฆ

โพสต์ 28 มีนาคม 2012 - 01:06

ดูโพสต์danial, เมื่อ 27 มีนาคม 2012 - 00:55, พูดว่า:

ใช่คะ พยายามโพสต์หรือ หาที่โพสต์ได้ทุกวัน แต่ก้ไม่เคยโพสต์ หรือ ตอบกระทู้ได้เลย ได้แต่นั่งอ่านที่เค้าคุยกันอ่ะคะ

อยากถามอะไรก็ถามไม่ได้ เป็นเด็กดอยมา 3 เดือนแล้วอ่ะคะ

คุณ danial เทสส่งข้อความส่วนตัวให้คุณ ทำได้แล้วนะคะ จากก่อนเปลี่ยนแปลงให้ ทำไม่ได้ น่าจะปกติแล้ว ลองโพสต์กระทู้วิเคราะห์ทองนะคะ

แต่ ในนาม cotton ส่งข้อความส่วนตัวให้ไม่ได้ คงต้องแก้ไขอีก แต่ยังขอไม่แก้ ถ้า user เดิมใช้ได้ รบกวนลบออกได้เลยค่ะ

#41 erawan

น้องใหม่

• 4 โพสต์

โพสต์ 05 พฤศจิกายน 2012 - 21:33

น้องใหม่ครับ

#42 3 เสือน้อย

น้องใหม่

• 1 โพสต์
  • ที่อยู่ปทุมธานี

โพสต์ 01 ธันวาคม 2012 - 17:39

Test

#43 หมูยิ้ม

ขาประจำ

• ขาประจำ
  • 82 โพสต์

โพสต์ 08 ธันวาคม 2012 - 11:35

^^
like it krab

#44 sandee

น้องใหม่

• 2 โพสต์
  • ที่อยู่เชียงใหม่

โพสต์ 27 กรกฎาคม 2013 - 00:13

โหล เทส ใช้ได้แระ โฮ่ โฮ่ ฝากตัวด้วยก๊าป

#45 sandee

น้องใหม่

• 2 โพสต์
  • ที่อยู่เชียงใหม่

โพสต์ 27 กรกฎาคม 2013 - 00:21

ของห้องอื่นไม่มีช่องนี้ให้ ตรงขวาบนก่ขึ้นแท๊ปว่า คุณตอบกระทู้นี้ไม่ได้ ทำงัยอ่ะ

มีผู้ใช้งาน 1 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ