ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kikkapu

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ.....มั่วไปเรื่อย

โพสต์แนะนำ

ช่วงนี้หนีไปเที่ยว ทองเทิงเลยไม่ค่อยได้สนใจคับ วันนี้แวะมาอวยพรปีใหม่เฮียกัมฯ

เลยโฉบมาห้องนี้ซักหน่อย แหม..อิจฉาคุณคิกท่าทางจะรวยใหญ่ งั้นขอให้ในปีต่อไปคุณคิกรวยยิ่งๆขึ้น

มีgapโผล่มาให้เก็บของปล่อยของทุกวัน คุณลูกน่ารักไม่ดื้อไม่ซน

ขอให้คุณคิกและครอบครัวมีความสุขมากๆครับ ^_________^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้เปิดgap ...ราคาน่าจะกลับไปที่ราคา1592.65ใช่ไม๊ครับ

ถ้าตอนเช้าเดาถูกว่าเปิดgap.

20.55น. ความพยายามรอบ2ที่ราคาได้พยายามขึ้นมาปิดgapก็ทำไว้ได้สำเร็จ

แต่ราคาก็ยังกลับตัวลงไปอีก อย่างนี้มีสิทธิที่ราคาจะดีดกลับขึ้นมาใหม่เหนือgapอีกรอบใช่ไม๊ครับคุณคิก

ถูกแก้ไข โดย moshi moshi

วันนี้มี gab 1545.20 และจะปิดแท่งแดง เพราะฉะนั้นวันนี้ขึ้นไปเท่าไหร่ก็ต้องลงมาปิดgabตรงนี้หรือต่ำกว่า รบกวนคุณคิก และเพื่อนช่วยดูให้หน่อยคะว่าถูกต้องไม๊คะ

ปีใหม่นี้ขอคุณศรีพระรัตนตรัยอำนวยพรให้ คุณคิกคาปู้ และเพื่อน ๆ ใน thaigold มีความสุข เทรดทองร่ำรวยกันทุก ๆ คน นะคะ

วันนี้มี gab 1545.20 และจะปิดแท่งแดง เพราะฉะนั้นวันนี้ขึ้นไปเท่าไหร่ก็ต้องลงมาปิดgabตรงนี้หรือต่ำกว่า รบกวนคุณคิก และเพื่อนช่วยดูให้หน่อยคะว่าถูกต้องไม๊คะ

ปีใหม่นี้ขอคุณศรีพระรัตนตรัยอำนวยพรให้ คุณคิกคาปู้ และเพื่อน ๆ ใน thaigold มีความสุข เทรดทองร่ำรวยกันทุก ๆ คน นะคะ

Gap เกิดกลางแท่งแดง ตามที่เข้าใจ ไม่น่าจะเกิด Gap นะครับ ...........

แต่เท่าที่รู้มี Gap ราย 4 ชม ตรงบริเวณ 1544-1545 ต้องลงมาปิดนะครับ.............(แต่ไม่รู้เมื่อไหร)

สวัสดีปีใหม่ค่ะ คุณkikkapu

ขอให้คุณคิกและทุกๆคนและครอบครัว

มีความสุข แข็งแรงทั้งกายและกำลังใจ

มีความสำเร็จ ซื้อขายทองรวยๆนะ

และมองgapได้แม่นๆน๊า

Gap เกิดกลางแท่งแดง ตามที่เข้าใจ ไม่น่าจะเกิด Gap นะครับ ...........

แต่เท่าที่รู้มี Gap ราย 4 ชม ตรงบริเวณ 1544-1545 ต้องลงมาปิดนะครับ.............(แต่ไม่รู้เมื่อไหร)

ขอบคุณคะคุณ jeelove ดูยังไงคะว่า gap เกิดกลางแท่งแดง เพราะเวลากด f2 มีราคา hight low colse open ดูตรงไหนคะ

คุณ jeelove คะ gab ราย 4 ช.ม ตรงบริเวณ 1544-1545 อยู่ตรงช่วงวันที่และเวลาอะไรคะ หาไม่เจอ gab นี้คะ กราฟที่ใช้เป็น fxpro mt4 คะ กราฟตัวเดียวกันหรือเปล่าคะ ขอบคุณคะ

ขอบคุณคะคุณ jeelove ดูยังไงคะว่า gap เกิดกลางแท่งแดง เพราะเวลากด f2 มีราคา hight low colse open ดูตรงไหนคะ

แท่งก่อนหน้า open 1556.25 - close 1545.20 / วันนี้เปิด 1545.84 เกิดในระหว่าง แท่งก่อนหน้า จึงไม่ถือว่าเกิด Gap ตามความเข้าใจของผมนะครับ ผิดยังไง ให้ อ.คิก มาแก้ให้ อิอิ

คุณ jeelove คะ gab ราย 4 ช.ม ตรงบริเวณ 1544-1545 อยู่ตรงช่วงวันที่และเวลาอะไรคะ หาไม่เจอ gab นี้คะ กราฟที่ใช้เป็น fxpro mt4 คะ กราฟตัวเดียวกันหรือเปล่าคะ ขอบคุณคะ

เกิดเมื่อวานครับ ลองไปหาดู แท่งเขียวที่2 กับ 3 / FxPro เหมือนกันครับ

ขอบคุณคะ คุณ jeelove แท่งเขียว 2 กับ 3 ในกราฟ ของวันที่ 29 ปิด 1545.15 open 1545.01 เวลา 21.00 ทำไมไม่ตรงกับของคุณ jeelove คะ

ขอบคุณครับคุณkungnang คุณอาแพท มีความสุขมาก ๆ เช่นกันครับ ^___^

สวัสดีปีใหม่ทุกคนด้วยครับ มีความสุขสุขภาพกายแข็งแรง สุขภาพจิตสดใส ตลอดปีและตลอดไปค๊าบบบ

ถูกแก้ไข โดย kikkapu