ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณมากมากนะครับ คุณ pookun

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุขสันต์วันเกิดครับ....

ขอบคุณมากมากนะครับ คุณ jojosung

Happy Birthday na ka!

ขอให้โชคดี ร่ำรวย มีความสุข ตลอดๆๆๆ นะคะ

ป.ล. ยังเด็กอยู่เลย ยังเก่งขนาดนี้ วิทยายุทธ์ยังสั่งสมได้อีกไกลนะจ๊ะ (แอบอ่านบทวิเคราะห์ตลอด จ้า)

จานอั๋น ... ที่แนะนำรอเข้า 1600-1640 เพราะเหลือกระสุนนัดเดียว ยังจะได้เเห็นมั๊ย หรือ 1680 จะให้เข้าเลย รบกวนชี้แนะด้วยค่ะ ขอบคุณ

Happy Birthday na ka!

ขอให้โชคดี ร่ำรวย มีความสุข ตลอดๆๆๆ นะคะ

ป.ล. ยังเด็กอยู่เลย ยังเก่งขนาดนี้ วิทยายุทธ์ยังสั่งสมได้อีกไกลนะจ๊ะ (แอบอ่านบทวิเคราะห์ตลอด จ้า)

ขอบคุณมากมากครับ คุณ Amy ชมกันแบบนี้ ก็เขิลแย่อ่าดิ ครับ แบบนี้ ต้องรีบสั่่งสม วิทยายุทธ์ ตามที่คุณ Amy แนะนำ ให้มากละครับ

ว่าแต่ ถ้าคุณ Amy มีอะไร แนะนำผมด้วยผมก็ยินดีรับคำแนะนำ นะครับ...วิทยายุทธ์ จะสั่่งสมได้ก็เกิดจากการเรียนรู้จากครู หลายๆคน ครับ

จานอั๋น ... ที่แนะนำรอเข้า 1600-1640 เพราะเหลือกระสุนนัดเดียว ยังจะได้เเห็นมั๊ย หรือ 1680 จะให้เข้าเลย รบกวนชี้แนะด้วยค่ะ ขอบคุณ

กระสุนนัดสุดท้าย นี้ สำคัญมากเลยนะครับ เพราะ ว่าต้องยิงทีเดียว ตรงจุดสำคัญ เลย ถ้าไม่อย่่างนัน้ เรา ก็โดนยิงแทนครับ อิอิ

ถ้าราคาหลุด 1680 แล้วลงมาทดสอบ 1660 อีกครั้งแล้วหลุด 1660 ผมมองว่า น่า จะรอเตรียมยิงได้เลย

แต่ตอนนี้ คงต้องรอดูก่อนนะครับ ถ้าเเนวโน้มตอนนี้ เจ้ามือไม่เล่นด้วย คงต้อง รีบ ซื้้อแลวตามเค้าไป ตอนนี้ ก็ 1695 ละ ลงมารับแรก อยู่ ครับ ถ้าหลุด ก้ 1685-1678

แล้วก้ 1660 เตรียมรับ ครั้ง สดท้าย หาก หลุด ก็ เตรียมปืน ใส่กระสุนได้เลย

แต่ถ้าตอนนี้ เจ้า มือ เค้า กำลัง เล่น ข่าวอิหร่าน ละก้อ ผมมองว่า คงต้อง ซื้อ ตาม แล้วอ่าครับ เดี๋ยวจะได้ไปรับ บนดอย ลงมาด้วย อิอิ

ส่วน 1604 -1640 นัน้กระสุนนัดนี้ ขอให้ ยิงเเล้วเก็บยาว เลยนะครับ

ถ้าไม่เก็บยาวก็ เสียดายแย่ๆๆๆ

รอดู อีก 2-3 วันนี้ก้อาจจะได้เห็น ทิศทางที่ชัดเจนมากขึ้น ครับ ตอนนี้กำลัง เลือกทิศทางอยู่ว่า จะทำให้ ขึ้นไปเลย หรือลงมาก่อนดี ครับ

กรอบ ยังไงตอนนี้อยู่ที่ 1660***1680*-*------------------------------------------------------1730*-*1750*** ในการตัดสินใจว่าจะทำยังไงดีกับทอง8iy[

สุขสันต์วันเกิดค่ะอ.อั๋น ขอให้ทุกคนรวยๆๆๆนะคะ

HBD ค่ะ Rจานอั๋น ขอให้ร่ำรวยนะคะ วิเคราะห์แม่นๆตาหลอดๆ นะจ๊ะ

วันก่อนซื้อได้ถูก 2ก้อน แต่ดูแล้วหลายๆสำนักบอกว่ายังลงได้อีกต้องเฝ้าระวัง

ขี้กลัวเลยปล่อยไปซะแล้ว ได้กำไรจี๊ด...เดียว เสียดายถ้าขายเมื่อเช้ากำไรเยอะเลย เฮ้อ

สุขสันต์วันเกิดเช่นกันค่ะ R จานอั๋น

วิเคราะห์ฉับไว สมองแจ่มใส ร่างกายแข็งแรงนะคะ

HaPpY BirtHDaY Ka Rจานอั๋น

ขอให้มีแต่ความสุข รวยๆๆๆๆ ค่ะ

happy bday ครับ พี่ Rจานอั๋น :D

ขอบคุณนะครับ คุณ chinchilla

สุขสันต์วันเกิดค่ะอ.อั๋น ขอให้ทุกคนรวยๆๆๆนะคะ

ขอบคุณมากมากนะครับ คุณ moko

HBD ค่ะ Rจานอั๋น ขอให้ร่ำรวยนะคะ วิเคราะห์แม่นๆตาหลอดๆ นะจ๊ะ

วันก่อนซื้อได้ถูก 2ก้อน แต่ดูแล้วหลายๆสำนักบอกว่ายังลงได้อีกต้องเฝ้าระวัง

ขี้กลัวเลยปล่อยไปซะแล้ว ได้กำไรจี๊ด...เดียว เสียดายถ้าขายเมื่อเช้ากำไรเยอะเลย เฮ้อ

ขอบคุณมากมากนะครับ คุณnuchaba ว่าแต่ได้กำไรแล้วนะ ดีใจด้วยนะครับ วันนี้ได้กำไรน้อย วันหน้าต้องได้กำไรมากมากแน่แน่เลย ผมเชื่ออย่างนัน้นะครับ คุณnuchaba

สุขสันต์วันเกิดเช่นกันค่ะ R จานอั๋น

วิเคราะห์ฉับไว สมองแจ่มใส ร่างกายแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณมากมากนะครับ คุณ Pasaya ยินดีรับคำอวยพร เต็มที่ ครับ อิอิ