ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

Rจานอั๋นขา ปรึกษาหน่อย ขณะนี้จะนอนรอที่ดอยดี หรือสละดอยก่อน รู้สึกหนาวฯ แนวโน้มเหมือน ไหลไม่หยุด หวั่นใจจริงฯ ถ้าไม่มีบิ๊กใหญ่ดัน สงกะสัย งานนี้คงอ่วมท่วมท้นแน่เลย ช่วยแนะนำให้ที จะได้ไม่คันหัวใจยิบฯ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:30 จานอั๋นชีวิตนี้มีแต่เรื่อง HAPPY รักGT GOLDมากที่สุดในโลกเลย แต่น้อยกว่ารักจานอั๋นนิดนึง เวลามีปัญหาเจอแต่คนชื่ออั๋นเท่านั้นที่ช่วยเราได้ใกล้กลับบ้านแล้วดิจานอั๋น วันจันรายงานตัวเร็วด้วยบ้ายบาย (ขอบคุณสำหรับทุกเรื่องการให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ) :Hi

ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ ด้วยค่ะ กำลังหาบริษัทเล่น online 96.5 เจ้าใหม่ เพราะเจ้าเก่าขยับการซื้อขั้นต่ำเป็น 30 บาท แล้ว รู้สึกมันเยอะเกินไป อยากเล่นได้แบบขั้นต่ำซัก 5 บาท และเป็นบริษัทที่เชื่อถือได้ ขอคำแนะนำเพื่อนๆ ด้วยค่ะ ... ขอบคุณ

ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ ด้วยค่ะ กำลังหาบริษัทเล่น online 96.5 เจ้าใหม่ เพราะเจ้าเก่าขยับการซื้อขั้นต่ำเป็น 30 บาท แล้ว รู้สึกมันเยอะเกินไป อยากเล่นได้แบบขั้นต่ำซัก 5 บาท และเป็นบริษัทที่เชื่อถือได้ ขอคำแนะนำเพื่อนๆ ด้วยค่ะ ... ขอบคุณ

เล่นกับGT GOLD ONLINE ก็โอ เค นะคะ เป็นสมาชิกมาตั้งแต่ต้นปี ก็ไม่มีปัญหาอะไร เงื่อนไขต่างๆก็ใช้ได้ ยังไงลองติดต่อสอบถามดุก่อนก็ได้ค่ะ 02 6758888

:Hi บริษัท จีที โกลด์ บูลเลี่ยน จำกัด โทร 02-6758888 กด1 (1บาทก้อเล่นได้) เราว่าบริษัทเค้าOKนะ เจ้าหน้าที่ก้อพูดจาดี ให้คำปรึกษาดี กดซื้อขายผิด ก้อโทรไปยกเลิกได้ เงินประกัน30000บาทเล่นได้30บาท ตั้งแต่9.45-ตี1 ลองโทรไปขอคำแนะนำก่อนตัดสินใจนะ ผิดถูกไม่ว่ากันนะลองดูแล้วจะไม่ผิดหวัง :_087

:Hi บริษัท จีที โกลด์ บูลเลี่ยน จำกัด โทร 02-6758888 กด1 (1บาทก้อเล่นได้) เราว่าบริษัทเค้าOKนะ เจ้าหน้าที่ก้อพูดจาดี ให้คำปรึกษาดี กดซื้อขายผิด ก้อโทรไปยกเลิกได้ เงินประกัน30000บาทเล่นได้30บาท ตั้งแต่9.45-ตี1 ลองโทรไปขอคำแนะนำก่อนตัดสินใจนะ ผิดถูกไม่ว่ากันนะลองดูแล้วจะไม่ผิดหวัง :_087

เชียร์ด้วยคนค่ะ เพราะซื้อขายกับ GT มาประมาณ 1 ปีแทบไม่มีปัญหาเลย เจ้าหน้าที่ให้บริการดี พูดจาดีค่ะ

ถ้าเป็นคุณกระต่ายทองแนะนำ ก็เชื่อได้เลยค่ะว่าดีจริง มีโทรไปคุยๆ ไว้บ้างแล้ว แต่มาสอบถามขอคำแนะนำจากเพื่อนๆอีกที ... ขอบคุณค่ะ

Rจานอั๋นขา ปรึกษาหน่อย ขณะนี้จะนอนรอที่ดอยดี หรือสละดอยก่อน รู้สึกหนาวฯ แนวโน้มเหมือน ไหลไม่หยุด หวั่นใจจริงฯ ถ้าไม่มีบิ๊กใหญ่ดัน สงกะสัย งานนี้คงอ่วมท่วมท้นแน่เลย ช่วยแนะนำให้ที จะได้ไม่คันหัวใจยิบฯ

ค่อนข้างที่จะเเนะนำ ยากนิดนึงนะ พอดี ผมไม่อยากเห็นคุณ'GODRON ขาดทุน อ่า

เอาเป็นว่า วันนี้ ถ้าหลุด 1664 ละก้อ คงต้องลงไปรับ แถว 1600-1650 เลย ทีเดียว

ส่วนตราบใดที่ราคา ยังไม่หลุด 1660 และ 1680 ราคาทองยังมีแนวโน้ม......................เป็นขาขึ้นนะครับ

ถ้าหลุด 1664-1660 ไป คงต้อง .............. ตัดสิน ใจ ให้ดีดี นะครับ

ผมขอไม่แนะนำ ดีกว่านะครับ แต่ถ้าเปนผม นะ ผม จะรอ ดีกว่าครับ แล้ว ค่อย ทยอย ซื้้อสะสม แถว 1660 ---1600ลงไป ดีกว่า ครับ

พอดี ผม ไม่อยากจะขาดทุน อ่าครับ ขอโทษทีนะ คราบๆๆๆๆๆ................... :_087

แล้ว เอาเป็นว่า คราวหลัง ถ้าหลุด ดอยนี้ ผมขอ แนะนำให้เป็นตัวเลข xx1-50 เข้าซื้อ และ xx50-100 ขายดีกว่านะครับ..มันเป็นตัวเลขจิตวิทยา ขอรับ

ก็เหมือน เราซื้อ199 บาทจะถูก กว่า เราซื้อของ 198 อ่าครับ

ถ้าเป็นคุณกระต่ายทองแนะนำ ก็เชื่อได้เลยค่ะว่าดีจริง มีโทรไปคุยๆ ไว้บ้างแล้ว แต่มาสอบถามขอคำแนะนำจากเพื่อนๆอีกที ... ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณนะคะที่ชม เขินเลยนะเนี้ย ลองดูนะคะ เล่นกับGT แล้วไม่เครียดสุขภาพจิตก้อดี มีฟามสุข ไม่กังวลเวลาเงินเราฝากไว้ที่เค้า ไม่ได้เป็นนายหน้านะคะเป็นผู้เล่นธรรมดาๆคนนึงเท่านั้นเอง เราชาวTHAI GOLDด้วยกัน ก้อแบ่งปันกันนะคะ (จานอั๋นบอกว่าการให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบคะ) :_087

:30 จานอั๋นชีวิตนี้มีแต่เรื่อง HAPPY รักGT GOLDมากที่สุดในโลกเลย แต่น้อยกว่ารักจานอั๋นนิดนึง เวลามีปัญหาเจอแต่คนชื่ออั๋นเท่านั้นที่ช่วยเราได้ใกล้กลับบ้านแล้วดิจานอั๋น วันจันรายงานตัวเร็วด้วยบ้ายบาย (ขอบคุณสำหรับทุกเรื่องการให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ) :Hi

จริงอะ..............เรื่องอะไร อ่าครับ อิอิ สงสัย ชีวิจ จะ HAPPY จริงๆๆ ว่าแต่ ค่อยๆๆ รัก น้อยๆๆ แต่รักนานๆๆแล้วกันนะครับแล้ว วันจันทร ผมจะมารายงานตัว ตั่งแต่เช้า เลย นะครับ :_04 :_06

• สวัสดีครับอาจารย์อั๋น

ขอบคุณคะ Rจานอั๋น คงรอลุ้น แบบถูกก็สะสม ถัวไปก่อน จะตัดใจก็ตัดยากจิงฯ เกมวัดใจ รอบิ๊กใหญ่สั่งเก็บของ สงสัยเดือนนี้ได้กิน มาม่า แน่ไซร้ :hh :_18 :_087 :_087 :_087

• สวัสดีครับอาจารย์อั๋น

สวัสดีครับ คุณ ไข่นุ้ยลุยทอง เป็นยังไบ้างครับ เริ่ม เข้าซื้อ สมสมหรือยัง ................ถ้ายัง ก็ รอ วันนี้ ถ้าไม่หลุด 1764-1660 ละก้อ เข้าซื้อสมสะมได้เลยนะครับ

แต่ถ้าหลุด รอ เข้า ซือ้ แถว 1600-1640 ครับ ....... :_06 รับรอง ปลอดภัย ไร้ ดอย ครับ ถ้าราคานี้ ยังเป็นดอย อีกก้อ คงต้องปล่อย ให้ พี่ ท่าน เค้าเล่น ละ อิอิ