ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ถ้าคืนนี้ไม่หลุด 1650 ลงไป...พรุ่งนี้ข่าวดี แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ แล้วก็เข้าซือ้อีกที หลังตรุษจีนเลยนะครับ.................

ทำไมต้องรอหลังตรุษจีนล่ะครับ

ซื้อพรุ่งนี้ไม่เหมาะหรือครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ช่ายครบ ..................คงต้องถือลุ้นพรุ่งนี้อีกละกันนะครับ :gd

แล้วถ้าพรุ่งนี้ไม่ได้ ก็ บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยนะครับ :Announce รอบนี้

ถ้าถือข้ามเสาร์อาทิตย์ลุ้นวันตรุษจีนมีลุ้นไหมครับ :38

ขอตอบแทนคุณ Harnsin หน่อยละกันครับ ว่า 1651-1655 ตอนนี้รับอยู่แล้ว แต่ไม่แน่ใจ ว่า หาก ถ้าดีดขึ้นไปชนแนวต้านอีกรอบ แล้วไม่่ผ่าน นั้น 1650-1655 จะรับอยู่อีกหรือปล่าวครับผม :01 ....................

ขอบคุณมากครับอาจานอั๋น

อาจานแนะมาแบบนี้ ผมสู้หมดหน้าตักเลย............สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลุ้นให้ขึ้นต่อเหมือนกันค่า จะได้หลุดดอยสักที หนาวมานานแล้ว :-)

ไม่รุ้ว่ามาตอบช้าไปหรือปล่าวนะครับ......

แต่วันนี้ถ้าไม่หลด1650 ก็1650-1654 น่าเข้าซือ้ครับ............

แต่ถ้าเกินกว่านั้น รอรอบพรุ่งนี้หรือไม่ก็รอดูตอนดึกครับ...........ผมเองก็เสียว ๆๆๆๆๆๆเหมือนกัน :57

ได้ย้อนไปดูที่่คุณRจานอั๋น ตอบก่อนหน้า เลยจิ๊ดซื้อมาบ้างตามแนวที่บอกพอดีสองแนวเลย เสี่ยงซื้้อไปผวาไป ตอนนี้น่าจะดี

ขอบคุณค่ะ :blush:

ทำไมต้องรอหลังตรุษจีนล่ะครับ

ซื้อพรุ่งนี้ไม่เหมาะหรือครับ

ถ้าราคาย่อก็น่าซื้อครับ แต่หลังตรุษจีนตลาดจะหยุดยาวอ่าครับถึง 23/1/2012 อ่าครับ

ตรงนั้นถ้ามีของผมว่ามันเสี่ยงอ่าครับ

แต่ถ้ารับได้จะถือไปรอก็ได่นะครับ ตรงนี้แล้วแต่มุมมองของนักลงทุนครับผม

แต่ส่วนใหญ่คนมองกันว่าหลังตรุษจีน ราคาจะย่อตัวลงก่อนเพื่อ ปรับฐานก่อนจะปรับตัวขึ้นทำ new high ในครั้งถัดไปครับ............... :17

อาจานแนะมาแบบนี้ ผมสู้หมดหน้าตักเลย............สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

55555555555

ถ้าไม่หลุด 1650 ผมก็จะสู่้หน้าตักเหมือนกันคับ .......แต่ขอเป็นเงินปลอมได้ปะ เงินจริงรู้สึก เสียวๆ..............ใจไม่ถึงเท่าไหร่อ่าครับอิอิ :01

ลุ้นให้ขึ้นต่อเหมือนกันค่า จะได้หลุดดอยสักที หนาวมานานแล้ว :-)

เป็นกำลังใจให่นะครับผม..สู้ๆลุ้นๆครับ :57

ถึง 1660 แล้วร่วงอีกแล้วครับ

คืนนี้ลุ้นให้ตลาดอเมริกา หยุด 1650ขี้นไป ครับ แล้ว เดี๋ยวตอนเช้า พี่ตลาดเอเชียจะเข้ามา.ซือ้เอง คาดว่าน่าจะได้เห็น 1675-1680 นิดนิด.ครับในตอนบ่าย........... :gd

ขอบคุณครับ

ขอบคุณเช่นกันครับผม................ :gd

คืนนี้ลุ้นให้ตลาดอเมริกา หยุด 1650ขี้นไป ครับ แล้ว เดี๋ยวตอนเช้า พี่ตลาดเอเชียจะเข้ามา.ซือ้เอง คาดว่าน่าจะได้เห็น 1675-1680 นิดนิด.ครับในตอนบ่าย........... :gd

OK ค่ะ Khun Rจานอั๋น ตัดสินใจแล้วค่ะ ถ้าพรุ่งนี้เห็นราคา 24,800 บ. หรือต่ำกว่า พี่น้องรี จะรีบย่องไปดูสถานการณ์ที่เยาวราชทันทีค่ะ (ถ้าไม่ติดเรื่องบ้าน คงซื้อเลยไม่ต้องคิดมาก) :17 ติดดอยจนชิน Cutloss ประจำ :uu ราคาน่าสน แต่เสี่ยวๆ เหมือนกัน

ถูกแก้ไข โดย NongRee

สวัสดีตอนเช้าคร้าอาจานอั๋น พี่กระต่ายทอง พี่ห่าน และพี่ๆทุกคนค่ะ

มารอคำชี้แนะเช่นเคยค่ะ ขอบคุณค่ะ