ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

คืนนี้คงไม่ย่อแล้ว. ไปนอนดีก่า. ราตรีสวัสดิ์ทุกๆคน

:bye

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะ จานอั๋น คุณห่าน

วันนี้ก็ได้ความรู้อีกแล้ว

อันนี้ผมจับที่แท่งเขียวแท่งแรกนะครับ และสังเกตว่าพอเกิดแท่งที่สอง Low ของแท่งที่สองอยู่ที่บริเวณ 61.8% เท่านั้นซึ่งแนวโน้มแบบนี้คือขึ้นครับ

เข้าใจแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะนอกจากให้การวิเคราะห์ทุกวันทันเหตุการณ์แล้ว ยังให้ความรู้ค่อยๆซึบซับวันละนิดๆทุกวันอีก :01

คุณห่านจะทำe book หรือครับ ดีครับสนับสนุนครับขอจองคนแรกครับ หรือถ้าเปิดสอนก็ยิ่งดีเลยครับ เพราะบางอย่างยังไม่ค่อยเข้าใจ :gd

คุณห่านจะทำe book หรือครับ ดีครับสนับสนุนครับขอจองคนแรกครับ หรือถ้าเปิดสอนก็ยิ่งดีเลยครับ เพราะบางอย่างยังไม่ค่อยเข้าใจ :gd

ผมไม่อยากเปิดสอนครับเพราะขี้เกียจ 555 แต่อยากจะทำแนวทางไว้ให้พิจารณาใช้กัน แต่ยังมึนๆตัวเองอยู่คงใช้เวลาหน่อยครับ

จะรอนะครับ :57 เอาตั้งแต่แรกเลย รู้สึกว่าถ้าเข้าใจจริงๆ แบบถูกๆด้วยนะ จะช่วยให้เราอยู่รอดในตลาดและทำกำไร :uu ได้

จะรอนะครับ :57 เอาตั้งแต่แรกเลย รู้สึกว่าถ้าเข้าใจจริงๆ แบบถูกๆด้วยนะ จะช่วยให้เราอยู่รอดในตลาดและทำกำไร :uu ได้

จะพยายามนะครับ ไม่ต้องกำไรมากแค่ใครเอาไปใช้แล้วอยู่รอดได้ผมก็ดีใจแล้วครับ

คืนนี้จะมีจรวจอีกซักดอกไหมครับคุณห่าน :upstrong: 1732แล้ว :21 ดูแล้วจะไปต่อได้ไหมครับ

คืนนี้จะมีจรวจอีกซักดอกไหมครับคุณห่าน :upstrong: 1732แล้ว :21 ดูแล้วจะไปต่อได้ไหมครับ

หากมันยัง sideway up ไปเรื่อยๆ ก็ไม่แน่ครับ แต่นี่ติดต้านอยู่มาพักใหญ่ละ หากมันไปได้ผมคิดว่ามันเจ๋งขั้นเทพครับ 555

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

น้องทองรอบดึกครับ สรุปแล้วน้องทองก็ไต่เส้นแดงขึ้นมาจนได้ จะทะลุขึ้นไปได้หรือไม่ โปรดติดตามตอนต่อไป แต่ยอมรับเลยว่าเก่งจริงๆ มาไกลมากกกกก

น้องทองงงงงงงงสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :upstrong: :061 ต้องไปนอนแล้วครับพรุ่งนี้ต้องตื่นแต่เช้าฝากล้นต่อนะครับคุณห่าน :bye

น้องทองงงงงงงงสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :upstrong: :061 ต้องไปนอนแล้วครับพรุ่งนี้ต้องตื่นแต่เช้าฝากล้นต่อนะครับคุณห่าน :bye

:bye

ซือ้ไม่มีปัญหาเท่าไหร่ แต่ถ้าลุ้นขายนี้แหละ :_cdรอ...................ดีกว่าครับ :21 วันนี้ถ้าไม่แน่ใจแนะนำดูสถาการณ์ดีกว่าครับ............................ เงินบาทไทย แข็งมาก ตรงนี้แหละ จุดสำคัญ..........

:Hi หวัดดีตอนเช้าจานอั๋นและเพื่อนๆที่น่ารัก กดlike++++ให้กำลังใจจานอั๋นนะคะ เมื่อคืนลั้ลล้ากันช่ายป่าวคะ

พักผ่อนเยอะๆนะคะวันจันทร์ลุยกันต่อคะเพื่อนๆ ซื้อขายใช้ความระมัดระวัง มีแต่กำไรเห็นๆจิงมั้ยคะจานอั๋น :La

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ผมขอสนับสนุนให้คุณ Harnsin ทำ E-BooK อีกคนด้วยครับผม...................... :gd

เพราะว่า มันจะเป็นสืื่อที่ใช้ในการสอนและการเรียนรู้ได้ดีมาก เลยครับผม ..................ถ้าคุณ Harnsin

จะให้มีอะไรช่วยทำอะไรก็บอก ได้นะครับ ยินดีช่วยอีกแรงครับผม :Announce