ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

555 เข้ามาเจอตอนคุณกระต่ายทองบอกว่าเข้าแล้วเลยรีบเคาะตามได้ที่ 25187 ค่ะโดดออกบอกด้วยนะคะมือใหม่ออนไลน์ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555 เข้ามาเจอตอนคุณกระต่ายทองบอกว่าเข้าแล้วเลยรีบเคาะตามได้ที่ 25187 ค่ะโดดออกบอกด้วยนะคะมือใหม่ออนไลน์ค่ะ

จ๊ะกำไรก็ขายนะคะ หนุกมั้ยหละ มีชีวิตชีวาก้อตรงนี้แหละคะ :La

ถ้ายืนได้ก้น่าเข้าคับ ผมเองก้จะเข้าเหมือนกัน

ถ้ายืนได้ก้น่าเข้าคับ ผมเองก้จะเข้าเหมือนกัน

ไม่มีอะไรแน่นอนในตลาดลงทุนที่มีความเสี่ยงและความผันผวนสูงหรอกคะ ซื้อขายได้ตลอดเวลาแต่อย่าลืมผิดทางรีบขายนะคะ เล่นและตัดสินใจด้วยตัวของเราเอง จะเจ็บปวดน้อยที่สุด :17

จ๊ะกำไรก็ขายนะคะ หนุกมั้ยหละ มีชีวิตชีวาก้อตรงนี้แหละคะ :La

เริ่มหนุกแล้วค่ะเหลือแต่รอผลอนุมัติตัดบัญชีเท่านั้นคงflow กว่านี้นี่พรุ่งนี้ก็ต้องไปโอนเงินเองก่อนค่ะ

เริ่มหนุกแล้วค่ะเหลือแต่รอผลอนุมัติตัดบัญชีเท่านั้นคงflow กว่านี้นี่พรุ่งนี้ก็ต้องไปโอนเงินเองก่อนค่ะ

เราใช้วิธีโอนเงินเอง เวลามีปัญหาไม่อยากปวดหัวหาหลักฐานไปแสดง เกิดหลักฐานหายยุ่งอีก กันไว้ดีกว่าแก้ดีกว่าวัวหายแร้วล้อมคอกนะคะ ทำนิติกรรมทุกอย่างทำเองดีที่สุด ลองดูนะคะ :_cd

เอาใจช่วยด้วยคนนะคะ :gd เล่นอะไรที่มีเวลาเป็นตัวกำหนดเครียดนะคะ ฝากเราซื้อมั้ยอิอิ ล้อเล่นให้หายเครียดนะคะ :32

เอาใจช่วยอีกคนครับ :upstrong: :v@

ลงกันเป็นว่าเล่นนะคะ แต่หนูช๊อบบบชอบ :_ee

ปอลอ....1 คุณ wann จะรอโดดเป็นเพื่อนกันใช่ไหมค่ะ อย่าหนีกันไปก่อนนะคร้า :061

ปอลอ.....2 ทำไมตอนนี้หนูโพสยาก กดเข้ามาอ่าน ก็จะขึ้นหน้าเวบตลอดว่า HTTP500 Internal server แย่เรยอ่ะ ช่วงนี้ยิ่งลุ้นๆอยู่ง่ะ มีใครเป็นเหมือนกันไหมคร้า :38

รอคุณ kaykee อยู่ค้า ยังไม่โดดเข้าเลย

กลัวจาลงไปอีกอะค่ะ

:Announce ถ้าทองอยู่ขาลงขายก่อนซื้อนะคะ อย่าไล่ตามซื้อนะคะดอยคะพี่น้อง ถ้าทองอยู่ขาขึ้นซื้อก่อนขายนะคะ ผิดทางรีบขายนะคะเป็นห่วง ขายหมูดีกว่าติดดอยนะคะ เอาใจช่วยค้าอิอิ :gd

:Announce ถ้าทองอยู่ขาลงขายก่อนซื้อนะคะ อย่าไล่ตามซื้อนะคะดอยคะพี่น้อง ถ้าทองอยู่ขาขึ้นซื้อก่อนขายนะคะ ผิดทางรีบขายนะคะเป็นห่วง ขายหมูดีกว่าติดดอยนะคะ เอาใจช่วยค้าอิอิ :gd

คุณกระต่ายทองครับ ขายก่อนซ์้อ short sell ใช่ไหม มันทำยังไงครับ ผมได้ login เข้าไปดูแล้ว

เห็นมี

buy limit

sell limit

buy stop

sell stop

ทั้งสี่ตัว ใช้งานในสถานะการณ์ไหนครับ

อ่านเอกสารแล้วก็งงๆ

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ

รอคุณ kaykee อยู่ค้า ยังไม่โดดเข้าเลย

กลัวจาลงไปอีกอะค่ะ

จดๆจ้องๆอยู่เหมียนกัลคะ เอาเรยมั้ยคะ555 แนวหาเพื่อนสุดๆอะ^^

ตอนนี้ 1715 แล้ว ไวมาก......... :Announce ใจเย็น...............นะครับ รอดูตลาดก่อนตอนนี้ :ghost

ขอบคุณค่ะ Rจารย์อั๋น หนูก้อยังรอต่อไป รอไปเรื่อยๆ ให้มีสัญญานแน่นอน แล้วค่อยกระโดดเข้าน่าจะชัวร์กว่าค่ะ :17

ถูกแก้ไข โดย Fairytale

คุณกระต่ายทองครับ ขายก่อนซ์้อ short sell ใช่ไหม มันทำยังไงครับ ผมได้ login เข้าไปดูแล้ว

เห็นมี

buy limit

sell limit

buy stop

sell stop

ทั้งสี่ตัว ใช้งานในสถานะการณ์ไหนครับ

ส่วนใหญ่เรามีทองในพอร์ต แร้วถึงกดซื้อขายตามที่เราต้องการ กดขายก่อนแร้วถึงซื้อคืนเค้าภายใน2วัน บังคับต้องซื้อคืนเกิดไม่เป็นไปตามคาดปวดหัวคะอิอิ เราไม่ชอบคะเสี่ยงไป จับเสือมือเปล่าเครียดนะคะ ชอบสบายๆนะคะ ลองดูนะคะ :gd :_10

เห็นมี

buy limit

sell limit

buy stop

sell stop

ใช่ค่ะ ถ้าเราคิดว่าราคทองจะลงมากกว่านี้เราสามารถขายก่อนได้ตามจำนวนเงินที่เราวางค้ำประกัน แต่ควรจะเผื่อวงเงินซื้อขายด้วยนะคะ เช่น คุณมีวงเงินซื้อขายจำนวน 50 บาท คุณขาย 25 บาทคุณจะเหลือวงเงินไว้ซื้อคืน 25 บาท มีกำหนดระยะเวลา 2 วันค่ะ ถ้าล่าช้าก็จะมีค่าปรับรายวันด้วยค่ะ