ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอให้พี่ห่านทำงานอย่างมีฟามมมสุขน่ะคร้าาา :v@

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ จานอั๋น คุณห่าน กระต่ายทอง กบจ๊า นุชบา และทุกๆคน

วันนี้สดใสกว่าเมื่อวาน แต่อย่าประมาทกันนะคะ

ขอให้เฮงๆๆๆ รับตรุษจีนกันนะคะ

ขอบคุณครับ พี่ๆทุกคน

ช่วงนี้ถือว่าเป็นช่วงวัดใจ เจ้ามือว่าจะให้ไปทางไหน...

คุณห่านค่ะ. คือจะคัทลอสดอยที่มีอยู่ตามคำแนะนำอ.จิ๊วล่ะ แต่ก้อลุ้นให้ขยับขึ้นไปอีกนิด จะได้ขาดทุนน้อยหน่อย พอจะช่วยบอกสัญญานเทขายมรณะให้หน่อยได้มั้ยค่ะแบบมันstart. อ่ะค่ะ. คงโดดพร้อมพี่พวงชมพูแล้ว

:Announce จานอั๋น พวง jojo กบ นุชและเพื่อนๆ เราขายหมดแร้วนะ เหลือติดไว้ดอกเดียวไว้เสียวเล่นเผื่อพายุมา จะตรุษจีนแร้ว เอาฤกษ์หน่อย จะได้เฮงฮ้อตลอด ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจที่มีให้ ทุกอย่างในห้องนี้ จะไม่มีวันลืม ใครที่มีความทุกข์ขอให้หมดทุกข์ มีแต่ความสุขเฮงๆตลอดไปนะคะ :01

:Announce จานอั๋น พวง jojo กบ นุชและเพื่อนๆ เราขายหมดแร้วนะ เหลือติดไว้ดอกเดียวไว้เสียวเล่นเผื่อพายุมา จะตรุษจีนแร้ว เอาฤกษ์หน่อย จะได้เฮงฮ้อตลอด ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจที่มีให้ ทุกอย่างในห้องนี้ จะไม่มีวันลืม ใครที่มีความทุกข์ขอให้หมดทุกข์ มีแต่ความสุขเฮงๆตลอดไปนะคะ :01

ขอให้กระต่ายทองและเพื่อนๆทุกคน เฮงๆๆๆ ตลอดไป

ตั่วถั่งๆๆๆ ตลอดปีมังกรค่ะ

ดูไม่ดีครับ ไม่ควรหลุดรับล่าง

เพื่อนๆ...พี่ๆ ทุกท่านครับ....พรรคพวกที่ทำงานอยู่ที่เมืองจีน บอกว่า...

ราชการหยุดยาว...เปิดทำงาน ชิวโป๊ย ( 30 มค. ) ครับ......

สถาบันการเงินก็ไม่แน่ใจว่าจะยาวเหมือนกันหรือเปล่านะครับ....

ระวังไว้บ้างก็ดีนะครับ....

ถือlong GFอยู่ตั้งแต่เมื่อคืน ควรออกเลยหรือรอดีครับ เดาทางไม่ออกเลย

ถือlong GFอยู่ตั้งแต่เมื่อคืน ควรออกเลยหรือรอดีครับ เดาทางไม่ออกเลย

มีกำไรมั้ยครับ หากมีแล้วไม่มั่นใจตลาด ควรออกครับ

แต่ 1661 ยังรับอยู่ครับ

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

สวัสดีครับทุกคน สวัสดีตอนบ่าย วันที่ 19/1/2012 เวลา 14.52 น.

เมือ่วาน ราคาทองคำลงไปทดสอบ แนวรับ 1642-1645 ได้แล้วรับอยู่

ถือเป็นสัญญาณดีอีกครั้ง ในการสะสมกำลัง เพื่อขื่นทดสอบ แนวต้าน ที่สำคัญ 1675-1680 และมีเป้าหมายที่ 1700++

ตอนนี้คงต้องที่ high 1667 ว่าจะสามารถผ่านไปได้หรือไม่ก่อนนะครับ

หากผ่านไปได้คาดว่าจะขึ้น ทดสอบ แนวต้านหลัก 1675-1680 ที่สำคัญได้

แต่ถ้าหากไม่สามารถผ่าน 1667 ไปได้ คงต้องถอยมารอดู 1660 ว่ารับอยุ่หรือไม่ ถ้าไม่ก็ มอง 1654-1652 ก่อนครับ ถ้ายังหลุด ก้ 1640 ไม่ควรหลุดอีกครั้ง

แนวต้านตอนนี้ดูกันที่ 1667รอลุ้นให้ผ่านไปได้ ****1675-1678******ระวังแรงขาย** 1684-1700+++

แนวรับ 1660ดูว่ารับอยู่หรือไม่***** 1654-1651*** ลงทดสอบหากไม่ผ่านแนวต้าน 1644***1633***ไม่ควรหลุด1605-1600***********************

กรอบเล็ก 1640-1670 = 30 Us

กรอบใหญ่ 1630-1680 = 50 Us

คืนนี้ตัวเลขอเมริกาประกาศในช่วงตอน 20.30-22.30 ครับเป็นตัวเลขอาจจะส่งผลต่อราคาทองคำและเงินบาทไทยครับผม

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ครับ..................... :57 ขอให้รวย กันคืนนี้นะครับผม.................... :01 :01 :01

ก็ไม่รู้ทำไม เมื่อวาน Long EU ไว้ แต่เช้ามาผมก็ปิดแล้ว เปิด S แทนเหมือนกัน มันเป็นความรู้สึกลึกๆ

อียูยังอยู่ครับยังไม่หล่น ไม่หลุด 1661 แข็งใจไว้ก่อน