ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอให้กระต่ายทองและเพื่อนๆทุกคน เฮงๆๆๆ ตลอดไป

ตั่วถั่งๆๆๆ ตลอดปีมังกรค่ะ

คุณ พวงชมพู ก็ขอให้ รวย รวย รวย ตลอดปีมังกร ด้วยนะครับ ...... :57

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถือlong GFอยู่ตั้งแต่เมื่อคืน ควรออกเลยหรือรอดีครับ เดาทางไม่ออกเลย

1675-1700 ตรงนัน้ ตัดสินใจขายเลยนะครับ

ผมก้รอ แถวๆๆๆๆๆๆนัน้เมือกันครับ เข้ามาเมือ่คืน เช่นกัน ...................... :gd

ขอบคุณครับ พี่ๆทุกคน

ช่วงนี้ถือว่าเป็นช่วงวัดใจ เจ้ามือว่าจะให้ไปทางไหน...

ช่ายครับ.............วัดใจ แบบนี้ หนาว หนาว ยังไงไม่รุ้นะครับ ว่าปะ................. :_cd แต่ก็ลุ้น สนุกดี ใช่ปะ........... :gd

ตอนนี้มีสัญญาณ เตือน classical bearish divergence 30 นาที ออกมานะครับ ระวัง การย่อตัว ลงด้วยนะครับ

จากกราฟ ราย 30 นาทีกราฟ เตือนออก มานะครับ ...........ใครรอ เข้าซือ้ คงต้อง รอลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

ส่วนใครที่ มี ทองคำอยู้ในพอร์ตก็คงต้อง .......มี เสียว กันบ้างละครับ :Dh

ค่าแเงินเเข็งขึ้นมามากมายเซ็ง

สวัสดีครับ คุณ กระต่ายทอง คนสวย ......................และน่ารัก + ใจดี

สบายดีนะครับ ...........ขอให้ รวย รวย รวย นะครับ ขอบคุณ ที่เป็นห่วง ผม และเพือ่น ทุกคน นะครับ................

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบครับ :gd :32

:Announce บายดีคะ ขอบคุณที่ชมคะจานอั๋น ช่ายการให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ด้วยความจริงใจและเต็มใจทุกคนคะ ขอให้จานอั๋นมีแต่ความสุขทุกวันนะคะ รวย รวย รวย น่ารักแบบนี้ตลอดไปนะคะอิอิ :32 like+1111 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีตอนค่ำ จานอั๋น คุณห่าน กระต่าย และเพื่อนๆที่น่ารักทุกคนค่ะ

วันนี้ไม่ว่างทั้งวัน เลยอดขายตอน peak เสียดายจับใจ

มาอีกรอบนะจ๊ะน้องทอง 1670+ มามะ มามะ :gvme :gvme :gvme :upstrong: :upstrong: :upstrong:

GF ++อยู่ เปิดรอบค่ำปุ๊บติดลบปั๊บ เซงเลยครับ

ตอนนี้มีสัญญาณ เตือน classical bearish divergence 30 นาที ออกมานะครับ ระวัง การย่อตัว ลงด้วยนะครับ

จากกราฟ ราย 30 นาทีกราฟ เตือนออก มานะครับ ...........ใครรอ เข้าซือ้ คงต้อง รอลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

ส่วนใครที่ มี ทองคำอยู้ในพอร์ตก็คงต้อง .......มี เสียว กันบ้างละครับ :Dh

ราคาย่อเท่าไหร่น่าซื้้อค่ะ :huh:

คุณห่านครับ1657ถือว่ารับอยู่ไหมครับ

ราคาย่อเท่าไหร่น่าซื้้อค่ะ :huh:

ไม่รุ้ว่ามาตอบช้าไปหรือปล่าวนะครับ......

แต่วันนี้ถ้าไม่หลด1650 ก็1650-1654 น่าเข้าซือ้ครับ............

แต่ถ้าเกินกว่านั้น รอรอบพรุ่งนี้หรือไม่ก็รอดูตอนดึกครับ...........ผมเองก็เสียว ๆๆๆๆๆๆเหมือนกัน :57

คุณห่านครับ1657ถือว่ารับอยู่ไหมครับ

ขอตอบแทนคุณ Harnsin หน่อยละกันครับ ว่า 1651-1655 ตอนนี้รับอยู่แล้ว แต่ไม่แน่ใจ ว่า หาก ถ้าดีดขึ้นไปชนแนวต้านอีกรอบ แล้วไม่่ผ่าน นั้น 1650-1655 จะรับอยู่อีกหรือปล่าวครับผม :01 ....................

GF ++อยู่ เปิดรอบค่ำปุ๊บติดลบปั๊บ เซงเลยครับ

ช่ายครบ ..................คงต้องถือลุ้นพรุ่งนี้อีกละกันนะครับ :gd

แล้วถ้าพรุ่งนี้ไม่ได้ ก็ บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยนะครับ :Announce รอบนี้

สวัสดีค่ะอาจารย์ฮํ่น ซื้อไปนิดหน่อยจะเป็นเด็กดอยมั้ยค่ะ

สวัสดีค่ะอาจารย์ฮํ่น ซื้อไปนิดหน่อยจะเป็นเด็กดอยมั้ยค่ะ

ถ้าคืนนี้ไม่หลุด 1650 ลงไป...พรุ่งนี้ข่าวดี แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ แล้วก็เข้าซือ้อีกที หลังตรุษจีนเลยนะครับ.................

1675-1700 เป็นแนวขายนะครับ รอดู.............ครับ :gd

ขอให้ไม่มีดอยนะครับ ผมก็ เสี่ยงเข้าซือ้เหมือนกันอิอิ :gd รอขาย 1675-1700 อยุ่เช่นกันครับ สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :v@