ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

1670มีลุ้นไหมครับ

ไม่แน่ใจ ครับ 1665 ขอดูตรง นี้ก่อนดีกว่า ครับ 1660-1665

ราคาขึ้นมา 1646 นะครับ อย่าลืม ตอนนี้ขึ้นมา 16 เหรียญ

GF อเมริกา ก็ น่าจะได้กำไรแล้วครับ แต่ GF ในไทย :_02 ........

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:Announce จานอั๋นกาแฟก่อนดีกว่าจะได้ไม่ง่วง ตรุษจีนหยุดยาวหลายวันพักผ่อนเยอะๆนะคะ จะได้หล่อๆ รวยๆ เฮงๆนะคะ วันพุธเจอกันมาเร็วด้วยขอบอกอิอิ :uu จานอั๋นสวดยอดเลยคะ :32

ขอบคุณครับคุณกระต่ายทอง นอนหลับฝันดีนะคับ ...............แล้ววันพุธเจอกันนะครับ สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :gd ขอบคุณนะ ...........ครับ

ขอให้โชคดีรับ ตรุษจีนนะครับ สวย ๆ รวย ๆ เฮง ๆ ซินเจียหยู่อี้ ซินนี้ฮวดใช่....... :01

หวัดดีปีใหม่จีนทุกๆคนค๊า คิดถึงๆนะค่ะ

หวาดดีปีใหม่จีน เช่นกันครับ :gd :01

เปิดlongราคาดิ่งลงพอเปิดshortปั๊บราคาพุ่งปรี้ด........เจ็บหนักเลยครับงานนี้ T___T

ไม่เปนไร ครับ ถือว่ารอบนี้ เอาเงิน ให้ คนอื่นที่เดือดร้อนยืมก่อนนะคัรบ

แล้วเดี๋ยวเราค่อยเรียก เก็บ ที่หลัง ทั้งต้น และดอกเลยครับ :57

ขอบคุณครับRจานอั๋น

ขอบคุณ เช่นกันครับ..........................คุณ itums......สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะ :gd

เปิดlongราคาดิ่งลงพอเปิดshortปั๊บราคาพุ่งปรี้ด........เจ็บหนักเลยครับงานนี้ T___T

ผมเป็นบ่อยเลยครับแบบนี้

บางทีผมต้องเปิด Long อีก Serie เพื่อให้ ราคาลง ที่ Short ไว้จะได้กำไรครับ

(วันนี้ผมก็ทำก่อนทำยังคุยกับแฟนเลยครับว่าดูนะ ไม่ลงมาหลายวันหละ

เดี่ยวเปิด Longให้ดู เปิดได้ไม่นานราคาไหลเลยครับ 5555 ยังนั้งขำกันอยู่เลย)

ตอนนี้ปิดไปหมดแล้วครับ ขาดทุนทั้ง Short ทั้ง Long แต่ไม่มากครับ

ปล. ถ้าจะมีคนผิดน่าจะเป็นผมนะครับ ที่วันนี้เปิด Long ราคาเลยลงครับ

ขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว :033 :17 :_02

:Announce อาจารย์กลับมาเร็วๆนะครับ ทุกคนรออยู่ครับ

แต่เงินบาท 31.48 กับ 31.52 เฮ้อ.........................ขายออกมา แล้วจะได้กำไรไหมเนี้ยยังไม่รุ้เลย 55555555

รอบหน้า ต้อง เล่น เก็งกำไร เงินบาท ด้วยซะแล้ว ๆๆๆๆๆๆๆๆ

555555พี่เบิ้มใจดี แต่ดันพา เงิน ดอลล่าร์ อ่อน มาด้วย แบบนี้ ต้องบอกว่า ไม่สงสารกันจริง นี้ ๆ หน่า พามาแต่ ราคา Spot ไม่พา ราคามาให้ ขายด้วย ................. :01

ขอบคุนค่าพี่อาจารย์อั๋น ตอนแรกก้อคิดอยู่ว่าทำไมตอนซื้อ 1660 ราคาไทยแตะ 25000 แต่ไหงเมื่อกี๊ แตะ 1660 แต่ราคาไทยยังไม่ค่อยเท่าไหร่เลยย -*-

ตอนนี้ราคา 1665 แล้วนะครับ ทุกคน ฝันดีนะครับ วันจันทร์ เจอกันนะครับ.................

:bye

ทุกสิ่งทุกอย่าง บางครั้งเราอยากจะทำให้ดี แต่กลับไม่ดี มันไม่ง่ายเลยที่จะทำให้ทุกอย่างดีได้

คนทุกคนถูกสร้างมาไม่เหมือนกัน เป็นเพียงคน ที่มีความฝันเหมือนกัน

แต่สุดท้าย..............ชีวิตเป็นของเรา จงเลือกทำในสิ่งที่ ดีและภูมิใจกับสิ่งที่ได้ทำลงไปแล้วด้วยความเต็มใจ.................................. :gd

ฝันดีนะครับทุกคน บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อวานอ่านกระทู๊อยากจะเป็นกำลังใจให้คุณห่านนะครับ ทำดีร้อยครั้งอาจจะมีซักครั้งที่ผลาดไม่ใช่เรื่องแปลกครับ ขอบคุณคุณห่านจริงๆและผมคิดว่าทุกๆคนก็คงคิดแบบเดียวกับผมครับ กลับมาสู้กันต่อนะครับกองทัพใม่สามารถขาดกองทัพได้นาน

สวัสดีอาจานอั๋นและพี่ๆทุกท่านครับเช้านี้1667แล้วครับ

เฮ้อ เช้านี้ 1667 ซะแล้ว รอ 163X ไม่มาเลย จะได้เห็นไหมคะจารย์อั๋น คุณหารซิ่น ดีใจกับคนที่เก็บของไปแล้วนะคะ วันจันทร์น่าจะสดใสขึ้น แต่เงินบาทนี่สิบาดใจเหมือนกัน

:Announce ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ตรุษจีนปีนี้ขอให้จานอั๋น หารซิ่น และเพื่อนๆอยู่ร่วมกันที่นี่อย่างมีความสุข รักและช่วยเหลือทนุถนอมซึ่งกันและกัน ใครที่มีความทุกข์ ขอให้ไร้ทุกข์โศก ปราศจากโรคภัย โชคดีมีกำไร เฮงๆ รวยๆ สมหวังทุกสิ่งที่ต้องการ เฮงฮ้อนะคะ :01 เพลงเพราะจังเลยคะจานอั๋น ฟังแร้วคิดถึงจานอั๋นจังเลย :32

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:Announce ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ ตรุษจีนปีนี้ขอให้จานอั๋น หารซิ่น และเพื่อนๆอยู่ร่วมกันที่นี่อย่างมีความสุข รักและช่วยเหลือทนุถนอมซึ่งกันและกัน ใครที่มีความทุกข์ ขอให้ไร้ทุกข์โศก ปราศจากโรคภัย โชคดีมีกำไร เฮงๆ รวยๆ สมหวังทุกสิ่งที่ต้องการ เฮงฮ้อนะคะ :01

เช่นกันค่ะคุณกระต่ายทอง

ตรุษจีนปีมังกรทองขอให้ทุกท่านลงทุนได้กำไรเยอะๆนะคะ :57 :57 :uu

ถูกแก้ไข โดย Ohshikung