ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

พี่ห่านครับขอถามพี่หน่อยนะครับ ตอนนี้ควรจะรอซื้อในช่วงแนวรับไหนดีครับ ผมพึ่งเคยเล่นทอง เมื่อวานพึ่งขายไปครั้งแรกเองได้กำไรนิดหน่อยดีใจมากๆ แต่ตอนนี้มองไม่ออกว่าจะขึ้นหรือลงแนะนำให้ผมทีครับพี่ห่าน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:Announce ยินดีด้วยนะคะได้ลูกสาวคนแรก น่ารักช่ายป่าวคะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆ แข็งแรง สุขภาพดีนะคะโตขึ้นจะได้พึ่งคะเพราะเราก็เป็นลูกสาวคนแรกของครอบครัวเหมือนกันอิอิ :gd

ขอบคุณมากครับ ส่วนใหญ่ลูกสาวคนแรกของครอบครัวจะน่าตาดีนะครับ :031

พี่ห่านครับขอถามพี่หน่อยนะครับ ตอนนี้ควรจะรอซื้อในช่วงแนวรับไหนดีครับ ผมพึ่งเคยเล่นทอง เมื่อวานพึ่งขายไปครั้งแรกเองได้กำไรนิดหน่อยดีใจมากๆ แต่ตอนนี้มองไม่ออกว่าจะขึ้นหรือลงแนะนำให้ผมทีครับพี่ห่าน

มาดูภาพใหญ่ที่เป็นด่านคอยขัดขวางการขึ้นของน้องทอง และแนวรับที่คิดว่าเหมาะสมในเวลานี้หากจะรอรับผมมีความเห็นว่าอยู่ตรงบริเวณ 1633 (หากมานะ)

ปล.ผมขอให้เห็นการย่อตัวลงมาที่ 1666 หรือ 1633 ก่อน ผมขอให้ (คุณรี่) และคุณตี๋ โชคดีครับ

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

ขอบคุณมากครับ ส่วนใหญ่ลูกสาวคนแรกของครอบครัวจะน่าตาดีนะครับ :031

ถูกต้องค่ะ 55+ เพราะเราก็ได้ลูกสาวคนแรกเหมือนกันค่ะ คนที่สองเป็นลูกชาย

ไม่ใช่ลูกสาวคนแรก ก็หน้าตาดีได้น่ะคร้า :uu

สวัสดีค่ะ เพื่อนทุกๆคน

ขอบคุณค่ะ คุณหารซิ่น จานอั๋น คุณกระต่าย

:32 คะก้อว่าแบบนั้นเหมือนกันอิอิ :32

ขอบคุณค่ะ คุณหารซิ่น จานอั๋น คุณกระต่าย

พวงชมพูหวัดดีจ๊ะ เป็นงัยบ้าง OKช่ายป่าว โชคดีมีกำไรหลายเด้อ :gvme

สวัสดีพวงชมพู เป็นงัยบ้าง ได้ลงดอยบ้างป่าว ว่างไปนั่งฟังอจ.ซี ก็ดีนะ นั่งฟังอย่างเดียวก่อนก็ได้กราฟมาตามทำที่บ้าน ได่มีเวลาค่อยๆทำแล้วจะคล่องไปเอง เพราำเวลาเราตีกราฟ ก็ไม่ได้ดู ว่าอจ.ซี ทำไรบ้างอย่างไร ฟังก็ไม่ทัน ไม่ต่อเนื่อง ขาหายหรือยัง ให้หายไวๆนะ สุขภาพดี ร่ำรวยๆๆๆ

สวัสดีครับคุณพวงชมพู ขอให้รับของถูกแล้วเหาะกลับขึ้นไปขายแพงนะครับ :Dh

สวัสดีค่ะจานอั๋น คุณห่าน กระต่ายทอง และทุกๆท่านนะคะ

ช่วงนี้กำไรทุกวันใช่มั๊ยคะ ดีใจกับคนที่ได้กำไรนะคะ ถ้าไม่โลภมีแต่กำไรค่ะ คริคริ

ขอบคุณแนวทางนะจ๊ะคุณห่าน วันนี้ตั้งไว้แล้ว ซื้อขายตรงไหน ขอให้มาดังใจคิดนะจ๊ะน้องทอง :gvme :gvme

พวงชมพูหวัดดีจ๊ะ เป็นงัยบ้าง OKช่ายป่าว โชคดีมีกำไรหลายเด้อ :gvme

สวัสดีพวงชมพู เป็นงัยบ้าง ได้ลงดอยบ้างป่าว ว่างไปนั่งฟังอจ.ซี ก็ดีนะ นั่งฟังอย่างเดียวก่อนก็ได้กราฟมาตามทำที่บ้าน ได่มีเวลาค่อยๆทำแล้วจะคล่องไปเอง เพราำเวลาเราตีกราฟ ก็ไม่ได้ดู ว่าอจ.ซี ทำไรบ้างอย่างไร ฟังก็ไม่ทัน ไม่ต่อเนื่อง ขาหายหรือยัง ให้หายไวๆนะ สุขภาพดี ร่ำรวยๆๆๆ

สวัสดีครับคุณพวงชมพู ขอให้รับของถูกแล้วเหาะกลับขึ้นไปขายแพงนะครับ :Dh

สบายดีค่ะ คุณกระต่ายทอง ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณgoldtoy พวงชมพูได้ลงจากดอยบ้างค่ะ ลดความเสี่ยง และได้มาต่อยอดต่อ(ถ้าไวแบบคุณกระต่ายทอง กับคุณnuchaba)

อยากไปเรียนกับอ.ซี เหมือนกันค่ะ แต่เป็นนักเรียนที่หัวทึบมาก ฟังอ.ก็ไม่ค่อยทันค่ะ ช่วงเรียนก็ได้คุณtoyนี่แหละคอยช่วยบอกตลอดเวลา(เกรงใจมากค่ะ)

และพอดีกับช่วงนี้ไม่ค่อยสะดวกหลายอย่างก็เลยหยุดไปก่อนหวังว่าเมื่อกลับไปเรียน อ.จะยังไม่เบื่อสอนนักเรียนเตรียมอนุบาลคนนี้อีก คิดถึงเพื่อนๆค่ะ

สุขภาพโดยทั่วไปยังไม่ค่อยดีค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณหาร ขอบคุณมากค่ะ รอสัญญาณซื้อจากคุณหารหน่ะค่ะ(รบกวนด้วยนะคะ)

สวัสดีค่ะจานอั๋น คุณห่าน กระต่ายทอง และทุกๆท่านนะคะ

ช่วงนี้กำไรทุกวันใช่มั๊ยคะ ดีใจกับคนที่ได้กำไรนะคะ ถ้าไม่โลภมีแต่กำไรค่ะ คริคริ

ขอบคุณแนวทางนะจ๊ะคุณห่าน วันนี้ตั้งไว้แล้ว ซื้อขายตรงไหน ขอให้มาดังใจคิดนะจ๊ะน้องทอง :gvme :gvme

หวัดดีจ๊ะแม่เสือปืนไว โชคดีมีกำไรนะจ๊ะ :uu :Announce รอจานอั๋นซักครู่กำลังเหาะมาแร้วคะ :gvme ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

มาดูภาพใหญ่ที่เป็นด่านคอยขัดขวางการขึ้นของน้องทอง และแนวรับที่คิดว่าเหมาะสมในเวลานี้หากจะรอรับผมมีความเห็นว่าอยู่ตรงบริเวณ 1633 (หากมานะ)

ปล.ผมขอให้เห็นการย่อตัวลงมาที่ 1666 หรือ 1633 ก่อน ผมขอให้ (คุณรี่) และคุณตี๋ โชคดีครับ

คุณห่านมองปรับฐานหรอค่ะ. ย่อเยอะจัง