ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณอาจานอั๋นค่ะ อ่านถึงบรรทัดสุดท้าย ทุกอย่างนั้นมารวมอยู่ตรงคำว่า ""เกรงว่าจะเข้าซือ้ได้แต่ขาย ไม่ได้อ่า."" :ghost

หวัดดีจ๊ะ ซื้อขายเป็นงัยบ้าง บายดีนะ ไปงานสัมมนารึป่าว โชคดีมีกำไรนะจ๊ะ :gvme

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีจ๊ะ ซื้อขายเป็นงัยบ้าง บายดีนะ ไปงานสัมมนารึป่าว โชคดีมีกำไรนะจ๊ะ :gvme

ไม่ได้ไปอ่ะค่ะพี่ เสียดายเหมือนกัน พอดีไปงานแต่งงานเพื่อนหน่ะค่ะ

ไม่ได้ไปอ่ะค่ะพี่ เสียดายเหมือนกัน พอดีไปงานแต่งงานเพื่อนหน่ะค่ะ

พี่ก็ไม่ได้ไป มีงานเต้นรำที่JR จ๊ะ :La ทำงานบ้าง พักผ่อนบ้าง คืนกำไรให้กับชีวิตตลอด เกิดมาต้องหาความสุขให้กับตัวเองนะคะ ความแน่นอนคือความไม่แน่นอน ความสุขอยู่แค่เอื้อมอยู่แค่ว่าเรามองเห็นรึป่าว เวลาผ่านไปเราจะได้ไม่ต้องมานั่งเสียดาย ใช้ชีวิตให้เป็น มีแต่กำไรเห็นๆนะคะ :gvme ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีค่ะ จานอั๋น คุณหารซิ่น กระต่ายทอง กบจ๊า นุชบา kaykee

ปุยเมฆ ตังเม และทุกๆคน

ขอบคุณมากค่ะ จานอั๋น

วันนี้ขอให้โชคดีมีกำไรกันทุกคนนะคะ

สวัสดีพี่ห่าน อาจานอั๋น พี่กระต่ายทอง พี่พวงชมพู พี่เด็กอู่ทอง และทุกๆคนนะคะ

ว่าแต่ราคาไม่ลงมาให้เชยชมเร้ยยยย :_02

สวัสดีครับ คุณ kaykee ได้ซือ้-ขาย ทองคำยังครับ ยังไงก็ขอให้ได้กำไรเยอะนะครับ............. :01

สวัสดีค่ะ จานอั๋น คุณหารซิ่น กระต่ายทอง กบจ๊า นุชบา kaykee

วันนี้ขอให้โชคดีมีกำไรกันทุกคนนะคะ

หวัดดีจ๊ะ โชคดีมีกำไร มานฐแถวซอย6 เลยโรงพยาบาลนฐมานิดเดียวช่ายป่าว :_cd ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีครับคุณ พวงชมพู สบายดีนะครับ การซือ้-ขายได้กำไร ไหมครับ ................วันนี้ก็ขอให้โชคดีทุกๆเรื่องเช่นกันครับ :01

หวัดดีค่ะ กระต่ายทอง

เมื่อวานเล่นสั้น โดดเข้าโดดออก ตื่นเต้นดีจังแต่ก็ได้ค่าเหนื่อยมานิดหน่อยค่ะ

ช่วงนี้งานยุ่งมากเลยไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่ แค่ดูทองก็แทบไม่มีเวลาเลย

คิดถึงเพื่อนๆ นะคะ โชคดีทุกคนค่ะ รวยๆๆๆๆๆ ทุกวัน ตลอดทั้งปี

สวัสดีคุณ nuchaba นะครับ

เมือ่วานดีใจด้วยนะครับได้กำไรแล้วก็ครับ

กำไรวันละนิดชีวิตแจ่มใส นะครับ.............. :gd

:57 จานอั๋นเที่ยงแร้วอย่าลืมทานข้าวนะคะ งานสัมมนาเจอแฟนคลับรึป่าวคะอิอิ :uu จานอั๋นย่อนิดเดียวแร้วขึ้น เวลาร่วงคงน่ากลัวนะคะ ว่ามั้ยคะ :_cd ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ตอนนี้ดอยสองผมเท่าทุนเลย จานอั๋นว่าเอาไงดีคับรออีกหรือขายดี ตัดสินใจไม่ถูก

สวัสดีครับ คุณ kaykee ได้ซือ้-ขาย ทองคำยังครับ ยังไงก็ขอให้ได้กำไรเยอะนะครับ............. :01

ยังไม่ได้ซื้อเพิ่มเรยค่ะ มันไม่ลงมาให้หนูโดดจับเรยอ่า :_02

ตอนนี้ดอยสองผมเท่าทุนเลย จานอั๋นว่าเอาไงดีคับรออีกหรือขายดี ตัดสินใจไม่ถูก

ต้องลองดูว่าพอใจกับราคาตรงนี้แร้วรึยัง ทุกอย่างอยู่ที่ความพอใจเรานะคะ ติดดอยมานานแร้วยังคะ อึดอัดเครียดรึป่าว ขายแร้วหาแนวทางการเล่นต่อไปรึยังคะ ถ้ายังไม่ได้คำตอบก็ถือต่อ แต่ถ้าได้คำตอบก็ลุยเลยคะ โชคดีทุกการตัดสินใจนะคะ ทองผันผวนสูง คำตอบตายตัวหายากจิงๆคะ :gd

ต้องลองดูว่าพอใจกับราคาตรงนี้แร้วรึยัง ทุกอย่างอยู่ที่ความพอใจเรานะคะ ติดดอยมานานแร้วยังคะ อึดอัดเครียดรึป่าว ขายแร้วหาแนวทางการเล่นต่อไปรึยังคะ ถ้ายังไม่ได้คำตอบก็ถือต่อ แต่ถ้าได้คำตอบก็ลุยเลยคะ โชคดีทุกการตัดสินใจนะคะ ทองผันผวนสูง คำตอบตายตัวหายากจิงๆคะ :gd

ติดประมาณเดือนนึงคับคุณกระต่ายทอง ยังมีดอย 25700 อีก 555 ลองถืออีกซักวันสองวันดีกว่า ^^ ไหนๆก็ไหนๆละ

ติดประมาณเดือนนึงคับคุณกระต่ายทอง ยังมีดอย 25700 อีก 555 ลองถืออีกซักวันสองวันดีกว่า ^^ ไหนๆก็ไหนๆละ

:Announce คะเอาใจช่วยนะคะ อย่าใจร้อนเรามีโอกาสทำกำไรเสมอ สำคัญที่สุดคือต้องมีวินัยในการลงทุน และทำตามกฎเกณฑ์ของตัวเองทุกครั้งนะคะ โชคดีคะ :_Rd