ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

หวัดดีจ้ากระต่ายทอง และเพื่อนๆทุกคน

วันนี้จับเสือมาแล้ว 2 ตัว หวังว่าจะเป็นเสือชีต้าวิ่งเร็วที่สุดในโลก (อิอิ คิดเข้าข้างตัวเองไว้ก่อน)

ถ้าคืนนี้ไม่วิ่งก็จะป้อนข้าวป้อนน้ำเพิ่มพลัง ออกวิ่งพรุ่งนี้ สาธุ สาธุ :57 :_06

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปัญหาหนี้กรีซ

http://www.bbc.co.uk/news/business-16900700

ถูกแก้ไข โดย Fairytale

จดๆจ้องๆอยู่เหมียนกัลคะ เอาเรยมั้ยคะ555 แนวหาเพื่อนสุดๆอะ^^

โดดเลยจ๊า จะได้มาเปนนสาววดอยยด้วยยกานน

โดดเลยจ๊า จะได้มาเปนนสาววดอยยด้วยยกานน

โอ๊ะๆๆแล้วคุนพี่เข้าซื้ออะยาง หนูมะอยากเปเดะดอยเรยอ่า กัวตำรวดมาจับ5555

:57 เดือนที่แร้วทองขึ้นๆๆๆๆๆๆมาตลอด เพิ่งเริ่มลง ค่อยๆใจเย็นๆนะคะ อย่าซี้อเยอะนะคะเป็นห่วงจิงๆ ผิดทางกำไรนิดหน่อยออกนะคะเพื่อนๆ

หวัดดีจ้ากระต่ายทอง และเพื่อนๆทุกคน

วันนี้จับเสือมาแล้ว 2 ตัว หวังว่าจะเป็นเสือชีต้าวิ่งเร็วที่สุดในโลก (อิอิ คิดเข้าข้างตัวเองไว้ก่อน)

ถ้าคืนนี้ไม่วิ่งก็จะป้อนข้าวป้อนน้ำเพิ่มพลัง ออกวิ่งพรุ่งนี้ สาธุ สาธุ :57 :_06

เอาใจช่วยจ้าเพื่อนรัก เฮงๆนะจ๊ะ :gvme

post-4992-0-60590900-1328539155.gif :bye ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ส่วนใหญ่เรามีทองในพอร์ต แร้วถึงกดซื้อขายตามที่เราต้องการ กดขายก่อนแร้วถึงซื้อคืนเค้าภายใน2วัน บังคับต้องซื้อคืนเกิดไม่เป็นไปตามคาดปวดหัวคะอิอิ เราไม่ชอบคะเสี่ยงไป จับเสือมือเปล่าเครียดนะคะ ชอบสบายๆนะคะ ลองดูนะคะ :gd :_10

ใช่ค่ะ ถ้าเราคิดว่าราคทองจะลงมากกว่านี้เราสามารถขายก่อนได้ตามจำนวนเงินที่เราวางค้ำประกัน แต่ควรจะเผื่อวงเงินซื้อขายด้วยนะคะ เช่น คุณมีวงเงินซื้อขายจำนวน 50 บาท คุณขาย 25 บาทคุณจะเหลือวงเงินไว้ซื้อคืน 25 บาท มีกำหนดระยะเวลา 2 วันค่ะ ถ้าล่าช้าก็จะมีค่าปรับรายวันด้วยค่ะ

ผมกลับไปอ่านโดยละเอียดแล้ว เขามีหมายเหตุว่า ถ้าจะสั่งซื้้อขายล่วงหน้า ต้องสั่งที 20 บาท ขึ้นไปครับ

คงต้องเฝ้าจอต่อไป :uu

ผมกลับไปอ่านโดยละเอียดแล้ว เขามีหมายเหตุว่า ถ้าจะสั่งซื้้อขายล่วงหน้า ต้องสั่งที 20 บาท ขึ้นไปครับ

คงต้องเฝ้าจอต่อไป :uu

คนละอย่างนะคะ กดซื้อขายล่วงหน้าคือเราตั้งราคาที่เราจะซื้อขายไว้ อัตโนมัติ แต่นี่เรากดขายเองเลยคะที่หน้าจอ แล้วต้องซื้อคืนเค้าภายใน2วัน ไม่ว่าราคาจะต่ำรึสูงกว่าที่เรากดขายไปแร้วนะคะ :gvme

คนละอย่างนะคะ กดซื้อขายล่วงหน้าคือเราตั้งราคาที่เราจะซื้อขายไว้ อัตโนมัติ แต่นี่เรากดขายเองเลยคะที่หน้าจอ แล้วต้องซื้อคืนเค้าภายใน2วัน ไม่ว่าราคาจะต่ำรึสูงกว่าที่เรากดขายไปแร้วนะคะ :gvme

กดขายทันที ด้วยราคาปัจจุบัน แต่เราไม่มีทองในมือใช่ไหมครับ

กดขายทันที ด้วยราคาปัจจุบัน แต่เราไม่มีทองในมือใช่ไหมครับ

ใช่คะ

พี่กระต่ายอ่านจากข้างบนชักเริ่มงงตามจากที่ไม่งง55 งงตรงคำว่า ต้องซื้อคืนเค้าภายในสองวัน คืออะไรคะ หนูนึกว่า เราซื้อขายตอนไหนก็ได้ตามที่เราพอใจราคาแต่ต้องอยู่ในวงเงินประกันต่อบาททองซ้าอีกอะคะ