ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีพี่ๆทุกคนนะคะ ขอให้วันนี้มีความสุขกันถ้วนหน้าได้กำไรงามๆนะคร้า :Hi

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับอาจานอั๋น พี่กระต่ายทองและทุกคนท่าน :upstrong: แล้วก็คุณห่านแม่ทัพของเราเมื่อไหร่จะมาหน่อ :21

หวัดดีจ๊ะ บายดีนะคะ กำไรแบ่งมั่งนะคะอิอิ โชคดีมีกำไรนะคะ :047

สวัสดีครับ วันนี้ลุ้นพี่ใหญ่ดันขึ้นซะหน่อย :upstrong: :upstrong:

รายงานตัวค่ะคุณกระต่ายทอง

เมื่อคืนราคาทรงๆอยู่เลยลองของถือต่ออีกนิดค่ะวันนี้ถ้ากำไรนิดหน่อยตามต้านแรกก็น่าจะโดดค่ะ

พอดียังไม่ได้รับอนุมัติเรื่องตัดบัญชีเลยยังไม่จ่ายเงินก็ยังไม่เสียอะไร

ปล ขอถามนิดนึงค่ะที่GT นี่ช่วงกลางคืนส่วนต่าง. 80 บาทส่วนกลางวัน. 55 บาท และ

เวลาที่ซื้อขายออนไลได้คือ 9:30-01:00 ใช่รึเปล่าคะ พอดีเห็นเค้าลงว่า online. 24. ชม เลยสับสนค่ะ

รายงานตัวค่ะคุณกระต่ายทอง

เมื่อคืนราคาทรงๆอยู่เลยลองของถือต่ออีกนิดค่ะวันนี้ถ้ากำไรนิดหน่อยตามต้านแรกก็น่าจะโดดค่ะ

พอดียังไม่ได้รับอนุมัติเรื่องตัดบัญชีเลยยังไม่จ่ายเงินก็ยังไม่เสียอะไร

ปล ขอถามนิดนึงค่ะที่GT นี่ช่วงกลางคืนส่วนต่าง. 80 บาทส่วนกลางวัน. 55 บาท และ

เวลาที่ซื้อขายออนไลได้คือ 9:30-01:00 ใช่รึเปล่าคะ พอดีเห็นเค้าลงว่า online. 24. ชม เลยสับสนค่ะ

ช่วยตอบเรื่องเวลาครับ ซื้อขาย ถึงตึหนึ่งครับ ที่เขาบอก online 24 ชม. คงเป็นคำใช้โฆษณา แต่เขาคงหมายถึงว่าเราสั่งซื้อขายล่วงหน้าได้นอกเวลาครับ

เช่นตอน 5 ทุ่มตั้งสั่งซ์้อล่วงหน้า เอาไว้ มันก็จะมีผล ไปจนถึง 10 โมงเช้าอีกวันก็เท่ากับ online 24 ชม. แต่.....ต้องซื้อ 20 บาทขึ้นไปนะครับ

ช่วยตอบเรื่องเวลาครับ ซื้อขาย ถึงตึหนึ่งครับ ที่เขาบอก online 24 ชม. คงเป็นคำใช้โฆษณา แต่เขาคงหมายถึงว่าเราสั่งซื้อขายล่วงหน้าได้นอกเวลาครับ

เช่นตอน 5 ทุ่มตั้งสั่งซ์้อล่วงหน้า เอาไว้ มันก็จะมีผล ไปจนถึง 10 โมงเช้าอีกวันก็เท่ากับ online 24 ชม. แต่.....ต้องซื้อ 20 บาทขึ้นไปนะครับ

สวัสดีตอนเช้าค่ะ

ขอถามเรื่องการชำระเงินของ GT อะคะ

สมมุตว่าเราซื้อ 100,000 บาท แล้วก็ขาย 105,000 ในวันเดียวกัน

เวลาครบกำหนดชำระเงิน เราก็ต้องโอน 100,000 บาทให้เขา แล้วผู้ขายก็โอน 105,000 ให้เรา หรือว่า ผู้ขายจะโอนให้เรา 5,000 ค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณดาวเหนือเข้าใจแล้วค่ะ ว่าแต่ถ้าตั้งราคาล่วงหน้ากลัวว่าจะทำให้นอนไม่หลับมากกว่านะเนี่ย

คุณ wannคะ

ทางบริษัทจะไม่มีการหัก net ให้ค่ะเราต้องชำระเงินภายใน. T+2. ก่อนและบริษัทเงินราคาที่เราขายทั้งก้อนคืนในT+2 เช่นกันค่ะ

คุณ wann ตกลงซื้ออ่ะยางงงง :57

ยางม่ายซื้อเลยอะคะ มัวแต่กลัวก็เลยอดดดดดดด the-than136.gif

รอ 170X วันนี้มีลุ้นมั๊ยอะค่ะ

แล้วคุณ kaykee ซื้อยังค่ะ

ยางม่ายซื้อเลยอะคะ มัวแต่กลัวก็เลยอดดดดดดด the-than136.gif

รอ 170X วันนี้มีลุ้นมั๊ยอะค่ะ

แล้วคุณ kaykee ซื้อยังค่ะ

:_01 :_01 อยากบอกเหมียลกัลลว่า.... :_18d ขี้ขลาดไม่กล้าซื้อ 5555 รออยู่เนี่ยคร้าาา

สวัสดีตอนเช้าค่ะ

ขอถามเรื่องการชำระเงินของ GT อะคะ

สมมุตว่าเราซื้อ 100,000 บาท แล้วก็ขาย 105,000 ในวันเดียวกัน

เวลาครบกำหนดชำระเงิน เราก็ต้องโอน 100,000 บาทให้เขา แล้วผู้ขายก็โอน 105,000 ให้เรา หรือว่า ผู้ขายจะโอนให้เรา 5,000 ค่ะ

คุณ wannคะ

ทางบริษัทจะไม่มีการหัก net ให้ค่ะเราต้องชำระเงินภายใน. T+2. ก่อนและบริษัทเงินราคาที่เราขายทั้งก้อนคืนในT+2 เช่นกันค่ะ

ตรงนี้ระวังให้ดีนะครับ พลาดไปมีโอกาสโดนดอกเบี้ยได้

ถ้าเราซื้อวันนี้ แล้วขายวันนี้ เรายังไม่ได้โอนเงินให้ แต่เราโอนเงินให้เขา T+2 เขาจะจ่ายค่าขายคืนให้เรา อีก 2 นับจากวันที่เราจ่ายตังค์ ก็เท่ากับ T+4

ดังนั้นถ้าจะซื้อใหม่แล้วรอเงินก้อนเก่ามาจ่าย ต้องคำนวณดีๆ ครับ

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ

:_01 :_01 อยากบอกเหมียลกัลลว่า.... :_18d ขี้ขลาดไม่กล้าซื้อ 5555 รออยู่เนี่ยคร้าาา

ผมเข้าไปแล้วคับ 555+ วัดดวงๆ :aa

ผมเข้าไปแล้วคับ 555+ วัดดวงๆ :aa

เมื่อคืนจ้องนานไปหน่อยคร้า ไม่ได้ซื้อ 555 บร้าไปแร้นอ่าาาา :17