ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะอ.อั๋น แล้ววันนี้รอไปก่อนหรือหาจังหวะเข้าซื้อดีค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ราคาทองคำ ลงมาแล้ว ครับ ตัวเลข เวลา 18.00 น. ผลผลิตอุตฯเยอรมัน -2.9% แย่ลงมาก

ผลลบต่อราคาทองคำ ทำให้ ราคาทองคำขยับลงมา ทดสอบ แนวรับ 1710-1715 แล้วครับ

ขออนุญาติถามนิดค่ะ อย่างนี้ต้องรอดูตอน22.00นใช่ป่าวค้ะอาจารย์ ว่าจะขึ้นหรือลง เอาไงดีค้ะ พอดีตัวsขาดทุนอยู่ค่ะ จะตัดตอนนี้เลยดีป่าว กลัวจะเด้งขึ้นและจะโดนลากไปที่1800อีกค่ะอื่มมมมมมมเหนื่อูยจรีงๆๆๆค่ะ ปล.เมตตาหน่อยเถอะค่ะอาจารย์ ขอบคุณล่วงหน้าค้าาาาาาา

เป็นงัยจ๊ะคนสวย ได้กำไรแร้วช่ายป่าว เล่นระวังหน่อยนะคะช่วงนี้เป็นห่วงคะ :_cd

พี่กระต่ายยยย หนูยังสติวงึกๆงักๆ 555 ยังไม่ได้ซื้อเรยคร้า ขอบคุนที่ห่วยใยเสมอมานะค้าาา ขอให้ได้กำไรงามๆนะค้าคุงพี่^^

รายงานตัวค่ะคุณกระต่ายทอง

เมื่อคืนราคาทรงๆอยู่เลยลองของถือต่ออีกนิดค่ะวันนี้ถ้ากำไรนิดหน่อยตามต้านแรกก็น่าจะโดดค่ะ

พอดียังไม่ได้รับอนุมัติเรื่องตัดบัญชีเลยยังไม่จ่ายเงินก็ยังไม่เสียอะไร

ปล ขอถามนิดนึงค่ะที่GT นี่ช่วงกลางคืนส่วนต่าง. 80 บาทส่วนกลางวัน. 55 บาท และ

เวลาที่ซื้อขายออนไลได้คือ 9:30-01:00 ใช่รึเปล่าคะ พอดีเห็นเค้าลงว่า online. 24. ชม เลยสับสนค่ะ

ส่วนต่างแต่ละช่วงไม่เท่ากัน แต่ส่วนใหญ่ประมาณ50บาท คะตอนนี้9.45-ตี1 คะ

ส่วนต่างแต่ละช่วงไม่เท่ากัน แต่ส่วนใหญ่ประมาณ50บาท คะตอนนี้9.45-ตี1 คะ

ขอบคุณค่ะ ที่ลองสังเกตุดูช่วงนี้เจอ 55บาทค่ะ แต่เมื่อคืนวานเจอ 80 บาทไม่ทราบว่าตั้งแต่ช่วงไหน คืนนี้จะลองจับเวลาดู เมื่อกี้กลัวปรับตอน 23:00 เลยปล่อยออกก่อนแล้ว ลองของพอเพียงค่ะ ตอนนี้ 23:11 แล้วยังคง 55 อยู่ค่ะเดี๋ยวจะคอยดู. หลังเที่ยงคืนอีกทีว่าปรับรึไม่ค่ะ เมื่อคืนเจอจริงๆ ค่ะ จู่ๆ ราคาหายไปต่อหน้าต่อตาเลยไม่ได้ขายเมื่อคืนไงคะแต่ลืมดูเวลาค่ะ พรุ่งนี้จะรายงานให้ทราบนะคะ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

ขอบคุณค่ะ ที่ลองสังเกตุดูช่วงนี้เจอ 55บาทค่ะ แต่เมื่อคืนวานเจอ 80 บาทไม่ทราบว่าตั้งแต่ช่วงไหน คืนนี้จะลองจับเวลาดู เมื่อกี้กลัวปรับตอน 23:00 เลยปล่อยออกก่อนแล้ว ลองของพอเพียงค่ะ ตอนนี้ 23:11 แล้วยังคง 55 อยู่ค่ะเดี๋ยวจะคอยดู. หลังเที่ยงคืนอีกทีว่าปรับรึไม่ค่ะ เมื่อคืนเจอจริงๆ ค่ะ จู่ๆ ราคาหายไปต่อหน้าต่อตาเลยไม่ได้ขายเมื่อคืนไงคะแต่ลืมดูเวลาค่ะ พรุ่งนี้จะรายงานให้ทราบนะคะ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

เคยเจอหลังเที่ยงคืนส่วนต่าง120บาทค่ะ

เคยเจอหลังเที่ยงคืนส่วนต่าง120บาทค่ะ

วันนี้หลังเที่ยงคืนส่วนต่าง 80 บาทค่ะ ดีที่รู้แล้วคราวหน้าจะได้นอนได้ตั้งแต่ เที่ยงคืน อิอิ

เมื่อคืนตอนดึกโดนฝรั่งสับขาหลอก :ahh ทำเป็นย่อแล้วกระชากขึ้น ฝากไว้ก่อนเถอะ :061

วันนี้มาลุ้นกันใหม่ สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนครับ

สวัสดีตอนเช้าคร้า ใครซื้อแล้ว ก็ขอให้ได้กำไรเย้อๆนะคร้า :Hi

ผมสิ วันจันทร์ดันโชว์โง่ ปิดสถานะเสียไป 22xxx

วันนี้เด้งกลับมา เสียค่า__เลย

ได้ประสบการณ์หนักดีจริงจังครับ T____T

ผมสิ วันจันทร์ดันโชว์โง่ ปิดสถานะเสียไป 22xxx

ได้ประสบการณ์หนักดีจริงจังครับ T____T

อย่าซีเรียสน่ะค่ะ ถือเป็นประสบการณ์ใหม่ ตัวเองก็ได้ประสบการณ์ที่ว่า ช้าๆอาจไม่ได้พร้าเล่มงาม เพราะราคามันพุ่งไปแย้ววว :_10 :_10

ผมว่าไม่โง่หรอกครับ ไม่มีใคร รู้ล่วงหน้าหรอกครับ ว่าราคาจะไม่ทางไหนแน่

ลองคิดกลับกัน ถ้าเมื่อคืน มันหลุด 1700 ไปล่ะครับ อะไรจะเกิดขึ้น

เมื่อวานผมไปดูหนัง กลับมา 3 ทุ่ม รับตรง 1710 ไม่ทัน แต่เห็นมันรับอยู่ ก็เลย จัดไป ตอน 1720

ตอนนั้นที่ซื้อ ยังไม่ผ่าน fibo 23.6 ด้วยซ้ำ ยังเสียวสันหลัง วาบๆ อยู่เลยครับ แต่ก็ผ่านไปได้ อิอิ

ก็ยังคิดอยู่ว่า ถ้าไม่ผ่าน 1736 ก็จะปิด พอ 4 ทุ่มครึ่ง ก็ลงมานิดหนอ่ยตรง 1735 ก็ถือวัดดวงไป ที่จริง(มันจำเป็นต้องวัดแล้วล่ะ เพราะมันปิดบ่อนแระ) ^__^

ปล. วันศุกร์ ผม S ไป ตอนมันย่อ ลงมาหน่อย ผมยังปิด แล้ว L ไปเลย แต่ก็กระโดดออกมาเลยเจ็บไม่เยอะ แบบนี้โง่ เหมือนกัน ^^

อย่าไปคิดไรมาก ผ่านไปแล้วครับ