ไปที่เนื้อหา

Update Gold USD/THB สมาคมฯ Gold965% Gold9999 CrudeOil USDX Dowjones GLD10US HUI SPDR(ton) Silver Silver/Oz Silver/Baht

- - - - -

วันนี้ (28ตค54) 20.00 น. เป็นต้นไป จะ upgrade software เวป

มี 1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 &Kumponys

ขาใหญ่

• Administrators
  • 5,268 โพสต์
  • ที่อยู่ยโสธร

โพสต์ 29 ตุลาคม 2011 - 16:41

วันนี้ (29 ตุลาคม 2554) ตั้งแต่เวลา 2 ทุ่มเป็นต้นไป จะมีการ update software เวปไซด์เรานะครับ อาจทำให้ใช้งานไม่ได้ชั่วคราว หรือเมื่อ upgrade แล้ว อาจมีบางอย่างผิดปกติหรือหายไปบ้าง ช่วงดึกคืนนี้ ถึงวันอาทิตย์ คงจะเป็นช่วงเวลาแก้ไขปรับปรุง นำกลับคืนมานะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกไว้ล่วงหน้า

กัมพล

#2 GoldOfCourse

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 679 โพสต์
  • ที่อยู่กรุงเทพมหานคร

โพสต์ 10 พฤศจิกายน 2011 - 22:27

ดูโพสต์kumponys, เมื่อ 29 ตุลาคม 2011 - 16:41, พูดว่า:

วันนี้ (29 ตุลาคม 2554) ตั้งแต่เวลา 2 ทุ่มเป็นต้นไป จะมีการ update software เวปไซด์เรานะครับ อาจทำให้ใช้งานไม่ได้ชั่วคราว หรือเมื่อ upgrade แล้ว อาจมีบางอย่างผิดปกติหรือหายไปบ้าง ช่วงดึกคืนนี้ ถึงวันอาทิตย์ คงจะเป็นช่วงเวลาแก้ไขปรับปรุง นำกลับคืนมานะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกไว้ล่วงหน้า

กัมพล

เวลาหน้าเว็บ มันเพี้ยนครับ เฮียกัมพล

มีผู้ใช้งาน 1 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ