ไปที่เนื้อหา

Update Gold USD/THB สมาคมฯ Gold965% Gold9999 CrudeOil USDX Dowjones GLD10US HUI SPDR(ton) Silver Silver/Oz Silver/Baht

- - - - -

วันนี้ (11พย.54) 20.00 น. เป็นต้นไป อาจจะมีการ upgrade software เวป

• คุณไม่สามารถตอบกระทู้นี้ได้
ยังไม่มีความเห็นในกระทู้นี้

#1 &Kumponys

ขาใหญ่

• Administrators
  • 5,268 โพสต์
  • ที่อยู่ยโสธร

โพสต์ 11 พฤศจิกายน 2011 - 21:17

ใช้คำว่าอาจจะ เพราะพยายามนัดเจ้าของ software (ที่อังกฤษ) มาหลายเสาร์แล้ว (เพราะผมว่างทำช่วงนั้น)
งวดนี้ เลยลองนัดวันศุกร์ดู เผื่อจะยอมออกมา upgrade web ให้สักที

ช่วงการ upgrade อาจมีการปิดใช้งานสักพัก และหลังจาก upgrade แล้ว อาจมีปัญหาตามมา คือหน้าเวป อาจหายบางส่วน ผมก็จะพยายามเอากลับมาให้เร็วที่สุดนะครับ แต่วันศุกร์นี่ ผมเอง ก็ไม่ค่อยว่าง พวกเราก็ยังใช้งานกันอยู่พอสมควร ก็เลยต้องบอกให้พวกเราทำใจกันนิดนึง หากมันมีปัญหา หรือมาช้ากว่าที่ควรจะเป็น โดยอาจต้องรอถึงช่วงวันเสาร์-อาทิตย์ ซึ่งเป็นช่วงที่ผมพอมีเวลาทำเต็มๆ

upgrade แล้ว หน้าเวป คงจะเปลี่ยนไปจนสังเกตได้ ถ้ามีอะไรผิดปกติ ก็ช่วยกันรายงานเข้ามาตรงกระทู้นี้ในภายหลังได้นะครับ

กัมพล

มีผู้ใช้งาน 1 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ