ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

--------------------------------------------------------------------------------

มาให้ขายซ้ำ 1258+- ตามคาด ใครที่ขาย 1245+- ถ้าไว้พอ ออกตอนหลุดเทรนแถว 1240+- แล้วซ้ำซ้ำคงกำไรได้ค่าขนมกันไป ส่วนใครไม่ได้ออก 1258+- ก็ซ้ำแล้วสตอปลอส สักตัว ถ้าไม่สามารถถือยาวได้แถว 1267+-

ปล. เมกายังไม่เปิดเลย ใครมันเล่นก่อนว่ะ เมกา คงไม่ลากต่อหลอกน่ะ เท่าที่ดูก็ติดตามที่ผมคิด ไงก็ไม่ผ่านมั่ง :D

ถูกแก้ไข โดย clubjew

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณจั๊ว ... คิดเหมือนกันเลยว่าเมกาไม่ลากแน่งานนี้ ดูท่าน่าจะทุบหัวเข้าบ้านล่ะ เอางัยดี โซดาเล่นสปอต เด๋วคงเผ่นแล้วแระ กำไรบาทละ ร้อยกว่าบาทก็เอาแระ

อาจารย์อยู่ไหน หนูตามไปด้วย :D

พุ่งขึ้นใหญ่เลย จะอยู่ถึงให้ s gf วันจันทร์มั้ยเนี่ย

s ให้ตายกัีนไปข้างนึงเลยใช่มั้ยค่ะ อาจารย์ !53

5fc0f220.gif แท่งค่ะ กัดฟันรอ อ.จิ๊วให้ระวังวันจันทร์ใช่ไหมคะ

--------------------------------------------------------------------------------

มาให้ขายซ้ำ 1258+- ตามคาด ใครที่ขาย 1245+- ถ้าไว้พอ ออกตอนหลุดเทรนแถว 1240+- แล้วซ้ำซ้ำคงกำไรได้ค่าขนมกันไป ส่วนใครไม่ได้ออก 1258+- ก็ซ้ำแล้วสตอปลอส สักตัว ถ้าไม่สามารถถือยาวได้แถว 1267+-

ปล. เมกายังไม่เปิดเลย ใครมันเล่นก่อนว่ะ เมกา คงไม่ลากต่อหลอกน่ะ เท่าที่ดูก็ติดตามที่ผมคิด ไงก็ไม่ผ่านมั่ง :D

tks ka :wub: :wub:

ขอทดสอบวิทยายุทธค่ะ คาดว่าในวันจันทร์จะมีการย่อตัวลงมาประมาณ 5 เหรียญ จากนั้นก็จะทำสถิติใหม่โดยกราฟทองจะขึ้นไปจดเกือบถึง 1280 เหรียญภายในอีกไม่กี่วัน และภายใน 2 อาทิตย์ไม่น่าเกิน กราฟทองก็จะขึ้นแตะ 1300 เหรียญได้ไม่ยาก ไม่รู้ว่าถูกหรือเปล่าค่ะ รบกวนอาจารย์ตรวจการบ้านทีนะค่ะ จากลูกศิษย์รุ่นครบโหล :wub: :wub: :wub:

:P

ขอทดสอบวิทยายุทธค่ะ คาดว่าในวันจันทร์จะมีการย่อตัวลงมาประมาณ 5 เหรียญ จากนั้นก็จะทำสถิติใหม่โดยกราฟทองจะขึ้นไปจดเกือบถึง 1280 เหรียญภายในอีกไม่กี่วัน และภายใน 2 อาทิตย์ไม่น่าเกิน กราฟทองก็จะขึ้นแตะ 1300 เหรียญได้ไม่ยาก ไม่รู้ว่าถูกหรือเปล่าค่ะ รบกวนอาจารย์ตรวจการบ้านทีนะค่ะ จากลูกศิษย์รุ่นครบโหล :wub: :wub: :wub:

!Announce จริงรึป่าววววววววว

ต้องขอขอบคุณเฮียกำพลผู้น่ารักเป็นที่สุด (ข่าวเกี่ยวกับค่าเงินหยวน) ทำให้เราจะได้เห็นกราฟทองที่ 1300 เหรียญเร็วขึ้นค่ะเจ้าค่ะ !53 !53 !53