ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

ขออนุญาติเฮียกำพลนะครับ เนื่องจากย้ายบ้านเจ้าของกระทู้หายทำให้พวกเรา ไม่มีแหล่งมั่วสุม คนที่พอจะมั่วราคากะเขาได้ก็มีน้องรี แต่เขาบอกว่าเปิดกระทู้ใหม่ไม่เป็น ผมจึงเปิดบ้านใหม่ให้

ต่อไปก็จะเป็นกูรูไม่กลมแล้วน๊ะน้องรี (กูรูรี อิอิ ชื่อน่ารักจัง)

ถูกแก้ไข โดย MOR LEK

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขออนุญาติเฮียกำพลนะครับ เนื่องจากย้ายบ้านเจ้าของกระทู้หายทำให้พวกเรา ไม่มีแหล่งมั่วสุม คนที่พอจะมั่วราคากะเขาได้ก็มีน้องรี แต่เขาบอกว่าเปิดกระทู้ใหม่ไม่เป็น ผมจึงเปิดบ้านใหม่ให้

ต่อไปก็จะเป็นกูรูไม่กลมแล้วน๊ะน้องรี (กูรูรี อิอิ ชื่อน่ารักจัง)

laugh.gif ขำชื่อ เอาเลยครับ

!_06 มาแล้นๆ ซิ่งมอไซด์ ด่วนจี๋ มาเรย..กาแฟวันนี้อาจเย็นไปซักนิ้ด ชงรอคุณหมอติดป้ายร้าน นานไปหน่อย :blush:

ถูกแก้ไข โดย araya41

คุณหมอขา มะรู้จะเอากาแฟมาเสิร์ฟได้งัย แปะภาพมะเปง เด๋วขอ กลับไปศึกษามาก่อนน๊า !32

งือๆ อ่านแล้วก้อยังทำมะเป็นอยู่ดี มันไม่เหมือน ที่คุณมดเธอทำให้ดูอ้ะ ของหนูใช้ หมาไฟ

ตามมาแล้วคร้าาาา

แมวอวตารของคุณหมอนี่ หน้าตามันซื่อ ๆ ไม่เหมือนเจ้าของเลยนะคะ

อวตารของคุณหมอน่าจะเป็นเจ้าแมว Garfield มากกว่านะค้าาาาาา

:ph34r:

post-835-021058500 1277083389_thumb.jpeg

ถูกแก้ไข โดย ngoodin

เปิดเวปมาเจอชื่อกระทู้ กระโดดเตะลูกกะตา..วุ๊ยยยดีนะคะ คุณหมอตรวจทานเรียบร้อย เกิดมี "ไม้โท" เกิดมาล่ะก้อ....ph34r.gif

งือๆ อ่านแล้วก้อยังทำมะเป็นอยู่ดี มันไม่เหมือน ที่คุณมดเธอทำให้ดูอ้ะ ของหนูใช้ หมาไฟ

เดี๊ยนก็ใช้หมาไฟเหมือนกันค้าาา

เวลาส่งคำตอบ ให้เลือกใช้ editor เต็มรูปแบบ

ิbrowse ไฟล์ภาพที่ต้องการ แล้วกด แนบไฟล์

เมื่อมีรายชื่อไฟล์ภาพที่เราต้องการแนบขึ้นมาปรากฏแ้ล้ว ให้กดคำว่า แนบไฟล์ตรงหลังชื่อไฟล์อีกครั้งหนึ่งนะคะ มันจะมีคำว่า attache... ปรากฏอยู่ในข้อความในกระทู้ของเรา แสดงว่าไฟล์ภาพได้แนบเข้ากระทู้แล้ว จากนั้นจึงกดคำสั่งเพิ่มความเห็น ค่าาาา

ตามมาแล้วคร้าาาา

แมวอวตารของคุณหมอนี่ หน้าตามันซื่อ ๆ ไม่เหมือนเจ้าของเลยนะคะ

อวตารของคุณหมอน่าจะเป็นเจ้าแมว Garfield มากกว่านะค้าาาาาา

post-835-021058500 1277083389_thumb.jpeg

อยู่บ้านเก่า เจ้งูบอกว่าขอเป็นรูกู มันจะเป็นรูกูดั้ยยังงัย ในเมื่อเจ้เสียรูนั้นให้กะผมแล้ว 07baa27a.gif(หาตัวที่หน้ามันลามกๆไม่มีอ่ะ เลยเอาตัวนี้ เจ้าเล่ห์หน่อย)

เย้ ร้านกาแฟของพวกเรามาแล้ว :wub: :wub:

เด็กเสริฟ์คุณพี่อะไรอ้า ใช้เวปฝากไฟล์ดีกว่าค่ะ จะได้รูปใหญ่ดี

เพราะถ้าใช้ฝากกับเวปใหม่นี้จะมีโคว้ต้าจำกัด แถมรูปเล็กอีก

ลองดูค่า มาดาม..ถ้ารูปขึ้นนะ..กาแฟแก้วนี้..แด่มาดม เอ๊ย มาดามงูที่น่ารักคร่า

post-32-019309800 1277085370_thumb.jpg

อุ๊ย..ดั้ยแร้วววว...เย้....คุณศรี ขา นึกว่าคุณศรีจะหายซะแร้ว ..เจ๊ใช้อันนี้ไปก่อน ยังอ่าน ทู้ฝากไฟล์มะเข้าใจ ค่อยๆลองไปน๊า :wub:

มันมีโคว้ต้างัยจ๊ะเจ้เด็กเสริฟ จำกัด ให้แค่ 500 kb / 1 สมาชิก ใช้ไปแปปเดียวก็เต็ม ไม่เหมือนบ้านเก่าจร้า ใช้ไม่มีวันเต็ม