ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

ให้เข้าด้วย thaigold.info แทน thaigold2.info ได้แล้ว

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้ ระบบเปลี่ยนกลับมาใช้ โดเมน thaigold.info แืทน thaigold2.info เต็มตัวแล้วนะครับ

ใครทำ link อะไรไว้ อันเดิม thaigold2.info ยังใช้ได้ แต่อยากให้เปลี่ยน link หลักที่เข้าหน้าเวป มาใช้ตัวปกติกันได้แล้ว

ระบบจะได้เก็บสถิติได้อย่างถูกต้องแม่นยำขึ้น

ขอบคุณครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ ระบบเปลี่ยนกลับมาใช้ โดเมน thaigold.info แืทน thaigold2.info เต็มตัวแล้วนะครับ

ใครทำ link อะไรไว้ อันเดิม thaigold2.info ยังใช้ได้ แต่อยากให้เปลี่ยน link หลักที่เข้าหน้าเวป มาใช้ตัวปกติกันได้แล้ว

ระบบจะได้เก็บสถิติได้อย่างถูกต้องแม่นยำขึ้น

ขอบคุณครับ

:D :D ถูกแก้ไข โดย as_cr

ใครที่ login user เดิมไม่ได้ อ่านทางนี้

ตอนนี้ ระบบเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ thaigold.info แทน thaigold2.info นะครับ ทำให้ต้อง login เข้าใหม่

มีหลายท่านที่สมัครเข้ามาใหม่แล้วมาแจ้งว่า login user เก่าไม่ได้ ทั้งที่ป้อน password ถูก

สาเหตุที่เจอคือลืม user name ครับ ไปจำแต่ display name ที่แสดงให้คนอื่นเห็นแทน

ให้ลองนึกดีๆก่อนว่า user name ที่ใช้คืออะไร ถ้าจำไม่ได้ ก็โทรมาแจ้งเอาละกันนะครับ

0816604022

ใครที่ login user เดิมไม่ได้ อ่านทางนี้

ตอนนี้ ระบบเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ thaigold.info แทน thaigold2.info นะครับ ทำให้ต้อง login เข้าใหม่

มีหลายท่านที่สมัครเข้ามาใหม่แล้วมาแจ้งว่า login user เก่าไม่ได้ ทั้งที่ป้อน password ถูก

สาเหตุที่เจอคือลืม user name ครับ ไปจำแต่ display name ที่แสดงให้คนอื่นเห็นแทน

ให้ลองนึกดีๆก่อนว่า user name ที่ใช้คืออะไร ถ้าจำไม่ได้ ก็โทรมาแจ้งเอาละกันนะครับ

0816604022

ว่าแล้วเชียว...ช่วงนี้เวลาล็อกอินเข้าทีไร จะเจอแจ้งว่า password ผิดตลอดเลย :huh: :huh:

งงอยู่ครึ่งวันว่าใน www.thaigold2.info ทำไมไม่แสดงชื่อ user ของเรา เพราะว่าจะขอบคุณอ.กัมพล ตอนนี้ย้าย favorites เรียบร้อยแล้วค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

ดันหน่อย .. ใครยังเข้าด้วย thaigold2.info อยู่ ช่วยย้ายมาใช้ thaigold.info ได้แล้วนะครับ

งงอยู่ต้งหลายวันตกข่าวอย่างแรง ขอบคุณนะค่ะ

รู้สึกจะยังมีคนเข้าเวปด้วย thaigold2.info อยู่เยอะเลยนะครับ ใครยังไม่เปลี่ยน ก็ช่วยเปลี่ยนหน่อยนะครับ ขอร้อง biggrin.gif

55555 ก็ได้ค่ะ ยอมรับ ยังเข้า thaigold2 อยู่ อ่ะ แก้ตัว ช่วยดันกระทู้ให้