ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

เชิญผู้สนใจ ร่วมงาน เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

โพสต์แนะนำ

จอง 1 ที่ครับ เดี๋ยววันนี้ถ้าว่างจะไปโอนเงินให้นะครับ

ปล.ทางGTมีการรับเปิดพอร์ททองหรือเปล่าครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จองให้เจ๊แว่นคะ 1 ที่ เจ๊แว่นจองมุมที่ส่งสายตาปิ๊ง ๆ ได้มุมที่สุด วันนี้ที่รอคอยของเจ๊แว่น มาถึงแล้ว

เพิ่งคุยกับใยปุยเองว่า...เจ๊แว่นชอบนั่งหน้าๆสมาธิในการเรียนจะได้ดี

ข้อสำคัญ...อย่าให้เฮียกัม..กับคุณคิกนั่งบังจออีก :uu กร๊ากกกกกก

จองด้วยคนค่ะ รอบที่แล้วพลาดไป รอบนี้จะไม่ยอมพลาดอีกแล้ว เด๋วโอนเงินแล้วจะโทรแจ้งนะคะ

จองเพิ่มอีก 1 ที่ เผื่อเพื่อนค่ะ

โอนแล้วจะ fax ไปยืนยััน

ตังเม นั่งด้วยกันไหม จะได้เม้าท์กัน คิดถึ๊งงงงงง

:uu

จองหนึ่งที่ค่ะ เดี๋ยวช่วงเย็นไปโอนเงินแล้วจะแจ้งอีกทีน่ะค่ะ รอมานานมากเย้ ๆ ได้เจอเฮียกัมพลซะทีงานนี้

เรียนเชิญผู้สนใจ เข้าร่วมงานสัมมนา เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

ผมจะนำเงินส่วนที่เหลือทั้งหมด นำไปซื้อหนังสือมอบให้ ห้องสมุด โรงเรียนบึงเขาย้อน(คงพันธุ์อุปถัมภ์) ต.คลองสี่ อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ที่ถูกน้ำท่วมจนหนังสือชำรุดเสียหายเกือบหมดนะครับ

ใครมีหนังสือเหมาะกับเด็กๆ อยากให้ช่วยบริจาคกันนะครับ โดยสามารถนำมาให้ที่งานได้เลย คุณดักแด้ รับอาสานำไปส่งมอบให้ที่โรงเรียน (ไม่ว่าวันนั้น จะมามากแค่ไหน ก็บ่ยั่น แกบอก 555)

ตรงนี้ดีมากเลยค่ะ เพราะไม่สะดวกจะไปให้ถึงปทุมธานี มีศูนย์กลางรับของต่อไปอีกที ทำให้มีคนสามารถนำมาให้ได้มากขึ้น :)

จองเพิ่มอีก 1 ที่ เผื่อเพื่อนค่ะ

โอนแล้วจะ fax ไปยืนยััน

ตังเม นั่งด้วยกันไหม จะได้เม้าท์กัน คิดถึ๊งงงงงง

ใครมัวแต่คุย เดี๋ยวส่งไปนั่งข้างหลัง

• ถูกใจ 1

ใครมัวแต่คุย เดี๋ยวส่งไปนั่งข้างหลัง

:53 เอิ๊ก ๆ ๆ เสร็จแน่พี่ปุยเมฆ 555+

• ถูกใจ 1

55555 นั่งหลังห้อง เดี๋ยวปาชอล์คไม่ถึง ไม่รู้ด้วยน๊า คุงครู

จองเพิ่มอีก 1 ที่่เป็น 2 ที่เผื่่อเพื่่อนด้วยเช่นกันค่ะ โอนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ จำนวนเงิน 620.01 วันที่ 06/01/2012 13.29 น. ค่ะ แจ้งรายละเอียดทาง e-mail แล้วนะคะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...