ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

เชิญผู้สนใจ ร่วมงาน เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

โพสต์แนะนำ

โอนเงินไปเมื่อวันศุกร์แล้วค่ะ 609.19 บาท โทรแจ้งคุณจีจี้เรียบร้อย ขอนั่งแถวหน้าเลยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

9k

ต้องเอาโน๊ตบุ๊คไปทำ กราฟด้วยไหมครับ

ตามสะดวกครับ มีก็ได้ ไม่มีก็ได้

สรุปรายชื่อโอนเงิน ณ วันนี้ค้าบบ ^^ (จันทร์ที่ 9 ม.ค. 55 เวลา 17.10 น.)

มียอดลงทะเบียนเข้าร่วมสัมมนาทั้งหมด 197 ท่านแล้วค่ะ

ท่านใดรายชื่อตกหล่น ผิดพลาด ไม่ครบ สะกดผิด ไม่มั่นใจว่าใช่ตัวเองหรือไม่..ติดต่อ-สอบถามได้ที่จี้เลยนะคะ

ท่านที่เมล - fax แจ้งการโอนเงิน อย่าลืมระบุชื่อ-นามสกุล หมายเลขโทรศัพท์ วันและเวลาที่โอนเงิน และธนาคารนะคะ แล้วจี้จะ confirm กับไปอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ :D

สรุปรายชื่อโอนเงิน ณ วันนี้ค้าบบ ^^ (จันทร์ที่ 9 ม.ค. 55 เวลา 17.10 น.)

มียอดลงทะเบียนเข้าร่วมสัมมนาทั้งหมด 197 ท่านแล้วค่ะ

ท่านใดรายชื่อตกหล่น ผิดพลาด ไม่ครบ สะกดผิด ไม่มั่นใจว่าใช่ตัวเองหรือไม่..ติดต่อ-สอบถามได้ที่จี้เลยนะคะ

ท่านที่เมล - fax แจ้งการโอนเงิน อย่าลืมระบุชื่อ-นามสกุล หมายเลขโทรศัพท์ วันและเวลาที่โอนเงิน และธนาคารนะคะ แล้วจี้จะ confirm กับไปอีกครั้งค่ะ

ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ :D

อ่านไม่ได้ค่ะ. มันมัวอ่ะ

ลง bts สถานีอโศก หรือรถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีสุขุมวิท หรือถ้าขับรถขึ้นทางด่วนมาก็ลงเพลินจิตแล้วเลี้ยวซ้าย ผ่าน นานา ผ่านแยกอโศก ชิดขวา เตรียมเลี้ยวเข้าซอย สุขุมวิท 20 พอดี ไม่ต้องยูเทิร์น ส่วนเดินเข้า ๆ ได้ทั้งซอย 18 และ 20

ขอบคุณครับ คุณปุยเมฆ

งั้นขอนำภาพเส้นทางการเดินทางไปโรงแรมวินเซอร์นะครับ

อ่านไม่ได้ค่ะ. มันมัวอ่ะ

ต้องเปิดด้วย PC ครับ เอาเม้าสชี้แล้วกดที่รูปรายชื่อ

และรอโหลดภาพสักอึดใจหนึ่ง จะเห็นรายชื่อ 197 ท่าน ชัดแจ๋วเลยครับ

ถูกแก้ไข โดย Namchiang

โทรไปไม่มีใครรับ อีเมลไม่มีตอบกลับ เต็มหรือยังคะ

คงต้องขออภัยนะครับ วันเสาร์อาทิตย์ เจ้าหน้าที่หยุดน่ะครับ

และจำนวนที่รับน่าจะประมาณ 500 ท่าน

เกินกว่านี้ ของที่ระทึก อ้าวไม่ใช่ ของที่ระลึก(ยังคงเป็นความลับอยู่) มีจำนวนจำกัดนะครับ

200 ท่านแรกรับ เหรียญ "แบทแมน" เอาไว้เรียกเฮียแบทแมนมาช่วยเวลาทองสวิงเยอะได้ใช่ป่าวครับ 555+ :53

AAAAAqhoOuEAAAAAABcEDg.jpg?v=1165035331000

• ถูกใจ 6

โอนเงินไป 601.32 เดียวพรุ่งนี้สายๆจะโทรแจ้งอีกที่ครับ

โอนเงินไปนะครับ 2ที่ ส่งเมล์ไปละ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

200 ท่านแรกรับ เหรียญ "แบทแมน" เอาไว้เรียกเฮียแบทแมนมาช่วยเวลาทองสวิงเยอะได้ใช่ป่าวครับ 555+ :53

AAAAAqhoOuEAAAAAABcEDg.jpg?v=1165035331000

อยากได้บ้างคะ...ขอเป็นเหรียญทองคำขาวนะคะ

ข้อสำคัญไว้เรียกเฮียแบทแมนได้อีกอิอิ :_ee

กลัวเต็มขอจองก่อน ถ้าได้นั่งหน้าๆ จะขอบคุณมากๆ

เด๋วภายในวันนี้(อังคารที่10) โอนจ้า

โอนเงินสำหรับ 1 ที่เรียบร้อยแล้วนะคะ 608.75 บาท ธนาคารไทยพาณิชย์ วันที่ 9-1-12 เวลา 16.23 น. ส่งข้อความยืนยันการชำระเงินไปที่ e-mail แล้วค่ะ

ถามจริง ! เฮียแบทแมนแจกเพิ่มเหรียญแบทแมน ในงานสัมมนาฯ ครั้งนี้ ด้วยเหรอ ? ขัดเงาซะด้วย สวยคมกริบ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...