ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

เชิญผู้สนใจ ร่วมงาน เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

โพสต์แนะนำ

จอง 1ที่ ครับ โอนเงินไปให้แล้วเมื่อวานนี้ ยอด 650 บาท แจ้งทางอีเมล์แล้ว

ผมเกือบไม่ได้สมัครแล้วครับ เพราะเข้าใจผิดคิดว่าตรงกับวันสอบสัมภาษณ์เข้าเรียนของลูกสาวที่ธรรมศาสตร์

มาอ่านดูอีกทีเป็นคนละวันกัน โชคดีไป หวังว่ายังคงทันอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

สอบถามนิดนึง มีอาหาร "ฮาล้าล" สำหรับมุสลิมด้วยหรือเปล่าครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จอง 1ที่ ครับ โอนเงินไปให้แล้วเมื่อวานนี้ ยอด 650 บาท แจ้งทางอีเมล์แล้ว

ผมเกือบไม่ได้สมัครแล้วครับ เพราะเข้าใจผิดคิดว่าตรงกับวันสอบสัมภาษณ์เข้าเรียนของลูกสาวที่ธรรมศาสตร์

มาอ่านดูอีกทีเป็นคนละวันกัน โชคดีไป หวังว่ายังคงทันอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

สอบถามนิดนึง มีอาหาร "ฮาล้าล" สำหรับมุสลิมด้วยหรือเปล่าครับ

น่าจะมีนะคะ โทรไปแจ้งคุณจี จี้ วันจันทร์เลยค่ะ โรงแรมนี้เป็นอาหารนานาชาติ

• ถูกใจ 1

ขอบคุณมากครับ คุณปุยเมฆ ผมได้แจ้งไว้ในเมล์แล้วครับ

^_^ ย่านนั้นมี ฮินดู มุสลิม คริสต์ อยู่เยอะค่ะ เลยต้องมีครบ ถ้าในตารางรายชื่อ เขาไม่มาลง วงเล็บไว้ โทรคอนเฟิร์มก็ดีนะคะ กันเหนียว

สนใจครับไม่ทราบว่าเต็มแล้วหรือยัง

โอนเงินวันนี้ อาทิตย์ ยังทันค่ะ หมดเขตวันจันทร์นี้

ขอปิดรับลงทะเบียนอย่างเป็นทางการ "หลังเที่ยงวันนี้" นะคะ

แล้วเดี๋ยววันนี้ช่วงบ่ายจี้จะมาสรุปรายชื่ออีกทีนะคะ

ณ วันนี้รวมที่โอนเสาร์-อาทิตย์ + เช้านี้ ได้สมาชิกรวม 543 ท่านแล้วค่ะ

ปล. ยังมีสมาชิกบางท่านที่โอนเงินมาแล้วไม่ได้แจ้งชื่อลงทะเบียนกับจี้ ยังไงรบกวนแจ้งหน่อยนะคะ ไม่งั้นกลัวว่าจะมีปัญหาหาชื่อตัวเองไม่เจอตอนลงทะเบียนค่ะ

ขอแจ้งเงื่อนไขไว้ก่อนว่า ถ้ายังมีผู้สนใจลงทะเบียนเข้ามาหลังเที่ยงวันนี้ จี้ขออนุญาตสงวนสิทธิ์ให้สมาชิกที่จองเข้ามาก่อนได้เลือกที่นั่งก่อนนะคะ

ที่ได้จองไว้ 1 ที่ และยังไม่ได้โอนเงิน ขอสละสิทธิ์เลยละกันค่ะ

ขอโทษด้วยค่ะ

อัพเดทรายชื่อรอบสุดท้ายค่ะ รวมสมาชิกที่จะไปเจอกันวันอาทิตย์นี้ทั้งหมด 547 ท่าน

เพิ่มเติมนิดนึงค่ะ ขออนุญาตประชาสัมพันธ์สำหรับสมาชิกที่สนใจเปิดบัญชีซื้อขาย Gold Futures ในงานกับ GTWM เรามี promotion พิเศษให้ค่ะ

สมาชิกที่เปิดบัญชีในงาน (ยื่นเอกสาร 2 ใน 3) เรามีบัตรชมภาพยนตร์ในเครือเมเจอร์ให้ 2 ใบค่ะ ^^

และถ้าเริ่มทำการซื้อขายอย่างน้อย 1 สัญญา GF 50 บาท หรือ 5 สัญญา GF 10 บาท ก็จะได้รับ USB ทองคำเพิ่มอีก 1 ชิ้นค่ะ

เอกสารเปิดบัญชีที่ต้องใช้ มี 3 อย่างนะคะ (ยื่นในงาน 2 ใน 3 จะได้รับตั๋วหนังค่ะ)

1. สำเนาบัตรประชาชน

2. สำเนาทะเบียนบ้าน

3. สำเนาสมุดบัญชีธนาคาร รายชื่อผู้เข้าร่วมสัมมนา คลิกที่รูปได้เลยนะคะ ^^

ถูกแก้ไข โดย Gegie

แล้ว GT Gold Bullion ไม่มีโปรโมชั่นอะไรบ้างเหรอครับ จีจี้ ^___^ (โฆษณาคนเีดียวเลย 555+) :_01

แล้ว GT Gold Bullion ไม่มีโปรโมชั่นอะไรบ้างเหรอครับ จีจี้ ^___^ (โฆษณาคนเีดียวเลย 555+) :_01

โอ้ .. ไม่ได้เข้ามาหลายวันค่ะคุณคิก มาช่วย Bullion โฆษณาแล้ววว ..

สำหรับลูกค้าที่เปิดบัญชีกับ GT Gold Bullion เพื่อซื้อขาย Gold Online ในงานนี้

แล้วมีการซื้อขายครบ 100 บาททอง จะได้รับเงิน 600 บาท เท่ากับค่าสัมมนาในงานนี้ค่ะ ^^

เอกสารที่ใช้เปิดบัญชีมี 3 อย่างนะคะ

1. สำเนาบัตรประชาชน

2. สำเนาทะเบียนบ้าน

3. สำเนาสมุดบัญชีธนาคาร

ลองมาคุยกับเจ้าหน้าที่ที่งานก่อนก็ได้ค่ะ มีเจ้าหน้าที่ GTW และ GTB มาให้บริการกันตลอดงานอยู่แล้ว :)

** สมาชิกที่จะมาสัมมนาวันอาทิตย์นี้ อย่าลืมเตรียมบัตรประชาชนมาลงทะเบียนที่หน้างานด้วยนะคะ **

แล้วพบกันค่ะ ^ ^

โอ้ .. ไม่ได้เข้ามาหลายวันค่ะคุณคิก มาช่วย Bullion โฆษณาแล้ววว ..

สำหรับลูกค้าที่เปิดบัญชีกับ GT Gold Bullion เพื่อซื้อขาย Gold Online ในงานนี้

แล้วมีการซื้อขายครบ 100 บาททอง จะได้รับเงิน 600 บาท เท่ากับค่าสัมมนาในงานนี้

ลองมาคุยกับเจ้าหน้าที่ที่งานก่อนก็ได้ค่ะ มีเจ้าหน้าที่ GTW และ GTB มาให้บริการกันตลอดงานอยู่แล้ว :)

แล้วที่เป็นลูกค้าGT อยู่แล้วได้อะไรค่ะ พึ่งเป็นได้ยังไม่2เดือนเลย ไม่มีอะไรให้หรอ

แล้วที่เป็นลูกค้าGT อยู่แล้วได้อะไรค่ะ พึ่งเป็นได้ยังไม่2เดือนเลย ไม่มีอะไรให้หรอ

นั่นนะซิค่ะ เปิดบัญชีมาจะครบปีแล้ว ไม่เห้นให้อะไรเลย (ซื้อขายก็น่าจะเกิน 200 บาทแล้ว) อ้อ ได้ปฏิทิน GT มาอันนึงค่ะ

ผู้ที่สนใจอยากไปร่วมสัมนาสังสรรค์งานนี้แต่จองเข้ามาไม่ทัน

คุณพันช์ไปไม่ได้ฝากบอกว่า มีที่นั่งของเธอ 1ที่นะคะ ข้อสำคัญเป็นที่นั่ง หนึ่งในร้อยด้วยคะอิอิ

ติดต่อหน้างานเลยคะ :Announce

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...